Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 87

Chủ đề: Thanks to HRG

Hybrid View

hi vọng thứ 7 chủ nhật chơi được, chứ qua tuần sau là on thi rùi, mong ad sớm fix lỗi để anh em còn chơi

Đang ở
    Ở nhà
    Thôi thì cứ bảo trì dài hạn đến khi nào hoàn chỉnh rồi mở cũng dc F2

Tên nào phá sever cứ ban IP thẳng tiến F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

và quan trọng nhất các chú trẩu tre biết là gì không ?
    HRG dạy chúng ta FAP

mình cũng cảm ơn herogame đã giúp mình rèn luyện kĩ năng phá bàn phím và nghiến răng kèn kẹtF14F14F14F14F14

mấy chú thấy da tay mịn ra với bắp tay to hơn chưa ?

Mình thì không nản vì lâu mà nản vì hứa hẹn quá nhiều,dù sao vui lên nhé các bợn,thông cảm cho HRG tí,nếu đã yêu maple thì ngại chi thời gian.
    -Coi mấy clip hài hài trên dú tú bè cho đỡ chán này:

-Chán thì vô cab.vn coi truyện meme hài,không thì down mini game về chơi (mình mới down lại cái game roadrash đua xe hồi bé,cũng vui phết

Trích dẫn Gửi bởi TopiTigerNo1 Xem bài viết
    Mình thì không nản vì lâu mà nản vì hứa hẹn quá nhiều,dù sao vui lên nhé các bợn,thông cảm cho HRG tí,nếu đã yêu maple thì ngại chi thời gian.
    -Coi mấy clip hài hài trên dú tú bè cho đỡ chán này:

-Chán thì vô cab.vn coi truyện meme hài,không thì down mini game về chơi (mình mới down lại cái game roadrash đua xe hồi bé,cũng vui phết

ôi mình cũng caber này bợn

hiện tai các bạn bên herogame cũng đang rất cố gắng để mọi người có thể vào game chơi. mình cũng sốt ruột lắm. 2 tuần rồi ko chơi game dc, ngứa tay kinh khủng nè. các bạn cũng nên thông cảm cho mấy bann herogame vì đây ko phải la phiên bản chính thức nên việc phát sinh lỗi la bt thôi, với lại mấy ban ben herogame cũng ko phải la ng viết game này nen việc tìm và fix lỗi cần khá nhìu thời gian. mong bà kon cố gắng chờ đợi tin vui từ herogame.

Đang ở
    Viet Nam
    Trích dẫn Gửi bởi tinduong2007 Xem bài viết
    hiện tai các bạn bên herogame cũng đang rất cố gắng để mọi người có thể vào game chơi. mình cũng sốt ruột lắm. 2 tuần rồi ko chơi game dc, ngứa tay kinh khủng nè. các bạn cũng nên thông cảm cho mấy bann herogame vì đây ko phải la phiên bản chính thức nên việc phát sinh lỗi la bt thôi, với lại mấy ban ben herogame cũng ko phải la ng viết game này nen việc tìm và fix lỗi cần khá nhìu thời gian. mong bà kon cố gắng chờ đợi tin vui từ herogame.
    F3 vậy mà kêu bận ko có thời gian chơi game F3

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

Mình thì nghĩ tốt nhất nên hoàn thiện trên 90% rồi hãy open lại chơi. để còn thời gian mà giải quyết bọn hack game. Và cũng nên có thông báo CỤ THỂ VÀ RÕ RÀNG tới member trên diễn đàn biết mà còn chờ. thanks!

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthinh1208 Xem bài viết
    F3 vậy mà kêu bận ko có thời gian chơi game F3

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

Mình thì nghĩ tốt nhất nên hoàn thiện trên 90% rồi hãy open lại chơi. để còn thời gian mà giải quyết bọn hack game. Và cũng nên có thông báo CỤ THỂ VÀ RÕ RÀNG tới member trên diễn đàn biết mà còn chờ. thanks!
    thì 2 tuần rồi ko choi game mà. co time đâu mà chơi. moi thi xong hôm chủ nhật đó. game bảo trì co 1 tuần chứ mấy. F7

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối