Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Đôi lời muốn nói với các mapler !

Qua 2 tháng sống mái cùng Hero game, mình quyết định " I Quit ", mình không trách gì Hero Game vì họ cũng đã cố hết sức nhưng phải nói là họ k đủ khả năng đảm nhiệm 1 game ntnày, khi ra ver111 mình hi vọng rất nhiều về nó nhưng khi vào test thì haizz, máy mình bị giật nên cũng k test đc gì nhiều, mình cố hết sức tìm ra lỗi và hi vọng rằng lỗi đó là do máy mình, nhưng khi tải thử maple của sea về thì mới biết rằng k phải là do cấu hình máy, bên đó chạy mượt lắm =.=". Còn biết bao nhiêu lỗi khác mà vẫn chưa tìm ra đc, mình cũng k biết tới bao giờ các ad hero game có thể hoàn chỉnh đc game này..... thui thì ra biển lớn ( SEA ) để tự thỏa sức tung hoành vậy.

Ai ra cùng mình k nào, bên đó đang có 6 nhân vật mới đấy !

đi thì đi chứ lôi khéo gì.mình chẳ phải chơi trên pc mà chạy trên laptop,chip i3 thôi nhưng chạy rất mượt ngoài vấn đề ver mới ngốn ram hơn máy chạy có nóng hơn đôi chút còn không có vấn đề gì.lỗi thì mọi người phải chịu,thử hỏi bạn HRG muốn game lỗi lắm à?không thích thì cứ âm thầm mà đi,FMS,ÉM...MS thiếu gì,bạn cứ qua đó xem họ quản lí thế nào rồi biết nhé.
    lễ tình nhân có đến cũng như không
    mình ta ngồi nhà với gấu bông

Đang ở
    In the Cats Paradise :"
    ờ, bạn đi vui vé nhá , thiệt thì những người kiên trì là những người thật lòng yêu thích Maple, nên dù vậy cũng có sao đâu, thời gian sẽ chứng minh được hay ko F2
    Here's to never growing up

Laptop nè bạn, nói chung là chả phải cấu hình yếu, mà chắc là do " Hàng không chính chủ nexon " nên giật vậy đó, FMS cũng thế, nói chung sài hàng chính hãng là nhất ! Hero game cũng gần như là 1 pri server thôi.

nàng ơi sao nàng nỡ bỏ t mà đi

eh trước khi quit cho anh hết tiền nha :X

Đang ở
    In the Cats Paradise :"
    Thì vậy Ad mới bảo trì để fix lỗi giật, lag...Private, nói như bạn thì cái nào cũng yếu kém hết à
    Here's to never growing up

Đang ở
    Neverland
    chả hiểu máy bạn ntn chứ máy mình cùi lắm nhưung chơi mượt ơi là mượt
    Không còn gì để nói

Haizz, nói chung là máy mình có xung đột gì đó chả chơi đc, nhưng vấn đề là ở chổ, maple của hero game là lỗi fix lỗi bảo trì fix lỗi lại tiếp tục lỗi fix lỗi bảo trì xuất hiện lỗi mới............. vòng lập không hồi kết !

10. Lại thêm 1 người ra đi __________________

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lời khẩn cầu của 1 Mapler
    Bởi thachxathu2305 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 20:33
  2. Gửi đến các mapler (và cả BQT).....
    Bởi bloudini trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 19:51