Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44

Chủ đề: [19+] =]

Đang ở
    Thiên đường của những cơn gió
    Trích dẫn Gửi bởi blazetsubasa Xem bài viết
    bắt trong game wài mà

số fận đẩy đưa lo cho chồng kon chị ơi
    Cô mà cũng lấy được chồng á, tôi tưởng cô ế đến 30 tuổi chớ
    "COLD".

chị kứ suy bụng ta ra bụng ngừi

h e mới trải nghiệm đc kâu lắm mối tối vẫn nằm k 0 0 0 0
    2pic mới để boy hỉu về girl và để girl pộc lộ '' thú tính ''
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...-em-la-con-Gai

Đang ở
    Vinagame Chi nhánh Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi yuri198 Xem bài viết
    Như đã nói trên title .. mềh 19t .. có lẽ là 1 mem mà các bạn trẻ từ FMS cho đến VMS mà hay lên 4rum đều nhìn mặt và thấy cái mặt Ru đến chai ra r í nhờ
    Thì .. thật ra cái 2pic này dựng ra cũng chả có j nguy hiểm cả .. nay mình vừa đi chơi về .. về chat thì cũng nghe 1 số cái điều nó khá là kỳ thị của 1 số bạn trong game cũng như trên 4rum .. với hàm ý là " clgt ? con này toàn pts ? " or " đm .. nó đ" có răng à mà lúc nào cũng pải mím môi " or " vãi lz ... toàn pts thế này biết thế đ" nào đc .. thử bảo nó cho xem cái wC xem .. xấu như chó đ" ngửi đc cho xem " or " fake cmnr " ))))))
    Thì ... mình thì sống vs tiêu chí là " đời là thế .. đ" bao h pải giải thik vs bố con thằng nào hết " .. thế nên thế này ... mình cũng gửi nhời đến 1 số bạn đó như sau .. Mình k bao h pải show WC cho bố con thằng nào xem nếu mình k thik .. ok cứ bảo mình fake .. ok cứ bảo mình pts .. nhưng thực tế là có pải n~ bạn này đang pải gặm nhấm bánh GATO do đ" đủ trình pts như mình ? or ..." bạn qá xấu ? " ... or .. bạn thực chất chỉ là " anh hùng bàn phím ?"
    Và mình thì mình lập cái 2pic này ra .. cũng là do vừaddi chơi về .. vui thì mình lập ra thôi chứ k pải là để chứng minh or giải thik vs các b cái j cả .. ** thực ra mình lập ra cũng là vì để cho các bạn có ý kiến có thể nuốt cho trôi và cho nhanh cái bánh GATO" =]
    Bạn nào có face của mình thì chắc cũng biết là hôm qa mình vừa viết 1 số dòng stt cũng vì cái ch GATO pts này .. khác là cho mấy đứa bạn cấp 3 chứ k pải game ..** k biết làm sao mà dạo này gặp lắm GATO thế ** =]
    Thì ... đây .. mình cũng thừa nhận là mình xấu .. chứ k xink .. xink thì cũng 95% là nhờ pts ) ở ngoài đời mình cũng có mụn và cũng có hơi hướng k có 1 cái vẹo j nổi bật như ai )))))) Nên mình nghĩ là mình nói thế và dựng cái 2pic này lên r thì các bạn cũng đã nuốt trôi đc cái bánh r .. pải k ạ ?

p/s : tớ chụp = WC nhơz ))))

Các bạn nào k ưa có thể ném đá ném gạch tùy thik .. t đang máu xây nhà =p~
    Chịu luôn rồi Toàn cái câu bất hủ trong ngày
    Kiểu này 1 số bạn trẩu tre chuẩn bị lên sàn

Ảnh bé nhìn ko rõ như kiểu Nude ấy!
    - Char: MrDong | Name: Đông | Age: 27 | Status: Unmarried
    - Job: Mer | City: HaNoi | Company: VinaGame

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    hừ xem đc zẹo liền á 55555
    Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Đang ở
    Bá Đạo
    F2 em này

