Kết quả 1 đến 3 của 3
    Đang ở
    Ngồi Trước Máy Tính Chứ Đâu

Unhappy Hỏi Chút Về Skill Huy Hiệu Lửa Của Blaze Wizand Job3

Mình Vừa Chuyển Job 3 Blaze Wizand Up Skill Huy Hiệu Lửa.Nhưng Khi Ra Skill này Quái Chỉ Mất HP lúc Hit Đầu,Những Hit Sau Hiện Lên 800 HP nhưng Quái Không mất HP.Pro Nào Chỉ Mình Với

Chống Cự Là Bụng Bự

Đang ở
    G JustForFun
    Oz's flame gear hả bạn? Mình cũng có làm Q để lấy skill này, lúc buff lên thì quái mất máu khúc đầu còn khúc sau thì k mất máu nữa, chắc là ver này bị lỗi j nữa r

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    1. Flame Gear ko cần làm Q nha bạn, nó có sẵn trong bảng skill job 3 của BW
    2. Theo như mình biết thì skill này có lỗi nhưng ko fải là lỗi "hại" mà là lỗi "lợi" nhưng ko quá đáng.
    Mình xin giải thích sau: Skill Flame Gear lúc tăng Max (lvl30) Thì sẽ gây ra 280% dame lúc đầu và sau đó là 100% dame mỗi s trong vòng 24s tất là mỗi s gây đame 1 lần và tổng cộng gây dame 25 lần. Đúng ko nào ? Bình thường thì sẽ như vậy nhưng do vì 1 số lỗi nên khi bạn sử dụng skill thì số lượng dame đã dồn hết vào 1 lượt ở hit đầu tiên khi wái đụng phải. Tất là khi bạn vừa dùng skill thì quái đã ăn trọn bộ 280% dame + 100%*24 = 2680% dame 1 con số ko nhỏ đúng ko nào ?
    Vì do bạn còn lvl thấp nên lượng dame ko đủ để giết quái thôi á bạn up cao nữa đi rồi sẽ thấy lợi hại của FG.
    P/s: Tuy nói là % dame lớn thế nhưng nó chỉ fát huy tác dụng 100% đối với wái trên mình 5lvl trở xuống thôi.
    P/s 2: Skill này rất hịu quả để ks và chống ks
    P/s 3: Mình nói là hịu quả ks nhưng bạn nên dùng nó vào việc chống ks thì tốt hơn nhá ^^
    P/s 4: Về việc dồn dame vào hít đầu tiên đó thì ngoài FG ra thì còn có Demon Fire + Mist của Lữa Độc, Demon Ice của Băng Sấm, Thả khói của Night Walker.
    Nothing

Các Chủ đề tương tự

1. Skill teleport mastery job3 blaze wizard
    Bởi temotakarin trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-12-2012, 11:45
  2. Skill Huy Hiệu Lửa của Blaze Wizzard
    Bởi whiter_kun trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 09:34