Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42

Hybrid View

MapleVN Guest
    Trích dẫn Gửi bởi saltwaterroom Xem bài viết
    Mình cũng tính tham gia đợt Open beta ngày 20 này, dạo 1 vòng diễn đàn thấy có cái post này của 1 Mod mà tại sao lại trả lời thành viên như vậy? Trả lời kiểu ăn miếng trả miếng đó thể hiện sự thiếu chuyên nghiệp, nói thật chứ đọc xong cái post này mà mình suy nghĩ lại chuyện có tham gia server không đây. F1
    Ẹc, mấy mob đều dùng chung 1 acc, chả biết mob nào viết bình luận trên nữa! F7 Thành thật xin lỗi các bạn vì sự cố này! Mong các bạn cũng thông cảm cho các admin, công việc thì nhiều mà thời gian thì ít, rồi lại thêm nhiều các vấn đề khác, thành ra không trảnh khỏi đc những lúc bức xúc, bực tức F2 Mong mọi người thông cảm!

Trích dẫn Gửi bởi MapleVN Xem bài viết
    Mình nói thật, bạn cũng " nhu kai loz " bạn ạ, bạn biết các ad cũng còn nhiều vấn đề nhiều việc không? Bạn có giỏi bạn thử vào làm ad xem nào? Đâu chỉ có mình bạn phải chờ, bạn nghĩ mọi người cũng chơi mà không gặp vấn đề gì sao? Mà nếu có gặp vấn đề thì đấy mới là mục đích của test version, đưa ra để cho mọi người cùng tham gia, sửa lỗi giúp game. Mà mình nghĩ bạn xin code hoặc lấy code của ai đó mới vào được game đúng không? Chứ tài khoản forum của bạn đã đủ yêu cầu để nhận code đâu? Vì thế cứ ngồi yên đó, và mình nói lại, nếu còn tiếp diễn hành vi trên mình sẽ ban nick ngay lập tức .
    Thân.
    Bạn này mang danh admin mà player mới bức xúc về 1 vấn đề đã sửng cồ lên chửi lại người ta rồi. Chắc bạn chưa qua 16t đâu nhỉ!
    Lời ăn tiếng nói thể hiện nhân cách con người. Chưa gì đã thấy háo thắng và ăn thua đủ với bất cứ ai dám đụng đến mình rồi. Bạn chắc quen biết gì với BQT nên được cái danh admin chứ tôi nghĩ bạn chả biết cái quái gì cả!

Trích dẫn Gửi bởi kizayF5 Xem bài viết
    me ad nhu kai loz keu zup warp mechanic ra zum map ket cug dek~ tkem tl
    bạn phải từ từ chứ đấy là bản alpha mà . Vô văn hóa quá đấy mọi người còn có việc để làm chứ k ai rảnh trực 4rum 24/24 đâu

4. admin còn 1 núi việc để làm sao mà trả lời kịp
    còn vụ kẹt map phải tìm đến GM liên quan j tới admin
    [SGM]Chíp

Trích dẫn Gửi bởi kizayF5 Xem bài viết
    me ad nhu kai loz keu zup warp mechanic ra zum map ket cug dek~ tkem tl
    Người ta làm việc sáng tối, còn bạn chứ biết ngồi không mà kêu la, thử làm Ad đi rồi biết à @.@
    Ëm rą đi חhư חhà vắחg çhó
    βᆠçơm †hừą biế† đổ çhο ąi.

Đang ở
    Orbis
    Tên map với mấy dòng chỉ dẫn chưa được việt hóa nhỉ

MapleVN Guest
    Trích dẫn Gửi bởi marenama Xem bài viết
    Tên map với mấy dòng chỉ dẫn chưa được việt hóa nhỉ
    Ừm bạn, mới là test ver thôi mà

ủa? mấy con ng tuyết ở đâu chui ra vây?

Đang ở
    Hanoi
    Bị chửi thì phải chửi lại là đúng mà F3
    http://gifura.orzhk.org/src/1332235315120.swf<== Bản hack VMS mới nhất5
    Nhớ ấn THANKS để cảm ơn nhé các bạn

Đang ở
    Dance with Balrog
    Trích dẫn Gửi bởi MapleVN Xem bài viết
    Ẹc, mấy mob đều dùng chung 1 acc, chả biết mob nào viết bình luận trên nữa! F7 Thành thật xin lỗi các bạn vì sự cố này! Mong các bạn cũng thông cảm cho các admin, công việc thì nhiều mà thời gian thì ít, rồi lại thêm nhiều các vấn đề khác, thành ra không trảnh khỏi đc những lúc bức xúc, bực tức F2 Mong mọi người thông cảm!
    Để xem thế nào F3

Trích dẫn Gửi bởi nhatduy123 Xem bài viết
    Bị chửi thì phải chửi lại là đúng mà F3
    Mai mốt đi làm rồi thì thử chửi lại đi rồi biết thế nào là đúng với sai F6

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối