Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Lỗi vào Game

Lỗi vào Game

Hôm nay mình gặp lỗi này không biết có ai bị chưa.
    Mình vào đến chỗ chọn N.vật, sau khi bấm mã xong thì nó hiện lên 1 cái bảng (có chữ đen và đỏ) ok cái sau đo nhập lại mã để vào thò bị out ra ngoài.
    (Tiện thể cho mình hỏi up ảnh ntn để mình up lên cho mn xem)

bạn vào được đó là may rồi còn minh nhấn đăng nhập thì nó hiện we are unable to connect to the login sever due to a sever check....... không vào được game luôn

Trích dẫn Gửi bởi kienhoa200vn Xem bài viết
    bạn vào được đó là may rồi còn minh nhấn đăng nhập thì nó hiện we are unable to connect to the login sever due to a sever check....... không vào được game luôn
    Đây không phải server US/VN nhé. ._.

Up ảnh thì qua http://up.maplevn.net/ hoặc imgur hoặc localhostr hoặc imageshack hoặc photobucket hoặc là attach lên forum. Chụp ảnh thì ấn nút Scroll Lock ở trên bàn phím. Nếu không có SCR thì dùng Bandicam.

Mình nghĩ là mình đã biết vấn đề rồi. Ngày trước mình đăng kí tk tuổi dưới 14 nên từ 10h theo h VN ko đc login nữa.
    Bạn iMckey cho mình làm bạn đc ko dạy mình train 100+ cái. Mình vừa mới chơi KMS 96 sắp lên 100 rồi mà ko biết train sao>? thank you

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi myluffyz Xem bài viết
    Mình nghĩ là mình đã biết vấn đề rồi. Ngày trước mình đăng kí tk tuổi dưới 14 nên từ 10h theo h VN ko đc login nữa.
    Bạn iMckey cho mình làm bạn đc ko dạy mình train 100+ cái. Mình vừa mới chơi KMS 96 sắp lên 100 rồi mà ko biết train sao>? thank you
    Lên LV 100 bạn vào Evoling World train nha... kiếm cái x20 HP ấy... rồi canh x2 dùng nó...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 08:12