Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Chủ đề: Bí - Pumpkin

Đâu phải cứ nói chuyện thường xuyên mới biết được tính tình đâu, lâu lâu lên mấy topic hay tập chung đông người đọc tin xem xét tính hình là biết ngay ấy mà. Tổng hợp lại vài thứ rồi đưa ra nhận xét thế thôi
    Và đấy là những lời nhận xét bình thường từ mỗi cá nhân chứ trả ai trách móc còn nếu bạn tự cho rằng đó là những lời trách, mắng rủa thì cũng không sao
    Đi tắm thôi, tí nói tiếp
    Lần sửa cuối bởi thinhmo, ngày 18-11-2012 lúc 15:31.

Trích dẫn Gửi bởi thinhmo Xem bài viết
    Đâu phải cứ nói chuyện thường xuyên mới biết được tính tình đâu, lâu lâu lên mấy topic hay tập chung đông người đọc tin xem xét tính hình là biết ngay ấy mà. Tổng hợp lại vài thứ rồi đưa ra nhận xét thế thôi
    Và đấy là những nhân xét bình thường từ mỗi cá nhân chứ trả ai trách móc còn nếu bạn tự cho rằng đó là những lời trách, mắng rủa thì cũng không sao
    Đi tắm thôi, tí nói tiếp

em nên bik , 1 lời nhận xét của 1 con kém hiểu bik vs 1 con hiểu bik, thì nó khác nhau 1 trời 1 vực

1a rời vào trường hợp 1 , tui bênh Bí - bài viết này nên đổi thành 1a - zzHitsugazz

Và đấy là những lời nhận xét bình thường từ mỗi cá nhân chứ trả ai trách móc còn nếu bạn tự cho rằng đó là những lời trách, mắng rủa thì cũng không sao
    Đi tắm thôi, tí nói tiếp

Mình nhớ là mình hoạt động 95% trên skype............
    Và , ừ , mình có nói mấy lời 'sống chi cho chật đất' , '95% thú 5% người' , 'hay khoe mẽ và cho mình tài giỏi hơn người' là lời trách móc đâu.Góp ý bình thường thôi mà

Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    em nên bik , 1 lời nhận xét của 1 con kém hiểu bik vs 1 con hiểu bik, thì nó khác nhau 1 trời 1 vực

1a rời vào trường hợp 1 , tui bênh Bí - bài viết này nên đổi thành 1a - zzHitsugazz
    Mỡ chả quan tâm đến bọn khác. Ai hỏi mỡ thế nào thì mỡ trả lời lại thế đấy

Đang ở
    Trolls Cave
    Trích dẫn Gửi bởi baka567
    I don't troll because I want to, it's because I have to.

Mỡ chả quan tâm đến bọn khác. Ai hỏi mỡ thế nào thì mỡ trả lời lại thế đấy
    nhưng mà mở ko on sky lẩn game nhiều , hỏi ý kiến mở củng như hỏi ý kiến của sizi - "ko liên quan gì mấy mà bị ép phải trả lời từ 1 sự việc mình chưa rõ đầu đuôi"

E hèm, theo dõi nãy jo` từ khi mà bít có cái 2pic này thì theo s thấy, cái 2pic này của 1A có hơi dư thừa
    Top này anh lập ra để cảnh báo cho Bí biết để mà xem lại thái độ của mình nhá Bíchan, hiện tại thì số lượng mem ý kiến xấu về em ngày 1 tăng - vì tương lai G nên thế này 1 lần cho xong ha Bí
    câu trên ý em mún gửi cho bí-chan, thế nhưng ng` mà có ý kiến xấu về bí-chan là bao nhiu 5 10, hay 50% G e nêu rõ ra đi, chứ chỉ đưa ý kiến của 3 ng` mà theo bí là ít típ xúc vs em ấy để làm bằng chứng thì nó rỏ ràng k xác thực.
    còn về post thứ 2 e trích dẫn phần bình luận của bí, có thể đối vs em, bí như đá xoáy em, nhưng sao e k nghĩ tại sao, tai sao bí nó nhọc công mà ngồi chỉ ra từng lỗi sai trong fic của em vậy. và cái câu đùa giởn của bí-chan, nếu e thấy k vừa lòng thì thẳng thắng nói vs bí về vấn đề đó, chứ đừng dùng những lí sự cùn mà đầy ãi ng` khác, và đừng kiếm những vật - nhân chứng mà k đáng tin ( như 1 ai đó)
    1 vấn đề này nữa, 1 tác phẩm mà e làm ra, e cảm thấy nó rất hoàn hảo, nhưng chưa chắc, nó sẽ còn rất nhìu lỗi mà e k thể tự mình nhìn ra, và khi ng` khác đánh giá tác phẩm của mình thì nên để ý xem ng` ta nói vậy có đúng hay k? nếu như những lỗi đó e cố tình tạo ra thì hãy nói lý do mà nó có. ( hình như lạc cmn đề rùi )
    s chỉ muốn nói vs 1A 1 vấn đề này, em đừng tự cho mình là hoàn hảo. Để khi ng` ta tìm ra điểm k hoàn hảo cùa mình rồi lại muốn giết hạ ng` đó I'M DONE.
    điều mình nói chả ăn nhập j` hết, fak.

nhưng mà mở ko on sky lẩn game nhiều , hỏi ý kiến mở củng như hỏi ý kiến của sizi - "ko liên quan gì mấy mà bị ép phải trả lời từ 1 sự việc mình chưa rõ đầu đuôi"
    Mỡ không onl sky nhiều nhưng những lời nx của mỡ là tổng hợp hết từ những cái cũ đến cái mới nhất là trong topic bs hôm nọ

Mỡ không onl sky nhiều nhưng những lời nx của mỡ là tổng hợp hết từ những cái cũ đến cái mới nhất là trong topic bs hôm nọ
    nhiêu đó là chưa đủ để đánh giá 1 con người

sao con 1a giỏi ko đi hòi , viv , Cáo , 3k , Jin nè , toàn nhửng người tiếp súc vs bí nhiều , giỏi mà ko đi hỏi đi ?

nhiêu đó là chưa đủ để đánh giá 1 con người

sao con 1a giỏi ko đi hòi , viv , Cáo , 3k , Jin nè , toàn nhửng người tiếp súc vs bí nhiều , giỏi mà ko đi hỏi đi ?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối