Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chủ đề: Bí - Pumpkin

Đang ở
    Trolls Cave
    1A bệnh hoạn: mi thấy con bí thế nào hả baka
    BUZZ!!!
    Bakarus Blazar: bt
    Trích dẫn Gửi bởi baka567
    I don't troll because I want to, it's because I have to.

topic này trở thành trận chiến của Anh Hùng Bàn Phím và Trẻ Trâu quyết đấu

em lập top này chỉ là để nhắc nhở và ko có 1 ý nào khác, do chẳng là ý kiến của riêng em nên anh đừng có đổ hết toàn bộ lên đầu em như thế. Kế tiếp em xin nỏi thẳng rằng em post là vì ko chỉ vài người muốn có ý kiến về Bí như anh nghĩ - điển hình gợi ý em lập top này là Muhe. Chuyện gì thì cũng có đầu đuôi ko thể cứ bảo do em, em lập top do em.
    Vâng em là 1 người kém hiểu biết, vì kẻm hiểu biết nên em mới phải chưng cầu ý của những gười khác.
    Vì có thể sunny, em suy nghĩ hạn hẹp và như trong bài em đã nêu ý của em chỉ mang tính cá nhân phải ko?
    Vì chúng là ý chủ quan? em cũng đâu rõ bí là người thế nào ? Vậy thử hỏi nếu em ko lập top thì làm sao em biết ?
    Ko có lửa thì làm sao có khói ? mà anh nói gì vậy đừng có nêu ta linh tinh thế ngay cả baka còn bảo nó ko ý kiến, em ko biết mấy người kia ý sao nhưng họ cũng sẽ ko ý kiến là chính mà thôi...em nghĩ anh cũng ko nên lôi hết ra như thế.
    Baka nó có quan tâm chuyện lằng nhằng đâu mà anh lôi nó vào ?
    Renchan hoà đồng có ghét ai bao giờ ?
    Fate ít ol ? nếu mấy bạn kia ít ol ko biết rõ làm sao anh biết Fate biết rõ vậy ?
    @Bí: này bí anh đâu có chỉ trích gì em? bài cùa anh có câu nào bức bách em nó chỉ là góp ý chả qua là như em nói cách thể hiện anh ko đc tốt phải ko? Nếu em biết thế lâu rồi? em quan tâm anh, anh xin cảm ơn vậy nên hãy bỏ quá cho anh? Nào có câu nào trong bài anh bảo anh ghét em ko?
    Ngay cả câu cuối cũng ko là câu của anh? mà là câu và ý của nhiều người khác.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Thứ tự khi muốn khuyên bảo một người:
    Đầu tiên, nói trực tiếp.
    Tiếp theo, nếu người đó không nghe thì nhờ người có uy tín khuyên bảo.
    Nếu vẫn không có tiến triển thì nhờ người lãnh đạo, có trách nhiệm, được kính trọng nói.
    Cuối cùng, nếu người đó vẫn không nghe thì đưa ra hội đồng.
    Và một khi đã đưa nhiều người vào cuộc thì vấn đề đã trở nên nghiêm trọng rồi. Không phải chỉ nói là có thể xong, dù có xong thì quan hệ cũng không thể như xưa được nữa.
    Em cũng biết mình là Jr đó 1A, như vậy em là người đáng lẽ nên đứng ra ở bước 2 và 3. Nhưng như Bí nói, Bí không hề nhận được góp ý nào cho đến khi em lập topic này.
    Không nói đến chuyện thái độ của Bí là đúng hay sai, chính cách giải quyết vấn đề của em làm ss nghĩ không tốt về em rồi.
    Thậm chí trong những người mà em dẫn ra nhận xét của họ về Bí, có ai là người khiến cho người khác cảm thấy tiếng nói của họ có trọng lượng? Dẫn chứng của em về Bí lại toàn là Bí xoáy em. Với tư cách là Jr, em nên nhìn mình xem vì sao Bí chỉ xoáy em, nếu thấy Bí sai thì góp ý chứ không phải lập cái topic thế này.
    Nghệ thuật lãnh đạo: Góp ý riêng tư, khen thưởng công khai.
    Em có thể thay mặt người khác (mà chưa chắc họ có ý như vậy) để nói rằng Bí không hợp với guild với thái độ đó thì ss cũng có thể nói em không xứng đáng làm Jr với cái hành động này.
    Cũng là muốn tốt cho em thôi, đừng nghĩ nhiều quá.
    Thế thôi nhé, mong mọi người vẫn vui vẻ như trước.

