Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 44

Chủ đề: [19+] =]

[19+] =]

Như đã nói trên title .. mềh 19t .. có lẽ là 1 mem mà các bạn trẻ từ FMS cho đến VMS mà hay lên 4rum đều nhìn mặt và thấy cái mặt Ru đến chai ra r í nhờ
    Thì .. thật ra cái 2pic này dựng ra cũng chả có j nguy hiểm cả .. nay mình vừa đi chơi về .. về chat thì cũng nghe 1 số cái điều nó khá là kỳ thị của 1 số bạn trong game cũng như trên 4rum .. với hàm ý là " clgt ? con này toàn pts ? " or " đm .. nó đ" có răng à mà lúc nào cũng pải mím môi " or " vãi lz ... toàn pts thế này biết thế đ" nào đc .. thử bảo nó cho xem cái wC xem .. xấu như chó đ" ngửi đc cho xem " or " fake cmnr " ))))))
    Thì ... mình thì sống vs tiêu chí là " đời là thế .. đ" bao h pải giải thik vs bố con thằng nào hết " .. thế nên thế này ... mình cũng gửi nhời đến 1 số bạn đó như sau .. Mình k bao h pải show WC cho bố con thằng nào xem nếu mình k thik .. ok cứ bảo mình fake .. ok cứ bảo mình pts .. nhưng thực tế là có pải n~ bạn này đang pải gặm nhấm bánh GATO do đ" đủ trình pts như mình ? or ..." bạn qá xấu ? " ... or .. bạn thực chất chỉ là " anh hùng bàn phím ?"
    Và mình thì mình lập cái 2pic này ra .. cũng là do vừaddi chơi về .. vui thì mình lập ra thôi chứ k pải là để chứng minh or giải thik vs các b cái j cả .. ** thực ra mình lập ra cũng là vì để cho các bạn có ý kiến có thể nuốt cho trôi và cho nhanh cái bánh GATO" =]
    Bạn nào có face của mình thì chắc cũng biết là hôm qa mình vừa viết 1 số dòng stt cũng vì cái ch GATO pts này .. khác là cho mấy đứa bạn cấp 3 chứ k pải game ..** k biết làm sao mà dạo này gặp lắm GATO thế ** =]
    Thì ... đây .. mình cũng thừa nhận là mình xấu .. chứ k xink .. xink thì cũng 95% là nhờ pts ) ở ngoài đời mình cũng có mụn và cũng có hơi hướng k có 1 cái vẹo j nổi bật như ai )))))) Nên mình nghĩ là mình nói thế và dựng cái 2pic này lên r thì các bạn cũng đã nuốt trôi đc cái bánh r .. pải k ạ ?

p/s : tớ chụp = WC nhơz ))))

Các bạn nào k ưa có thể ném đá ném gạch tùy thik .. t đang máu xây nhà =p~
    Lần sửa cuối bởi yuri198, ngày 25-11-2012 lúc 23:48.

Đang ở
    Hà Nội
    Chẹp
    Ko cần thiết lắm phải quote lại mấy câu đó đâu mà

Đang ở
    Thiên đường của những cơn gió
    vk việc gì phải bức xúc với tụi GATO đó hả? Làm vk bức xúc từ FB cho đến 4rum. Với những người chưa từng gặp mặt, chưa từng biết như thế nào thì cứ kệ họ thôi. Haizzz, vk á, ngoài đời chỉ trông đanh đá hơn thôi (ảnh hiền hơn), lại còn nhìn dáng rõ là yêu nữa, chớ. Cơ mà chồng thích cái nét đanh đá, lanh lợi của vk :* :*
    "COLD".

