Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Luminous hoặc là Kaiser

Hiện giờ mình có Luminous 13x nhưng nghe nói nhiều người nói Kaiser dame rất khủng nhưng hơi nản train lại từ đầu
    GMS hình như đang bảo trì
    Nên mình muốn xem ý kiến của mấy bạn

Theo mình Luminios 13x bạn chơi chậm lại đc rồi. Kaiser job mới sẽ có event tặng đồ, sau này bạn có muốn train lại cũng ko có đồ ngon. Với lại cuối tuần thế nào cũng có event x2, hoặc sau khi bảo trì sẽ có thôi mà.
    Con Luminuos của mình mới 116 thôi mà mình muốn chơi chậm lại rồi này, bởi vì có các skill của job 4 rồi. Chuẩn bị cho bé Kaiser thôi.

mấy bạn train ở đâu mà nhanh thế mình train cả 4 5 ngày nay mới đc 60 ak chỉ tớ chỗ train với

Lv 30-55: Dead scarecrows trong nhà ma (220 exp)
    Lv: 55-90 Twisted Jester (quỷ hề) trong nhà ma (1.3k exp)
    Lv: 90-115 Aliens trong NLC(New Leaf City) (Phải làm prequest mới vào map dc) >>> 3k exp
    Lv 115-145: LHC (Lion heart castle) trong El Nath (~50k exp)
    Lv 145+: Temple of Time

Tùy vào xài bao nhiêu % start thôi, chứ tui thấy không có job nào trội hơn hết, hồi đó có demon slayer vừa ra, ko cần xài đồ % nhiều mà dame cũng cao, nhưng mà nexon cũng fix dame lại để cân bằng game.

Trích dẫn Gửi bởi prolatuj Xem bài viết
    mấy bạn train ở đâu mà nhanh thế mình train cả 4 5 ngày nay mới đc 60 ak chỉ tớ chỗ train với
    khoảng lv dưới 30 thì đi đánh mấy con người đá ở henessy, còn trên 30 gì đó thì qua bên CD train, trên 40 qua train con skeleton gì đó ( ko nhớ hết tên của nó ) ở NLC, còn trên 55 gần 60 thì qua train jester ( cái bãi ở trên cái portal của con skeleton ), lên gần 70 qua magatia train con iron mutate gì đó, rồi 85 gần 90 qua MP3, rồi 100 qua aliens, rồi sau đó train lên 120 luôn hoặc là qua train ở lhc từ 110 cũng được, mà mấy cái bãi trên nó lên dễ bởi vậy có khi ko có channell để train vs bị ks

Đang ở
    Bắc Giang
    Trích dẫn Gửi bởi beerebeere Xem bài viết
    Lv 30-40: Mushroom
    Lv: 40-55 Dark cave ( hang khủng long) trong Sleepywood
    LV:55-80 Twisted Jester trong hunter house ở NLC
    Lv: 80-110 Aliens trong NLC(New Leaf City) (Phải làm prequest mới vào map dc) >>> 3k exp
    Lv 110-170: LHC (Lion heart castle) trong El Nath (~50k exp)
    Lv 170+:HOH
    Nội dung bạn nhập quá ngắn. Độ dài tối thiểu là 30 ký tự.
    xPhiHOx - Scania - Master G VietxxFamily

luminous là mage, kaiser là war. @@ Mình thấy 2 job thuộc 2 hệ tấn công khác nhau, so dame làm chi? Con nào mới ra cũng bá đạo hết, mà chơi 1 time, NX sẽ nerf lại cho đồng đều với các job khác thui. Mình nghĩ bạn nên chơi job theo đúng sở thích của chính bạn, vì như vậy, bạn mới có hứng thú fund đồ cho con game của bạn. ^^

cám ơn mấy bạn nha h thì mình đang update patch lâu kinh

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    luminous là mage, kaiser là war. @@ Mình thấy 2 job thuộc 2 hệ tấn công khác nhau, so dame làm chi? Con nào mới ra cũng bá đạo hết, mà chơi 1 time, NX sẽ nerf lại cho đồng đều với các job khác thui. Mình nghĩ bạn nên chơi job theo đúng sở thích của chính bạn, vì như vậy, bạn mới có hứng thú fund đồ cho con game của bạn. ^^
    Luminous, Kaiser khi về GMS đều đã bị nerf sẵn rồi nha

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi prolatuj Xem bài viết
    cám ơn mấy bạn nha h thì mình đang update patch lâu kinh
    http://download2.nexon.net/Game/Mapl...atcherv125.exe

Không biết bạn có cần nữa không những thôi cứ đưa đại F2. Manual Patcher cho v125 GMS.
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

Đang ở
    Bắc Giang
    KAiser theo cá nhân mới chơi khoái hơn luminous
    xPhiHOx - Scania - Master G VietxxFamily

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. My Kaiser
    Bởi ascension trong diễn đàn KMS
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-06-2013, 19:41
  2. [Giới thiệu] Luminous ~
    Bởi ponpon2512 trong diễn đàn GMS