Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: ưu tiên tk cũ

ưu tiên tk cũ

admin nói là sẽ tặng x2 số nx cho tk đã nạp tk trc lúc update vậy sao chỉ dc x1 trc

Trích dẫn Gửi bởi DualBlader Xem bài viết
    admin nói là sẽ tặng x2 số nx cho tk đã nạp tk trc lúc update vậy sao chỉ dc x1 trc
    Haiz. Bạn có chịu tìm hiểu ko vậy. x2 là chẳng hạn bạn nạp 50k thì bh x2 lên là coi như bạn có 100k. Chứ ko phải bạn nạp 50k là sẽ có thêm 100k nữa
    Dual Blade ~> <~ Mystery
    ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ !Sh2! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

vậy số NX trước mình tiêu coi như k à ??. haizz thế khác gì nhau đâu hả bạn ?? thế còn gọi gì là x2. mình lấy NX mua hết sách h reset skill . số NX quay lại nhưng sách cũng mất ?? thế mà là KHUYẾN MÃI à??

thế bạn muốn có số NX đấy. hay là ko có gì. bạn đã dùng số NX đó để mua rồi. nếu mà giờ ai cũng đòi như bạn thì chả loạn

thế cho mình hỏi còn gì là ưu tiên tài khoản cũ k ?? có khác gì k bạn

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi giobanchieu Xem bài viết
    vậy số NX trước mình tiêu coi như k à ??. haizz thế khác gì nhau đâu hả bạn ?? thế còn gọi gì là x2. mình lấy NX mua hết sách h reset skill . số NX quay lại nhưng sách cũng mất ?? thế mà là KHUYẾN MÃI à??
    Sách skill là tăng cái Mastery LV của skill... nó ko liên quan gì đến việc + SP... nên reset Skill chẳng bị gì...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Sách skill là tăng cái Mastery LV của skill... nó ko liên quan gì đến việc + SP... nên reset Skill chẳng bị gì...
    đúng vậy. minh thich câu này 30 chảả

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    x2 NX có nghĩa là bạn nạp vào 1 card 50k thì nó sẽ cho bạn 100k
    Lúc trước trước khi game bão trì bạn nạp 50k và nhận dc 5k NX => bạn sài rồi hay là để lại
    thì bây h Admin cho bạn thêm 5k nữa
    như vậy thôi nhá
    Nothing

Trích dẫn Gửi bởi giobanchieu Xem bài viết
    Bạn mua sách skill để học tinh thông skill rồi. Ví dụ skill bạn học đến lv 5 cần sách tinh thông lên lv 20. Thế bạn mua rồi bh reset điểm SP thì bạn nâng lại vẫn là lv 20 chứ ko phải mua lại book để học lại nữa. Mà Ad lại cho bạn thêm NX. Thế thì bạn chả lời rồi còn gì
    Ngoài skill bóng đồng hành của Dual bị lỗi phải mua lại sách còn cách skill khác mình chẳng thấy ai bảo sao hết
    Dual Blade ~> <~ Mystery
    ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ !Sh2! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