Trang 5 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 1001
    Trích dẫn Gửi bởi WOFT_MAN Xem bài viết
    Cái Intermediate Item Crystal và Magic powder Brown kiếm ở đâu ra,
    Có cái công thức chế tạo Android mà chẳng biết kiếm nguyên liệu ở đâu F3
    Intermediate Item Crystal có được từ extract equipment. Thường thì qua channel 1, vào Ardentmill (chỗ học Mining, Smithing, Alchemist, ...), ở phía trên map sẽ có 1 cái bình màu tím do 1 ai đó đặt đấy. Cái bình nó như thế này:

Bạn double-click vào cái bình đó để extract. Mỗi lần extract 1 món đồ, bạn sẽ phải tốn 1 khoảng phí tùy vào hảo tâm của người đặt cái bình ấy. Thường thì là 1 meso/lần (lúc chụp tấm hình trên, mình thấy giá là 10k meso/lần, không thèm extract F3)
    Làm như vậy thì bạn sẽ có được Intermediate Item Crystal.

Magic Powder Brown có được khi mining Bronze Plate hoặc Adamantium Place hoặc herbalism Mandarin. Tỉ lệ ra Magic Powder Brown là 10% (tức là ép hụt quặng thì sẽ ra powder)

//Chế A.D cần phải chế thêm trái tim. Mà chế trái tim thì cực lắm~
    Lần sửa cuối bởi norress111, ngày 12-12-2012 lúc 18:15.

bữa nay vào game thì đc 10 giây thì văng ra ... vào forum ẽtalia thì thấy có mấy thằng bị giống mình (nó bào là bị Dc-ing gì gì đó) mà trình tiếng Anh em cùi quá ko hiểu nổi. Xin mọi người giúp đỡ. link thớt đó đây: http://forum.extalia.net/threads/704...ter-10-seconds

Hello

As mentioned in the title, I'm having trouble playing the game as I dc literally after EVERY 10 seconds after the login page. I've tried looking around the forum for answers (and looked through the list of common problems and issues) but the solutions dont work. The problem still persists. And I'm pretty sure it's not because of any server lag issue. Please advise.

Thanks.
    xin chào
    như đã nhắc đến trên tựa đề,tôi có vấn đề khi chơi game , disconect liên lục theo đúng nghĩa đen cứ 10s sau khi vào màn hình login,tôi thư tìm câu trả lời khắp forum (và cả list những vấn đề thuờng gặp phải và cách khắc phục ) nhưng các giải pháp đều k thực hiện đc , vấn đề đó vẫn tồn tại . tôi khá chắc đó ko phải các vấn đề do server lag , xin các đại ca tư vấn ...
    cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi hoanhuyct Xem bài viết
    bữa nay vào game thì đc 10 giây thì văng ra ... vào forum ẽtalia thì thấy có mấy thằng bị giống mình (nó bào là bị Dc-ing gì gì đó) mà trình tiếng Anh em cùi quá ko hiểu nổi. Xin mọi người giúp đỡ. link thớt đó đây: http://forum.extalia.net/threads/704...ter-10-seconds
    DC là disconnect. Coi trong thread ấy thì không có ai chỉ cách giải quyết cả. Bạn thử cài lại game xem
    ^
    WTF ?

Đang ở
    Trung tâm thành phố Sóc Trăng
    Bạn ơi, bạn kêu nháy đúp vào cái bình màu tím tím để chế tạo ca cái Intermediate Item Crystal. mà sau tớ toàn chế tao ra cái trắng trắng ấy, không phải cái Intermediate Item Crystal. còn cái vụ ra Magic Brown thì lại 0 có đá để ép -_-"

Ai gặp em ingame thì giúp đỡ : Tên nhân vật: DackKnight (PHANTOM)
    Em mới có cái trứng của Android (M), còn vụ trái tim thì 0 bít
    Ai có Con Android (F) thì chế tạo giúp em 1 con

PHANTOM is NUMBER 1 !!!!!!

Đang ở
    Động cáo
    Mình cũng bĩ giống bạn c7

mặc dù hôm qua mình vẫn vào bt c7

với cả sao hôm nay ko vào đc trang chủ extalia nhỉ
    "The utimate light can only be found in the utimate darkness"
    --- WHITE MAGE ---

Trích dẫn Gửi bởi WOFT_MAN Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn kêu nháy đúp vào cái bình màu tím tím để chế tạo ca cái Intermediate Item Crystal. mà sau tớ toàn chế tao ra cái trắng trắng ấy, không phải cái Intermediate Item Crystal. còn cái vụ ra Magic Brown thì lại 0 có đá để ép -_-"

Ai gặp em ingame thì giúp đỡ : Tên nhân vật: DackKnight (PHANTOM)
    Em mới có cái trứng của Android (M), còn vụ trái tim thì 0 bít
    Ai có Con Android (F) thì chế tạo giúp em 1 con
    Chắc tùy thuộc vào lv của đồ nữa . Bạn thử extract đồ lv 70 trở lên xem
    ^
    Mình cũng thế, chả vào vote dc F3

Đang ở
    Động cáo
    Có ai biết cách khắc phục lỗi này ko

Hôm qua mình vẫn vào bt thế mà hôm nay

Mình đã cài lại game cả chục lần vẫn ko đc

Ai biết chỉ mình với
    "The utimate light can only be found in the utimate darkness"
    --- WHITE MAGE ---

e vẫn zô bt ==
    chả hỉu sao
    zzzzzzzzzzzzzz
    My power is limitless ~~~~~

bảo trì rồi F3

Trang 5 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về danh hiệu trong game!!! cho hỏi đây là danh hiệu gì!
    Bởi WOFT_MAN trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 12:11