nói chung chả có việc nào em làm nảy h anh coi là ĐC cả

em có thể giải quyết = cách pm Bí riêng ra nói chuyện

(sr Fate nó chơi vs bí nhiều hơn em nghĩ )

chính vì vậy từ xưa đến h anh mới nói em , em chả bik cái đết gì cả

Yami mới là Jr của G , em còn chưa từng là Jr của G 1 lần nào

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    em lập top này chỉ là để nhắc nhở và ko có 1 ý nào khác, do chẳng là ý kiến của riêng em nên anh đừng có đổ hết toàn bộ lên đầu em như thế. Kế tiếp em xin nỏi thẳng rằng em post là vì ko chỉ vài người muốn có ý kiến về Bí như anh nghĩ - điển hình gợi ý em lập top này là Muhe. Chuyện gì thì cũng có đầu đuôi ko thể cứ bảo do em, em lập top do em.
    Vâng em là 1 người kém hiểu biết, vì kẻm hiểu biết nên em mới phải chưng cầu ý của những gười khác.
    Vì có thể sunny, em suy nghĩ hạn hẹp và như trong bài em đã nêu ý của em chỉ mang tính cá nhân phải ko?
    Vì chúng là ý chủ quan? em cũng đâu rõ bí là người thế nào ? Vậy thử hỏi nếu em ko lập top thì làm sao em biết ?
    Ko có lửa thì làm sao có khói ? mà anh nói gì vậy đừng có nêu ta linh tinh thế ngay cả baka còn bảo nó ko ý kiến, em ko biết mấy người kia ý sao nhưng họ cũng sẽ ko ý kiến là chính mà thôi...em nghĩ anh cũng ko nên lôi hết ra như thế.
    Baka nó có quan tâm chuyện lằng nhằng đâu mà anh lôi nó vào ?
    Renchan hoà đồng có ghét ai bao giờ ?
    Fate ít ol ? nếu mấy bạn kia ít ol ko biết rõ làm sao anh biết Fate biết rõ vậy ?
    @Bí: này bí anh đâu có chỉ trích gì em? bài cùa anh có câu nào bức bách em nó chỉ là góp ý chả qua là như em nói cách thể hiện anh ko đc tốt phải ko? Nếu em biết thế lâu rồi? em quan tâm anh, anh xin cảm ơn vậy nên hãy bỏ quá cho anh? Nào có câu nào trong bài anh bảo anh ghét em ko?
    Ngay cả câu cuối cũng ko là câu của anh? mà là câu và ý của nhiều người khác.
    Em dùng từ mà anh nói về em là 'nhắc nhở' , đâu phải 'chỉ trích' ?