Dễ thương quá, cho mình làm quen với
    Muốn chinh phục người con gái ấy, bạn hãy làm cho nàng hiểu rằng: nàng chẳng phải viên sỏi duy nhất trên bờ biển

Trích dẫn Gửi bởi yuri198 Xem bài viết
    Như đã nói trên title .. mềh 19t .. có lẽ là 1 mem mà các bạn trẻ từ FMS cho đến VMS mà hay lên 4rum đều nhìn mặt và thấy cái mặt Ru đến chai ra r í nhờ
    Thì .. thật ra cái 2pic này dựng ra cũng chả có j nguy hiểm cả .. nay mình vừa đi chơi về .. về chat thì cũng nghe 1 số cái điều nó khá là kỳ thị của 1 số bạn trong game cũng như trên 4rum .. với hàm ý là " clgt ? con này toàn pts ? " or " đm .. nó đ" có răng à mà lúc nào cũng pải mím môi " or " vãi lz ... toàn pts thế này biết thế đ" nào đc .. thử bảo nó cho xem cái wC xem .. xấu như chó đ" ngửi đc cho xem " or " fake cmnr " ))))))
    Thì ... mình thì sống vs tiêu chí là " đời là thế .. đ" bao h pải giải thik vs bố con thằng nào hết " .. thế nên thế này ... mình cũng gửi nhời đến 1 số bạn đó như sau .. Mình k bao h pải show WC cho bố con thằng nào xem nếu mình k thik .. ok cứ bảo mình fake .. ok cứ bảo mình pts .. nhưng thực tế là có pải n~ bạn này đang pải gặm nhấm bánh GATO do đ" đủ trình pts như mình ? or ..." bạn qá xấu ? " ... or .. bạn thực chất chỉ là " anh hùng bàn phím ?"
    Và mình thì mình lập cái 2pic này ra .. cũng là do vừaddi chơi về .. vui thì mình lập ra thôi chứ k pải là để chứng minh or giải thik vs các b cái j cả .. ** thực ra mình lập ra cũng là vì để cho các bạn có ý kiến có thể nuốt cho trôi và cho nhanh cái bánh GATO" =]
    Bạn nào có face của mình thì chắc cũng biết là hôm qa mình vừa viết 1 số dòng stt cũng vì cái ch GATO pts này .. khác là cho mấy đứa bạn cấp 3 chứ k pải game ..** k biết làm sao mà dạo này gặp lắm GATO thế ** =]
    Thì ... đây .. mình cũng thừa nhận là mình xấu .. chứ k xink .. xink thì cũng 95% là nhờ pts ) ở ngoài đời mình cũng có mụn và cũng có hơi hướng k có 1 cái vẹo j nổi bật như ai )))))) Nên mình nghĩ là mình nói thế và dựng cái 2pic này lên r thì các bạn cũng đã nuốt trôi đc cái bánh r .. pải k ạ ?

p/s : tớ chụp = WC nhơz ))))

Các bạn nào k ưa có thể ném đá ném gạch tùy thik .. t đang máu xây nhà =p~
    cười hết cỡ mới đẹp , đừng
    BeOneLove + BeWithYou & BeMoreTime + BesideYou = ĐỂ 1 TÌNH YÊU ĐƯỢC BÊN EM VÀ 1 LẦN NỮA BÊN CẠNH EM !!!

Đang ở
    Vinagame Chi nhánh Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi GM_Nhok Xem bài viết
    Dễ thương quá, cho mình làm quen với
    Chú cứ xờ nhầm phải LESS rồi
    - Tập làm "ANH HÙNG BÀN PHÍM"
    - Char: MrDong | Name: Đông | Age: 27 | Status: Unmarried
    - Job: Mer | City: HaNoi | Company: VinaGame

dài quá ngắm ảnh rồi đi ra

Đang ở
    Hà Nội
    3 cái pic kia xem còn dc, cái pic chu mỏ nhìn ý ẹ quá.đừng chu nữa nó hỏng hình
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppp
    mà đứa nào gà tồ kệ cha nó, thói đời nó thế để ý làm j cho nó nhọc tâm trí ra rùi lại suy nghĩ nhìu => rà sớm

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối