Kết quả 1 đến 8 của 8

Unhappy Lời chia tay cuối cùng của Rihanna

Em rất nhớ mọi người, mọi người giống như những ngưòi thân của em, G SaiGon như một gia đình thứ 2 của em
    Từ đây sắp đến em sẽ không chơi maple nứa, em chúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc, luôn thành công trong cuộc sống.
    Maple vẫn mãi trong tôi, bạn và tôi, G SaiGon và tôi,..... tất cả là kỉ niệm...đẹp nhất của tôi...
    @nc_hiển: Anh luôn là người anh là người bạn trên mạng mà em quí trọng nhất, em yêu quí nhất,...cả hiện tại lẫn tương lai, chúc anh hạnh phúc với người anh yêu, chúc hai người luôn được hạnh phúc
    @G.SaiGon: em muốn G của mình là G số 1 của maplestory Vn này, em tin tưởng điều đó...
    Cuối cùng chỉ không biết nói gì hơn ngoài câu tạm biệt,
    Em xin lỗi vì em là người ra đi trước..., em sẽ thường xuyên lên diễn đàn để comment vui vẻ với mọi người,( nick kartyperry nhé)
    ....
    .....
    biết nói nhiêu cho đủ. Và kể từ giờ 7h35p tối ngày 05/12/2012, acc Rihanna đã chuyển quyền sở hữu.
    pp all
    Hoắc Chính Ngạn | Huo Zheng Yan| 霍政谚
    I love You! My idol

Chúc em vui vẻ trên con đường em đi
    Tặng em bài này:
    http://mp3.zing.vn/video-clip/Diamon.../ZW6W8DFE.html

@@ bác sỉ k chơi nửa hả, mấy hôm nay k onl, mới mổ mắt tính gặp bác sỉ hỏi thăm @@
    Chúc bác sỉ luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé, nào lên tp cafe he __^

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    ko muốn Ri nghĩ đâu
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

BÙn quá bé Ri nghỉ ko bít choc ai

chúc sis luôn cố gắng trên con đường của mình
    chúc sis vui vẻ sống hạnh phúc bên gia đình và người thân và đừng bao giờ quên cả nhà SaiGon
    Nhớ ai da diết nhớ ai.Đêm khuya sầu vắng ta say giữa trời.Trần gian một kiếp ở đời.Chữ yêu kia hỡi vợi vời ... đau thương

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    thế là nếu như có offline liên minh thì sis Ri sẽ đi chứ
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Trích dẫn Gửi bởi rihanna Xem bài viết
    Em rất nhớ mọi người, mọi người giống như những ngưòi thân của em, G SaiGon như một gia đình thứ 2 của em
    Từ đây sắp đến em sẽ không chơi maple nứa, em chúc mọi người luôn vui vẻ, hạnh phúc, luôn thành công trong cuộc sống.
    Maple vẫn mãi trong tôi, bạn và tôi, G SaiGon và tôi,..... tất cả là kỉ niệm...đẹp nhất của tôi...
    @nc_hiển: Anh luôn là người anh là người bạn trên mạng mà em quí trọng nhất, em yêu quí nhất,...cả hiện tại lẫn tương lai, chúc anh hạnh phúc với người anh yêu, chúc hai người luôn được hạnh phúc
    @G.SaiGon: em muốn G của mình là G số 1 của maplestory Vn này, em tin tưởng điều đó...
    Cuối cùng chỉ không biết nói gì hơn ngoài câu tạm biệt,
    Em xin lỗi vì em là người ra đi trước..., em sẽ thường xuyên lên diễn đàn để comment vui vẻ với mọi người,( nick kartyperry nhé)
    ....
    .....
    biết nói nhiêu cho đủ. Và kể từ giờ 7h35p tối ngày 05/12/2012, acc Rihanna đã chuyển quyền sở hữu.
    pp all
    Lời chia tay dễ nói vậy sao em? F4

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 08:51
  2. ACE cho em 1 lời chia sẻ
    Bởi ideepcool trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 08:25