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Thứ tự khi muốn khuyên bảo một người:
    Đầu tiên, nói trực tiếp.
    Tiếp theo, nếu người đó không nghe thì nhờ người có uy tín khuyên bảo.
    Nếu vẫn không có tiến triển thì nhờ người lãnh đạo, có trách nhiệm, được kính trọng nói.
    Cuối cùng, nếu người đó vẫn không nghe thì đưa ra hội đồng.
    Và một khi đã đưa nhiều người vào cuộc thì vấn đề đã trở nên nghiêm trọng rồi. Không phải chỉ nói là có thể xong, dù có xong thì quan hệ cũng không thể như xưa được nữa.
    Em cũng biết mình là Jr đó 1A, như vậy em là người đáng lẽ nên đứng ra ở bước 2 và 3. Nhưng như Bí nói, Bí không hề nhận được góp ý nào cho đến khi em lập topic này.
    Không nói đến chuyện thái độ của Bí là đúng hay sai, chính cách giải quyết vấn đề của em làm ss nghĩ không tốt về em rồi.
    Thậm chí trong những người mà em dẫn ra nhận xét của họ về Bí, có ai là người khiến cho người khác cảm thấy tiếng nói của họ có trọng lượng? Dẫn chứng của em về Bí lại toàn là Bí xoáy em. Với tư cách là Jr, em nên nhìn mình xem vì sao Bí chỉ xoáy em, nếu thấy Bí sai thì góp ý chứ không phải lập cái topic thế này.
    Nghệ thuật lãnh đạo: Góp ý riêng tư, khen thưởng công khai.
    Em có thể thay mặt người khác (mà chưa chắc họ có ý như vậy) để nói rằng Bí không hợp với guild với thái độ đó thì ss cũng có thể nói em không xứng đáng làm Jr với cái hành động này.
    Cũng là muốn tốt cho em thôi, đừng nghĩ nhiều quá.
    Thế thôi nhé, mong mọi người vẫn vui vẻ như trước.
    Vợ ta lên tiếng ai cãi bắn phát chết luôn
    Spam trong đây vui phết

Ko hợp với guild ko có nghĩa là phải đi? ko phải thay đổi cũng đc à?
    Vì 1A phải gánh JR nên 1A phải nói thay cho những mem đó và ko phải hiện tại 1A nhận gạch về mình sao ?
    1A biết nếu 1A nói thì kiểu nào 1A chả nhận gạch, nhưng 1A vẫn nói vì nhiều người hỏi mà.
    1A biết 1a ko hợp làm lãnh đạo, 1a đau có làm lãnh đạo bao giờ. Qủa thật là cách tiếp cận vấn đề của e quá kém nên mới làm mọi chuyện trở nên tệ hại thế này và đó là cái sai nghiêm trọng nhất của e.
    Nhưng đừng nói rằng e chưa từng ý kiến, nhiều lần e muốn hỏi nhưng chưa bao giờ dám hỏi ?
    Bao lần em muốn hỏi Cáo nhưng chưa hỏi đc... ko phải có đầy lần em sợ anh Cáo quá nên em nói " chắc h ko phải lúc hỏi anh "...
    Chẳng qua trưa nay 1A đc đề nghị ý kiến - mà bản thân kém cỏi nên ko nói gì đc cũng ko thấy ss yami ol? hỏi cáo thì ko dám nên viết lên top ăn gạch thì chắc rồi vì mình giải quyết chả hay ho gì...em xin lỗi
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

thui , anh sợ con 1a bị tổn thương trầm trọng

trong BH đã bị dìm hàng , lên đây chả ai đồng tình

thui thì Bí nó xin lổi rùi coi như 1a hài lòng

nhưng lòi ra vài mặt chuột ví dụ như cô sún ( tks 1a đã lôi đc cô này ra khỏi ánh sáng )

riêng 1a , em nhận đc 1 bài học rằng "đừng bao giờ đánh đồng vs nhiều người" , anh cực kì gek chữ All Mem trong cái topic này mà em lập ra

Close topic và đi chơi đây

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Ko hợp với guild ko có nghĩa là phải đi? ko phải thay đổi cũng đc à?

Ý kiến 1 chút.Ừm , 1a nói vs iem thì em k có ý kiến vì (ngoài đời) cũng bị nói nặng nhiều rồi.Nhưng mà cái 'không hợp với guild' nó mang nghĩa 'm nên ra khỏi G đi' nhiều hơn là 'm nên thay đổi để phù hợp vs G'.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123