Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 87

Chủ đề: Thanks to HRG

vậy là còn bảo trì hay sao vậy bạn

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Thế cậu có đảm bảo nâng cấp HS xong là hết cái lỗi firewall quái đản ấy k?
    Bộ Asc ức chế cái Firewall lắm hay sao mà thấy nhắc tới hoài thế F2

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

lỗi firewall mình cũng gặp rồi F6, hình như tại kas nó xóa cái link gì đi ấy. đặt folder game vào bộ an toàn của kas là chơi dc bình thường

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi kanzyw7 Xem bài viết
    Bộ Asc ức chế cái Firewall lắm hay sao mà thấy nhắc tới hoài thế F2
    Mất 2 ngày mới tìm ra cách fix đó

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi PussInBoots Xem bài viết
    lỗi firewall mình cũng gặp rồi F6, hình như tại kas nó xóa cái link gì đi ấy. đặt folder game vào bộ an toàn của kas là chơi dc bình thường
    Vứt, máy ta đếch có cái anti nào, firewall đặt vào exception list hay turn off thì đều bị cả

đợi thôi nào hôm qua chơi tới 3h sáng tự nhiên mất kết nối out sáng dậy vo bảo trì

Đang ở
    Nơi xa xôi heo hút
    Chắc các bạn cũng hiễu rằng việc tu sửa các lỗi của 1 game onl khỗ đến cỡ nào, hơn nữa đội ngũ AD ko đc nhiều nên time sẽ lâu hơn, và 1 điều nữa là ko bất cứ ai trong chúng ta mún maple như vậy và đội ngũ AD đang thức trắng đêm để hoàn thiện và đưa ra cho chúng ta ngừi bạn tinh thần maple, nếu các bạn đã chờ đc hơn 2 năm nay thì vài tuần để sửa lỗi game mình nghĩ ko thành vấn đề.
    Sát Thủ Bóng Tối
    Night Walker

Trích dẫn Gửi bởi kutepronamno1 Xem bài viết
    Chắc các bạn cũng hiễu rằng việc tu sửa các lỗi của 1 game onl khỗ đến cỡ nào, hơn nữa đội ngũ AD ko đc nhiều nên time sẽ lâu hơn, và 1 điều nữa là ko bất cứ ai trong chúng ta mún maple như vậy và đội ngũ AD đang thức trắng đêm để hoàn thiện và đưa ra cho chúng ta ngừi bạn tinh thần maple, nếu các bạn đã chờ đc hơn 2 năm nay thì vài tuần để sửa lỗi game mình nghĩ ko thành vấn đề.

sao bạn bít trắng đêm, trắng đêm thì đã down server lúc 12h đêm qua rùi, thưx đến 2h 1 nàng GM hiện lên, mọi ng hỏi, nàng bảo " mình cũng k rõ chuyện rollback" "bạn hỏi s1.herogame.vn đi" .... "đêm rùi mọi ng ngũ thui" rùi mất tiu đâu đợi đến server lúc 3h sáng... mới dis hết

k có onl thì các bạn cứ off mà chơi

9. bản tét ko chơi đc nữa ak.......................

Trích dẫn Gửi bởi bismile1102 Xem bài viết
    Nghĩ đi thì cũng phải nghĩ lại liệu có mấy bạn onl VMS đc 24/24 đa số còn là học sinh, sinh viên thời gian của các bạn dành cho việc ăn, học, sinh hoạt, xã hội là bao nhiêu? Theo mình thì hầu hết mỗi ng chỉ onl đc tầm 2-5 tiếng mỗi ngày tất nhiên số ng onl trên 12h cũng có nhưng k nhiều. Với khoảng thời gian 2-5 tiếng 1 ngày cho dù có bảo trì thì bạn có thể làm rất nhiều việc khác có ích hơn là vào 4rum post những câu nói vô nghĩa để đá xoáy HRG rồi thoát luôn ko thèm xem cmt lại của HRG. HRG nghe những câu đó của các bạn có vui để làm thật tốt đc ko? Admin của HRG cũng là ng ko phải cái máy các bạn ko để ý những 2pic thông báo thuờng rơi vào tầm 5-6h à? Cho dù các bạn có làm gì hay cmt gì đi chăng nữa thì bảo trì có nhanh hơn đc k? Cuối cùng thì mình hỏi 1 câu thôi: "Bảo trì nhằm mục đích gì?"
    Thớt mình ghi không khen cũng không xoáy ad quá nhé,có nhiều cái lợi thật mà

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối