Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Đang ở
    Knight Stronghold
    Gallant Emblem hình như phải đi Battle Square mới có chứ đánh quái nào ra được

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Gallant Emblem hình như phải đi Battle Square mới có chứ đánh quái nào ra được
    V111 là đánh quái lv trên 70, vì Battle Square đóng cmn rồi. Quên nữa, tỉ lệ drop rất thấp. Mình cày lên 14x tổng cộng lượm được 3 cái
    @^^:
    Item Crystal: Có được từ extract item (tinh chế đồ) (dùng Extractor hoặc nhờ các bạn có học Alchemy extract dùm)
    Mình thấy câu này đã được giải thích rõ ràng ở dưới rồi, từ phần IV. ALCHEMY ấy

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    V111 là đánh quái lv trên 70, vì Battle Square đóng cmn rồi. Quên nữa, tỉ lệ drop rất thấp. Mình cày lên 14x tổng cộng lượm được 3 cái
    @^^:
    Mình thấy câu này đã được giải thích rõ ràng ở dưới rồi, từ phần IV. ALCHEMY ấy
    Thế thì tốt rồi

bột nâu lụm ở đâu vậy mọi ng ?

Trích dẫn Gửi bởi nybabe2806 Xem bài viết
    bột nâu lụm ở đâu vậy mọi ng ?
    Chronos và mấy con hồn ma phù thuỷ ngoài ra còn 1 vài con khác

chết con Android 30 phải lv chế cấp 4 trờ lên còn cấp 70 phải cấp 10 trờ lên chết nó phải có bi kip con nguyên liệu cũng dễ(kiếm)

Mọi người cho hỏi tại sao khi mình fuse đồ mình chỉ để được 1 món đồ vào, khi đưa món thứ 2 vào slot còn lại thì nó cứ báo "this item already in etractor" hay cái gì gì đó tương tự, mình ko giỏi tiếng Anh nên cũng ko nhớ rõ, nói chung là ko cho vào được. 2 món đồ có thể fuse có nhất thiết phải giống nhau về chỉ số không, hay chỉ cần cùng 1 loại là được.

Ai cho cái list những khu vực hay xuất hiện khoáng veins không ?
    Mình tìm được 1 số chỗ nhưng hôm sau lại không có và ngược lại chỗ không có lại có

Trích dẫn Gửi bởi ProTech97 Xem bài viết
    Ai cho cái list những khu vực hay xuất hiện khoáng veins không ?
    Mình tìm được 1 số chỗ nhưng hôm sau lại không có và ngược lại chỗ không có lại có
    Theo mình biết thì trong 1 map nhưng ở các kênh khác nhau thì có khoáng veins khác nhau, một số khoáng bạn có thể mua vé của NPC ở thị trấn chế tạo (có 2 loại vé 10k và 100k) rồi vào cửa phía bên phải thằng dạy nghề khai khoáng, trong đó có rất nhiều quặng. Tuy nhiên các quặng lớn như quặng vàng, quặng ra ngọc hồng lựu hay các quặng ra mấy cái crytial thì phải đào ở ngoài chứ trong đó không có.

cho mình hỏi cái broze ore kiếm ở chỗ nào vậy? vào khoáng cấp 1-3 toàn rơi ra silver ore thôi.mà ko có broze ore thì không thể chế cơ bản đc

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối