Trang 15 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 643
    Đang ở
    No love No Suffering
    Trích dẫn Gửi bởi YuniEden Xem bài viết

@nhox : Cái BG nào cũng trống , Items xếp lệch , đầu tóc tóc tai chưa có gì ấn tựong , thừa chỗ tùm lum cả ~
    Bạn ah` thừa nhiều chổ ko phải xấu , con nữa cái map đó là có sẵn không phải mình làm mình send qua từ banned map , Còn tóc tai mình làm theo yêu cầu của mọi người , bích chịch không có nghĩa là đẹp , Sơ thích mõi người mỗi khác nhàu đừng so sánh như thế , con nữa mình làm cho mọi người trong G vì sở thích và niềm vui, Nên mình không để bụng lời bạn phê bình . Nhưng cũng cám ơn bạn đã góp ý .
    Banned mình tự học hỏi , tự tìm tòi , khó tránh cái sai sót .
    Thân !
    nope....

Trích dẫn Gửi bởi nhoxkuteb4 Xem bài viết
    Bạn ah` thừa nhiều chổ ko phải xấu , con nữa cái map đó là có sẵn không phải mình làm mình send qua từ banned map , Còn tóc tai mình làm theo yêu cầu của mọi người , bích chịch không có nghĩa là đẹp , Sơ thích mõi người mỗi khác nhàu đừng so sánh như thế , con nữa mình làm cho mọi người trong G vì sở thích và niềm vui, Nên mình không để bụng lời bạn phê bình . Nhưng cũng cám ơn bạn đã góp ý .
    Banned mình tự học hỏi , tự tìm tòi , khó tránh cái sai sót .
    Thân !
    NẾU bạn làm trong G vì sở thích và niềm vui , mình khuyên bạn không nên nói câu này

Ta làm ma` phải đẹp 0 ..............
    Bạn có thể chỉnh lại nếu send từ Banned Map

con nữa cái map đó là có sẵn không phải mình làm mình send qua từ banned map
    Và mình góp ý chứ không phải phê bình , góp ý để sữa chửa chứ không phải để bụng ~
    Someday , somewhere
    Can we meet again ?

Đang ở
    No love No Suffering
    Ha ha làm người đôi lúc cũng phải tự tin, vì thành quả mình làm ra , đôi lúc nhưng sản phẩm mình làm ra nó không tốt đẹp trong mắt người khác . Minh thấy map đó đã đẹp lúc đầu minh cũng định chĩnh phong nền . Làm nên trời ..... Nhưng nó đè lên che hết mất .. Những thứ tự nhiên đã đẹp không nên biến đỗi mất đi cái đẹp vốn có .
    Nếu mình chĩnh sữa ngay từ đầu đã không copy mà làm theo ý của mình . còn nữa Sở thích mỗi người mỗi khác nhau mình nghĩ bạn cách góp ý của bạn quá mênh mông . Vì mình không biết cánh làm vừa lòng ai khi không cùng sở thích người đó. Những cái đơn sơ đôi lúc nó đẹp hơn những thứ cầu kỳ đầy màu sắc.
    Lần sửa cuối bởi nhoxkuteb4, ngày 11-12-2012 lúc 17:25.
    nope....

Bạn không biết chuyển layer ?

Cửa hàng màu tím sử dụng hiệu ứng gương à ? Chữ thì ngược lại , và cái này lẽ ra phải đè lên trên cửa hàng màu xanh...

Đợi mình lục cái bãi rác của mình xem có còn cái Maple Emulator không , share bạn sau
    Someday , somewhere
    Can we meet again ?

Đang ở
    No love No Suffering
    Trích dẫn Gửi bởi YuniEden Xem bài viết
    Bạn không biết chuyển layer ?

Cửa hàng màu tím sử dụng hiệu ứng gương à ? Chữ thì ngược lại , và cái này lẽ ra phải đè lên trên cửa hàng màu xanh...

Đợi mình lục cái bãi rác của mình xem có còn cái Maple Emulator không , share bạn sau
    Ôh Tks mình chỉ đọc một bài box hướng dẫn của bạn nào đó trong diễn đàn về banned, Sau đó mình làm theo và bắt đầu say mê nó, từ lúc maplevn bảo trì nâng cấp ver mới . Banned là thứ giúp mình giết thời gian v . vì chỉ mò mẫm không biết hết các ứng dụng chuyên nghiệp ,
    Tks vì những góp ý mình sẽ trân trọng và học hỏi trong thời gian tới .
    Bây h chuyễn job hok biết làm ,đang bực bội hok muốn vào game đây .
    Lần sửa cuối bởi nhoxkuteb4, ngày 11-12-2012 lúc 17:44.
    nope....

Đang ở
    No love No Suffering
    UeKi ơi hôm trước mình làm Banned cho cậu .
    Hơi sơ sài hôm nay làm lại tặng cậu này

---------- Post added at 02:35 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

Hok biết skill của Evan ra sao làm đại , Hok biết làm hiệu ứng con rồng hả miệng fung skill .
    Ta còn gà quá .
    nope....

Đang ở
    No love No Suffering
    Úp hàng của Chip
    nope....

Uki làm banned nhìn công phu quá ta F6.. rei mà làm thì chỉ có đập mấy cái hình trên 1 cái nền rồi bỏ nó vào PS

❝ The closer you get to the light , the greater your shadow becomes ❞

Đang ở
    No love No Suffering
    Trích dẫn Gửi bởi ryuusei Xem bài viết
    Uki làm banned nhìn công phu quá ta F6.. rei mà làm thì chỉ có đập mấy cái hình trên 1 cái nền rồi bỏ nó vào PS
    Tớ làm Jong' Rei mà Kiếm map đẹp đẹp , quang người zo thêm moster vs skill zo thôi mà .
    Ít thời gian nên hok tự thiết kế máp được ,
    nope....

Tớ làm Jong' Rei mà Kiếm map đẹp đẹp , quang người zo thêm moster vs skill zo thôi mà .
    Ít thời gian nên hok tự thiết kế máp được ,
    Rei dở nhất vụ tìm map luôn ấy.. tìm cái map có tuyết dày mà mãi k xong Chắc lại phải nhờ PS mất

❝ The closer you get to the light , the greater your shadow becomes ❞

Trang 15 của 65 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Phòng trưng bày Banned tự làm Ver 2
    Bởi renamon trong diễn đàn Truyện tranh
    Trả lời: 1012
    Bài viết cuối: 27-05-2013, 11:49
  2. Cách Làm Banned Chi Từng chi tiết 1 !
    Bởi imde546855 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-05-2013, 09:40
  3. [Jetaime's Event Calendar ] - Lịch Event của Guild Jetaime
    Bởi Luminous trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-09-2012, 13:41