Trích dẫn Gửi bởi kieuanhvivi Xem bài viết
    vk việc gì phải bức xúc với tụi GATO đó hả? Làm vk bức xúc từ FB cho đến 4rum. Với những người chưa từng gặp mặt, chưa từng biết như thế nào thì cứ kệ họ thôi. Haizzz, vk á, ngoài đời chỉ trông đanh đá hơn thôi (ảnh hiền hơn), lại còn nhìn dáng rõ là yêu nữa, chớ. Cơ mà chồng thích cái nét đanh đá, lanh lợi của vk :* :*
    ck này chả hiểu cái j .. vk có bức xúc đâu .. vk chỉ nói cho các bạn có thể nuốt trôi .. vs lại .. vk k qen bị chửi 1 câu " đm "2 câu " vãi lz " như các bạn í nói vk í mòa nên vk pải lập ra cho các bạn ăn cho ngon =p~ =]

kệ chúng nó đy ru chúng nó gato thì kệ chúng nó bọn trẻ danh ý mà

chả hiểu bài viết nói về vấn đề gì

Nick GAW2: ¤ AK ¤ £ ionel
    Master G: Akatsuki

Đang ở
    Thiên đường của những cơn gió
    Trích dẫn Gửi bởi yuri198 Xem bài viết
    ck này chả hiểu cái j .. vk có bức xúc đâu .. vk chỉ nói cho các bạn có thể nuốt trôi .. vs lại .. vk k qen bị chửi 1 câu " đm "2 câu " vãi lz " như các bạn í nói vk í mòa nên vk pải lập ra cho các bạn ăn cho ngon =p~ =]
    Ừm, cho các bạn ý ăn bánh GATO cho ngon cũng đúng 55
    "COLD".

hiha!!!! xinh thế
    p/s xem ảnh thôi,k đọc j đâu,lười lắm
    lễ tình nhân có đến cũng như không
    mình ta ngồi nhà với gấu bông

Đang ở
    BÌNH ĐỊNH
    ru em iu, Bánh Gato là bánh gì thế em? Hic anh chưa được ăn bao h cả F3

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

ak, quên nữa chứ. Em chụp = wc như thía có khi chúng nó mắt kém bảo pts lun nữa rồi thì khổ F3
    NGHĨ THÌ CŨNG TỘI, THÔI THÌ CŨNG KỆ
    F21
    QUY TẮC 1 :
    VỢ LUÔN LUÔN ĐÚNG
    QUY TẮC 2 :
    NẾU VỢ SAI
    XEM LẠI QUY TẮC 1

F3 Cacalick_S2Bexiks2 F3

Đang ở
    Hà Nội
    Vòng 2

Sau một hồi nhảy nhót ở vòng 1 chắc hẳn ai cũng mệt và khát nước nhỉ vậy thì vòng 2 chúng ta sẽ cùng nhau làm nước dừa uống giải khát

Thể lệ vòng 2:
    Sau khi chọn ra 24 bạn xuất sắc nhất ở vòng 1 chúng ta sẽ chia thành 8 đội chơi,mỗi đội 3 thành viên.Chúng tôi sẽ cố gắng chia team sao cho các team không chênh lệch nhau nhiều về Level.
    Kết thúc vòng 1 24 bạn lọt vào vòng 2 hãy nhanh chóng có mặt tại bãi biển nhiệt đới để có thể bắt đầu vòng 2.

Sau khi đã tập trung đầy đủ chúng tôi sẽ dẫn các bạn đến bản đồ để tiến hành thi đấu vòng 2
    Hình thức thi đấu:Chúng tôi sẽ ngẫu nhiên lựa chọn cho 2 team thi đấu với nhau,như vậy sẽ có 4 cặp đấu tại 4 kênh khác nhau (loại trực tiếp).Các bạn có 10 phút để thu thập những trái dừa tươi ngon mát bổ về cho BTC làm nước dừa cho các bạn uống .Đội nào thu thập được nhiều trái dừa hơn sẽ được lọt vào vòng 3.
    Lưu ý Ev chỉ diễn ra tại 1 map (2 team/1map)các bạn không được đổi map hoặc đổi kênh.Team nào vi phạm chúng tôi sẽ có hình thức xử phạt với team đó.
    Nếu 1 thành viên trong team out hoặc bỏ cuộc giữa chừng sẽ không được nhận quà , 2 thành viên còn lại của nhóm được phép chọn chơi tiếp hoặc bỏ cuộc ( vẫn đc nhận quà )
    Các bạn có thể kiếm những trái dừa tại những cây dừa khoanh tròn đỏ dưới hình

Vòng 3 và 4 sẽ thông báo ingame không thông báo tại 4r nhé
    Lần sửa cuối bởi keomut9x, ngày 22-04-2013 lúc 00:31. Lý do: post tạm EV tại đây ;))
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối