Kết quả 1 đến 10 của 10

Unhappy "MapleStory has stopped working"- Nó hiện ra sau khi bấm chữ PLAY trên trang chủ

Mọi người giúp em fix cái lỗi này với, em mới patch lên v125 bẳng cách bấm PLAY trên website, lên trang chủ bấm PLAY thì hiện ra cài bảng MapleStory has stopped working, . Cái này làm sao đây TT_TT , giúp em với, chơi GMS lâu rồi, đã trong G VietxxFamily, a Phi(MuaBenEm) ghé thread này chỉ em với, em là Flim nè!!!!

Đang ở
    Bắc Giang
    Trích dẫn Gửi bởi FlimKaz Xem bài viết
    Mọi người giúp em fix cái lỗi này với, em mới patch lên v125 bẳng cách bấm PLAY trên website, lên trang chủ bấm PLAY thì hiện ra cài bảng MapleStory has stopped working, . Cái này làm sao đây TT_TT , giúp em với, chơi GMS lâu rồi, đã trong G VietxxFamily, a Phi(MuaBenEm) ghé thread này chỉ em với, em là Flim nè!!!!
    a cũng k rõ cái này thôi m cứ cài lại r fake = AOL đi , có YH thì add a
    xPhiHOx - Scania - Master G VietxxFamily

Có phải là bạn patch từ v124 lên v125 ko?

Nếu không thì việc bây giờ bạn cần làm là phải download lại toàn bộ game rồi.
    Nếu có thì Pon ko biết nữa o.o
    <GMS - Galicia> zBlackwing (Paladin) 226
    Blog cho GMS - https://zblackwing.com || Fanpage: https://www.facebook.com/zblackwing

YH em là maple_sea_asiasoft. Chỉ em cách fix lỗi để em còn chơi với Oc nửa TT_TT

---------- Post added at 06:56 AM ---------- Previous post was at 06:51 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ponpon2512 Xem bài viết
    Có phải là bạn patch từ v124 lên v125 ko?

Nếu không thì việc bây giờ bạn cần làm là phải download lại toàn bộ game rồi.
    Nếu có thì Pon ko biết nữa o.o
    down lúc v114 rồi cứ patch từ v114 lên v115,v116,v117,... tới v125 . Lúc trước chơi dc, h update lên v125 thì bị lỗi. Do máy hay là do game bị lỡi nhỉ? TT_TT . Chẵng lẽ phải down lại game?? Lâu chết, mất khoảng 10 tiếng chứ chẳng ít

AE fake bằng AOL thấy có ổn không chứ máy tui khá ngon mà giờ chơi vừa lag vừa bị lag ở town . chán luôn.

Đang ở
    Bắc Giang
    YH em là maple_sea_asiasoft. Chỉ em cách fix lỗi để em còn chơi với Oc nửa TT_TT

---------- Post added at 06:56 AM ---------- Previous post was at 06:51 AM ----------

down lúc v114 rồi cứ patch từ v114 lên v115,v116,v117,... tới v125 . Lúc trước chơi dc, h update lên v125 thì bị lỗi. Do máy hay là do game bị lỡi nhỉ? TT_TT . Chẵng lẽ phải down lại game?? Lâu chết, mất khoảng 10 tiếng chứ chẳng ít
    thôi down lại đi
    lần Ốc bảo m đưa set ring cho a mak k thấy đâu

Trích dẫn Gửi bởi MuaBenEm Xem bài viết
    thôi down lại đi
    lần Ốc bảo m đưa set ring cho a mak k thấy đâu
    A Tiên ơi, em down xong bản setup v125 hôm qua a gữi cho e rồi, mà bây h bấm PLAY, HackShield với BlackCipher chạy lun rồi, xong khoảng 3-5 giây tự nhiện cái Nẽon Report hiện ra. Làm sao bây h hã a, em có cần down chương trình gì về đễ cho game chạy dc hum? TT_TT

Đang ở
    Bắc Giang
    A Tiên ơi, em down xong bản setup v125 hôm qua a gữi cho e rồi, mà bây h bấm PLAY, HackShield với BlackCipher chạy lun rồi, xong khoảng 3-5 giây tự nhiện cái Nẽon Report hiện ra. Làm sao bây h hã a, em có cần down chương trình gì về đễ cho game chạy dc hum? TT_TT
    tải thử dotnetframework 3.5 về xem

MuaBenEm bạn fake ip bằng AOL à? cho mình xin yahoo để tiện hỏi tý kinh nghiệm đc ? Không hiểu sao mình thử cài AOL rồi tới khi sign on thì cứ "Invalid screen name". Rồi ở Sign on screen nó mặc định 3 cái là New User, Existing member, Guest... mình k thể gõ ID mình tạo từ trước!!
    Mình phải làm sao nữa đây lúc install mình làm đúng như hướng dẫn lun

Đang ở
    Bắc Giang
    Trích dẫn Gửi bởi bin8469 Xem bài viết
    MuaBenEm bạn fake ip bằng AOL à? cho mình xin yahoo để tiện hỏi tý kinh nghiệm đc ? Không hiểu sao mình thử cài AOL rồi tới khi sign on thì cứ "Invalid screen name". Rồi ở Sign on screen nó mặc định 3 cái là New User, Existing member, Guest... mình k thể gõ ID mình tạo từ trước!!
    Mình phải làm sao nữa đây lúc install mình làm đúng như hướng dẫn lun
    YH của mh á anhtien.1995 b add vào nek

Các Chủ đề tương tự

1. Sửa lỗi "MapleStory has stopped working"
    Bởi msxuannguyen trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-07-2012, 22:09