Kết quả 1 đến 10 của 44

Chủ đề: [19+] =]

Threaded View

[19+] =]

Như đã nói trên title .. mềh 19t .. có lẽ là 1 mem mà các bạn trẻ từ FMS cho đến VMS mà hay lên 4rum đều nhìn mặt và thấy cái mặt Ru đến chai ra r í nhờ
    Thì .. thật ra cái 2pic này dựng ra cũng chả có j nguy hiểm cả .. nay mình vừa đi chơi về .. về chat thì cũng nghe 1 số cái điều nó khá là kỳ thị của 1 số bạn trong game cũng như trên 4rum .. với hàm ý là " clgt ? con này toàn pts ? " or " đm .. nó đ" có răng à mà lúc nào cũng pải mím môi " or " vãi lz ... toàn pts thế này biết thế đ" nào đc .. thử bảo nó cho xem cái wC xem .. xấu như chó đ" ngửi đc cho xem " or " fake cmnr " ))))))
    Thì ... mình thì sống vs tiêu chí là " đời là thế .. đ" bao h pải giải thik vs bố con thằng nào hết " .. thế nên thế này ... mình cũng gửi nhời đến 1 số bạn đó như sau .. Mình k bao h pải show WC cho bố con thằng nào xem nếu mình k thik .. ok cứ bảo mình fake .. ok cứ bảo mình pts .. nhưng thực tế là có pải n~ bạn này đang pải gặm nhấm bánh GATO do đ" đủ trình pts như mình ? or ..." bạn qá xấu ? " ... or .. bạn thực chất chỉ là " anh hùng bàn phím ?"
    Và mình thì mình lập cái 2pic này ra .. cũng là do vừaddi chơi về .. vui thì mình lập ra thôi chứ k pải là để chứng minh or giải thik vs các b cái j cả .. ** thực ra mình lập ra cũng là vì để cho các bạn có ý kiến có thể nuốt cho trôi và cho nhanh cái bánh GATO" =]
    Bạn nào có face của mình thì chắc cũng biết là hôm qa mình vừa viết 1 số dòng stt cũng vì cái ch GATO pts này .. khác là cho mấy đứa bạn cấp 3 chứ k pải game ..** k biết làm sao mà dạo này gặp lắm GATO thế ** =]
    Thì ... đây .. mình cũng thừa nhận là mình xấu .. chứ k xink .. xink thì cũng 95% là nhờ pts ) ở ngoài đời mình cũng có mụn và cũng có hơi hướng k có 1 cái vẹo j nổi bật như ai )))))) Nên mình nghĩ là mình nói thế và dựng cái 2pic này lên r thì các bạn cũng đã nuốt trôi đc cái bánh r .. pải k ạ ?

p/s : tớ chụp = WC nhơz ))))

Các bạn nào k ưa có thể ném đá ném gạch tùy thik .. t đang máu xây nhà =p~
    Lần sửa cuối bởi yuri198, ngày 25-11-2012 lúc 23:48.