Kết quả 1 đến 4 của 4

Lõi Quest của Demon Slayer!!!!

Tình hình là ver111 ra có vẻ ngon nhưng lỗi job tùm lum làm job demon phải cày chay và p chạy qua bên đảo mạo hiểm làm Q cùi bên đó

-Lỗi Q thì lúc bản test mọi người đã đề ra và k biết ad đã fix chưa mà thấy vẫn bị, cụ thể là 2 Q đầu, lỗi 2 Q này là k thể làm Q cốt truyện đc:...

+ Quest "Demon fury training 1" (Quest job)
    Miêu tả: nhận đc Q lúc vào tại phòng thực tập trong tầng hầm, Q bảo vào rom training 1 lấy fury, đã hoàn tất nhưng không trả Quest đc (quyển sách trên đầu )

+ Quest "Black wing Spy!" (Quest Res)
    Miêu tả: sau khi hoàn thành khóa huấn luyện thì nhận đc job tiêu diệt gián điệp, mình đi theo mũi tên ở tầng hầm và không vô đc cái cổng nằm trong đó...

Xin ad giải quyết Q thật lẹ để mang lại Job hoàn chỉnh cho người chơi...ver 111 dành cho 3 job: mer, demon, cannon mà cả 3 job đều lỗi hết...thật khó cho những người chơi 3 job này như mình...xin ad fix hộ Quest để hoàn thiện...

2 Quest do bi loi rui tam thoi dag sua chua~ ban nhe co the train de len lv nhanh hon

vậy cho mình hỏi là chỉ lỗi 2 Q đó thôi à...mấy Q về sau có lỗi k...chơi demon mà train chay cũng khá nản

p/s: mở 2 acc làm sao v bạn, mình tính chuyển đồ từ acc cũ của mình qua...demon chơi hao máu quá à...

Bạn report lỗi vào box báo lỗi nhé! đây không phải box báo lỗi
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Các Chủ đề tương tự

1. Job 2 demon slayer
    Bởi celjce trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-02-2013, 02:56
  2. Up job 3 của demon slayer
    Bởi i_di_li_li trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-02-2013, 17:10
  3. Demon slayer
    Bởi kennybubble trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 12