Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi ProTech97 Xem bài viết
    Ai cho cái list những khu vực hay xuất hiện khoáng veins không ?
    Mình tìm được 1 số chỗ nhưng hôm sau lại không có và ngược lại chỗ không có lại có
    Theo mình biết thì trong 1 map nhưng ở các kênh khác nhau thì có khoáng veins khác nhau, một số khoáng bạn có thể mua vé của NPC ở thị trấn chế tạo (có 2 loại vé 10k và 100k) rồi vào cửa phía bên phải thằng dạy nghề khai khoáng, trong đó có rất nhiều quặng. Tuy nhiên các quặng lớn như quặng vàng, quặng ra ngọc hồng lựu hay các quặng ra mấy cái crytial thì phải đào ở ngoài chứ trong đó không có.

cho mình hỏi cái broze ore kiếm ở chỗ nào vậy? vào khoáng cấp 1-3 toàn rơi ra silver ore thôi.mà ko có broze ore thì không thể chế cơ bản đc

cái đó bạn mua cái vé giá 100k rồi vào cái cổng phía bên phải ông dạy nghề, trong đó có rất nhiều quặng này ^^

Em đã có đầy đủ nguyên liệu rôi, tới đúng hco64 rồi mà nó ko cho craf là sao?

Đang ở
    Hà Nội
    Chế nhẫn với mấy cái # thì nó ngẫu nhiên ra dòng hidden àk hay ntn ?

Trích dẫn Gửi bởi nhockon9x Xem bài viết
    Chế nhẫn với mấy cái # thì nó ngẫu nhiên ra dòng hidden àk hay ntn ?
    random. hên thì đc đồ hidden, mà soi thì cũng chả đc mấy dòng ngon đâu ==! farm meso rồi ra FM mà mua :v

Đang ở
    Victoria Island
    sao mấy cái đồ trong shop ở khu chế tạo đắt gấp 10 lần trong ảnh thế F7
    I bare this pain within , Freze ...

Đang ở
    Đáy biển đông
    Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    sao mấy cái đồ trong shop ở khu chế tạo đắt gấp 10 lần trong ảnh thế F7
    chắc chưa đến đợt giảm giá
    IGN: Feuille
    Guild: Oblivion

cấp smithing của mình là 1.thử chế quần 90 thì ko thấy xuất hiện trong túi đồ.vậy là xịt à?làm nhiều lần nữa có ra quần ko?

Trích dẫn Gửi bởi maplestory2705 Xem bài viết
    cấp smithing của mình là 1.thử chế quần 90 thì ko thấy xuất hiện trong túi đồ.vậy là xịt à?làm nhiều lần nữa có ra quần ko?
    chế đồ làm j có xịt đâu,tỉ lệ của nó là 100% mà,có thể là rương bạn k đủ chỗ trống,nên nó k make được,hãy để ít nhất 2 ô trống,mà Smithing lv 1 chế dc quần 90 ak? =v=

btw,ai cho mình hỏi : kiếm Bột ma thuật tím bằng đánh quái được không ? đánh mobs nào vậy ạ ? có thể hướng dẫn mình ko? T__T

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối