Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 56

Chủ đề: Cảm nghĩ về Game

Post Cảm nghĩ về Game

E là 1 Gamer đã trung thành vs Maple từ rất lâu lâu rồi . Hiện tại e mới học lớp 10 thôi nhưng mà e đã chơi Maple từ năm 2008 nghĩa là cùng lúc đó thì Maple Story của Zing Game ra đời. E đã trải qua nhiều cảm xúc vui, buồn lẫn lộn với Maple Zing . Nhưng đến ngày 15/6/2010 e nhận được 1 bài viết sẽ đóng cửa Game Maple Story . E đã không tin vào chính mắt mình và nghĩ có 1 Mem nào đó giả danh Admin để đánh lừa mọi người nhưng mà chuyện đó đã xảy ra thật khi Maple Story chính thức đóng cửa vào tháng 9/2010. E đã rất buồn vì mình đã tốn công sức để cày Game cho đến LV.70 1 LV hầu như là cao trong Maple cũ . E đã cố tìm cách chơi Maple thế giới ( tức maple của Nexon Game) để giải cơn khát vọng trong mình.Nhưng vì trình độ tiếng anh kém hiểu biết nên e đã không thể nào tiếp bước trên con đường Maple được.E đã quá tuyệt vọng và nghĩ Maple sẽ không Bao giờ trở lại Việt nam.Nhưng Cũng đến tháng 6 năm 2012 , e biết được 1 thương hiệu mang tên : HERO GAME sẽ đưa Maple Story trở lại Việt nam giống như đã làm với Gunbound.E đã rất vui và mong chờ ngày này đến.Nhưng mong bao nhiêu thì thất vọng bấy nhiêu. Khi em chơi hàng loạt lỗi xảy ra với thế giới Maple tươi đẹp . Nhiều lúc e đã rất nản và muốn bỏ Game rồi nhưng luôn luôn nghĩ trong đầu Maple đã trở lại VN mình phải ủng hộ nó đến cùng.Rồi các anh đã không làm e thất vọng, các anh đã bảo trì Maple Story để đưa lại phiên bản mới hoàn thiện hơn . E đã mong từng ngày để đến với ngày 13/9/2012 . E rất hài lòng vì chất lượng Game đã cải thiện lên rất nhiều. Nhưng đến bây giờ e đã thấy hàng loạt lỗi xảy ra ở Game Như PQ đánh không ra đồ, thường xuyên bị kẹt map, lỗi Roolback,.... Nhưng không ảnh hưởng gì đến e.E đã nghĩ đã chơi là phải chịu đựng , Họ còn khổ gấp đôi mình khi phải điều hành cả 1 Game như thế . Nhưng đến ngày hôm nay ngày 28/9/2012 e đã chịu đựng đến cùng khi mình nạp thẻ mà ko nhận được NEXON.E rất tức nhưng mà không thể làm được gì vì e chỉ là 1 thằng Gamer mà thôi. Các anh BQT cho e hỏi : ĐẾN BÂY GIỜ VÀ SAU NÀY CHẤT LƯỢNG GAME CÒN GIẢM XUỐNG BAO NHIÊU NỮA ĐÂY HẢ BQT LỖI CÒN ĐẾN THẾ NÀO NỮA ĐÂY HÀ BQT NGƯỜI CHƠI SẼ GIẢM XUỐNG BAO NHIÊU NỮA ĐÂY HẢ BQT BAO GIỜ THÌ CÁC ANH MỚI FIX HẾT LỖI NỮA ĐÂY HẢ BQT NHƯNG MÀ THÔI CÁC ANH Ạ E CHỈ LÀ 1 THẰNG GAMER ÍT TUỔI KHÔNG CÓ LỜI NÓI NÊN CÁC ANH KO ĐỌC THÌ CŨNG KO SAO ĐÂU.E CẢM ƠN CÁC ANH VÌ ĐÃ LÀM RA GAME CHO BỌN E CHƠI NHƯNG E KHÔNG THỂ TIẾP TỤC CÙNG CÁC ANH NỮA RỒI Câu cuối:E xin cảm ơn tất cả mọi người đã đọc bài viết của e
    Lần sửa cuối bởi thaiham13, ngày 28-09-2012 lúc 23:12.

Đang ở
    Knight Stronghold
    Cái dòng chữ xanh đọc xong muốn đau cả 2 con mắt . Tớ cũng lớp 10 chơi maple từ 2k8 nè

Những bài này mới thấy tâm huyết của 1 mapler là thế nào. Thôi thì say goodbye, khi nào maple ra v111 ổn định hơn thì nhớ quay lại nhé

Đang ở
    Ở nhà
    Lỗi thì ver 97 không sửa .................
    ver 111 mới bắt đầu Fix
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Cảm ơn bạn đã đọc bài viết của mình nhá

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    mình cũng như bạn thôi, cũng mong game sớm hoàn thiện. nhưng tính ra lỗi / lag ... bây h` so với OB1 là đc cải thiện nhiều lắm r`.

Mình biết chứ các anh ý có muốn lỗi đâu nhưng mà lỗi cứ liên miên xảy ra có phải do lỗi các anh ý đâu

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    mình cũng như bạn thôi, cũng mong game sớm hoàn thiện. nhưng tính ra lỗi / lag ... bây h` so với OB1 là đc cải thiện nhiều lắm r`.
    What the.............

Từ thời Close Beta lỗi nó còn chưa nghiêm trọng như thế này đâu

Đang ở
    Hà Nội
    Màu xanh lá mạ phát sáng - kẻ thù ko đội trời chung của mắt mình

Còn về việc nạp thẻ nhưng ko nhận được NX thì bạn có thể báo lỗi ở Box Thẻ nạp
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

đơn giản là chờ đợi ver 111 "có vẻ" tương sáng
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

giờ thì lỗi nhiều quá các bạn ạ mình hứa và đảm bảo đến V111 mình sẽ quay lại để tiếp tục con đường Maple Story này ^^

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 34
    Bài viết cuối: 21-11-2012, 08:30
  2. Bạn nghĩ thế nào về cách làm việc "dây thun" của BQT game
    Bởi Jr.Darkdreams_DJen trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 47
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 10:03
  3. định nghĩa trẻ trâu của bạn
    Bởi renamon trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 70
    Bài viết cuối: 07-09-2012, 01:35