Kết quả 1 đến 7 của 7

Mình muốn viết topic này để động viên các thành viên HRG !!!

Đầu tiên mình xin chân thành cảm ơn các bạn đã tạo ra 1 trò chơi thân thiện như thế này ! Cứ nghĩ mà xem cái cảm giác nửa người nửa ta qua 1 thế giới maple xa lạ chẳng ai thân thích khi ấy chúng ta nhìn lại mới biết quý 1 maple mà các b HRG đã tạo ra nó ntn, đi đâu cũng F2 F3 F5 và chữi lộn tùm lum nhưng ai cũng hiểu, và mình biết người tạo ra trò chơi này dù có là gì đi nửa cũng hơn mình 1 bậc, ít nhất là hơn mình dc 1 tinh thần yêu maple có 1 no 2 mà ko ai thực sự cảm nhận bằng họ, nhìn lại xem KMS JMS GMS SMS đã đi tới đâu, 1 thằng nhóc chơi lúc 14t nhưng lên 20t cũng còn chơi, đó là tinh thần yêu maple, mình cũng mong HRG có 1 cái nhìn thoáng hơn để đi đúng và vạch ra 1 hướng đi cho HMS chúng ta, mong mọi người ủng hộ HRG, cố gắng lên nào các b ơiiiiiiiiiii !!!!!!! ^^~

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi hoainam1411 Xem bài viết
    1 thằng nhóc chơi lúc 14t nhưng lên 20t cũng còn chơi, đó là tinh thần yêu maple

Đúng là dù đôi lúc hơi ức chế vì lỗi và bảo trì quá lâu nhưng không thể phủ nhận công sức của HG đã bỏ ra để mang Maple về vs gamer Việt NAm. Làm sao để ko phải ức chế vì lag khi fake IP hay đi khắp nơi ko thấy đứa nào nói tiếng Việt. Dù còn nhiều thiếu sót nhưng HG cũng là người đúng ko?
    Bảo trì ngâm dấm lâu thì có ức thật cơ mà hết bảo trì là cắm đầu vào chơi không suy nghĩ
    Ủng hộ HG hết mình và cảm ơn HG đã mang Maple đến Việt Nam
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    MapleVN là sever mạnh nhất VN rồi

đây e đây ! chơi từ cái hồi mới ra đc 3 tháng
    cơ mà đến giờ e vẫn chơi
    cũg chả nhớ đc bao nhiu năm r
    mog cho HRG sửa hết toàn bộ các lỗi chính để các mem chơi vui vẻ hơn
    ít ra thì ko có lỗi quest và ko lỗi skill với skill point là đc
    còn lại các thể loại boss quest thì bơm dần dần
    My power is limitless ~~~~~

Trích dẫn Gửi bởi kenkky Xem bài viết
    đây e đây ! chơi từ cái hồi mới ra đc 3 tháng
    cơ mà đến giờ e vẫn chơi
    cũg chả nhớ đc bao nhiu năm r
    mog cho HRG sửa hết toàn bộ các lỗi chính để các mem chơi vui vẻ hơn
    ít ra thì ko có lỗi quest và ko lỗi skill với skill point là đc
    còn lại các thể loại boss quest thì bơm dần dần
    Một super member này,mình mới chơi 2 năm

Mình chơi từ hồi maple mới ra, chơi từ hồi cái sleepywood và balrog còn là nỗi khiếp sợ của mọi người từ hồi chơi được gần 2 năm rồi ao ước bao giờ thì ra job mới... rồi chuyển qua maplesea, rồi maplevinagame, rồi server private, rồi fake IP để quay lại GMS, giờ thì song song GMS và maple bên này, nhưng từ hồi bảo trì thì nản quá, càng ngày càng thất vọng, mong các bạn cố gắng nhiều hơn nếu ko muốn mất đi nhiều gamer vì giờ đây gamer có nhiều lựa chọn lắm, và 1 cộng đồng Việt mà lag với dis liên tục thì cũng ko đủ giữ chân những người chơi đâu, vì họ yêu maple nên họ sẽ chuyển qua các sv khác chơi dù cho có bất đồng ngôn ngữ, chứ yêu maple ko có nghĩa là yêu HG, chả có ai đủ kiên nhẫn để chờ đợi nếu tiến độ fix lỗi cứ như thế này.

Thường thường 1 nước muốn mạnh phải có 1 vua tốt và đủ độ phán quyết để phục lòng dân và được dân yêu mến, nắm dc điều đó thì sẽ tạo dc cái vỏ bọc vững chắc cho đất nước ấy, HRG thấy đấy các b ấy vẫn còn lóc nhóc lắm, hãy làm cho các b ấy có dc sự tin tưởng vào các bạn đi nào smileee

Các Chủ đề tương tự

1. Về việc những topic hướng dẫn đã bị xóa?
    Bởi ladanong trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 10:53
  2. topic công bằng là gì đả bị del
    Bởi paradiselight9x trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 17-07-2012, 19:25