Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi maplestory99 Xem bài viết
    Ax e mới lớp 7
    - 30 tuổi cái ji` -_-!!
    add yh! tớ nhá F3 p3nhi_dethuong sn 99 với nhau cả mà (ai mún add thì add F3 )

Xem lại Album ảnh trên diễn đàn mà em nhớ maplestory quá F4... Tất cả các trò mà em từng chơi chỉ có trò MS của VNG là cho em nhiều cảm xúc nhất. Lúc vui, lúc buồn. Nhưng buồn nhất là ngày 14/9 (được coi là ngày tận thế của MS tại VNG) nhiều kí ức xưa đến nay em không quên được và mỗi khi nghĩ lại em lại thấy vừa vui vừa buồn . Cho đến hôm nay em được tìm trên google và tìm được trang maplevn.com em thấy rất rất vui. Em viết bài này để gửi lời cảm ơn sâu sắc tới admin bởi đã cho nhưng người yêu thích MAPLE STORY như em được trở lại những ngày vui vẻ, những ngày được làm nhiệm vụ cùng nhóm, "chém gió" cùng bạn bè trong chợ.....
    CẢM ƠN ADMIN F2
    F1 F2 F3 F4 F5 F6
    Đọc thấy nhớ MapleStory vô cùng F4 yêu MS nhất đời ♥♥♥♥♥♥

Add yahoo gen: genius.lonely =]

Pé add đc hok F3

Em ơi dù em là nam hay nữ là trai hay gái già hay trẻ hãy add yahoo của anh: [email protected] em nhé

riêng mình thì nhớ mấy kái lúc tranh nhau huy hiệu maple, giật bánh Thỏ ngọc hay là cái lúc đập thùg kiếm đồ pq vtm nữa - vui lắm
    Thật sự tk mấy bạn admin nhìu lắm vì đã đưa map trở lại (mìh vẫn còn thù cái kon hay đi lừa đảo ngoài FM) F10

Xem lại Album ảnh trên diễn đàn mà em nhớ maplestory quá F4... Tất cả các trò mà em từng chơi chỉ có trò MS của VNG là cho em nhiều cảm xúc nhất. Lúc vui, lúc buồn. Nhưng buồn nhất là ngày 14/9 (được coi là ngày tận thế của MS tại VNG) nhiều kí ức xưa đến nay em không quên được và mỗi khi nghĩ lại em lại thấy vừa vui vừa buồn . Cho đến hôm nay em được tìm trên google và tìm được trang maplevn.com em thấy rất rất vui. Em viết bài này để gửi lời cảm ơn sâu sắc tới admin bởi đã cho nhưng người yêu thích MAPLE STORY như em được trở lại những ngày vui vẻ, những ngày được làm nhiệm vụ cùng nhóm, "chém gió" cùng bạn bè trong chợ.....
    CẢM ƠN ADMIN F2
    F1 F2 F3 F4 F5 F6
    Đọc xong cảm thấy iu Mờ ét ghét ADM ( vì k có code )
    toàn người trong sáng thánh thiện .
    Các bạn rất 1:24

Đang ở
    Kerning City
    Trích dẫn Gửi bởi loki412 Xem bài viết
    riêng mình thì nhớ mấy kái lúc tranh nhau huy hiệu maple, giật bánh Thỏ ngọc hay là cái lúc đập thùg kiếm đồ pq vtm nữa - vui lắm
    Thật sự tk mấy bạn admin nhìu lắm vì đã đưa map trở lại (mìh vẫn còn thù cái kon hay đi lừa đảo ngoài FM) F10
    Vui nhất đầu tiên phải kể đến cái event noel khi Maple mới open beta, người người nhà nhà đi săn tuyết với hộp quà đợi tuyết rơi để đổi ghế đổi đồ vì hồi đấy ai cũng nghèo F2 rồi đên PQ Ludi, gặp bn bạn bè đi PQ vui vãi cả ra, rồi đến Monster Carnival cái hôm đầu up mong đợi thế rồi nó lag lòi cả ra mà vẫn up mấy level, vui sướng ko thể tả được, rồi đến Guild Quest nữa, ngày đầu tiên cái guild vô danh của mình cũng được lên cái bảng xếp hạng guild, rồi run boss, train x2 hộc cả bơ ra, nhớ lại kỉ niệm với VMS mà sướng run người. Hy vọng sẽ lại được tận hưởng cái cảm giác đấy trong tương lai F10

h` ta chỉ thấy thik nhất là lúc đi te toét thui tự nhiên h` ghiền đi ghê người F10

Đang ở
    In The House
    tớ thì sn 98 LoL ai cần... thì add yh mình :nhoxshock_love123

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] Về lịch sử của MapleStory.
    Bởi tvictorbb trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 23-07-2014, 13:08
  2. Không vào được Maplestory
    Bởi huyhhuy1 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 11:37
  3. 1 số đề nghị nho nhỏ cho admin + gamer maplestory
    Bởi ngoclouis trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 12-07-2012, 18:44
  4. [Mediafire] MapleStory Anime ( Phim Hoạt Hình MapleStory )
    Bởi xuboomonline trong diễn đàn Cảm Xúc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-06-2012, 15:38