Kết quả 1 đến 7 của 7

Question Tư vấn cho mình chút F6

Cái GMS ấy mình vào chơi down cái HSS thì lúc vào mà có bật HSS thì không hiện ra kênh nào (10 lần vào là 10 lần không kênh F7 ) , lúc mà tắt HSS cái vào thấy cả đống kênh bó tay luôn F7 ! Có người khuyên mình dùng AOL(American Online) down về , hình như nó duyệt mail + fake được IP F6 . Mọi người coi giùm cái nào xài được hơn HSS hay AOL F6 giúp mình.....

http://diendan.maplevn.com/showthrea...el-de-choi-GMS
    cái này fake IP thì đẹp khỏi chê. chỉ có 1 điều là giới hạn dung lượng nên hết dung lượng thì phải đk mail mới, nếu dùng tiết kiệm thì ok

Đang ở
    Bắc Giang
    Trích dẫn Gửi bởi neverland236 Xem bài viết
    Cái GMS ấy mình vào chơi down cái HSS thì lúc vào mà có bật HSS thì không hiện ra kênh nào (10 lần vào là 10 lần không kênh F7 ) , lúc mà tắt HSS cái vào thấy cả đống kênh bó tay luôn F7 ! Có người khuyên mình dùng AOL(American Online) down về , hình như nó duyệt mail + fake được IP F6 . Mọi người coi giùm cái nào xài được hơn HSS hay AOL F6 giúp mình.....
    AOL b ơi, HSS h k dùng dc đâuNội dung bạn nhập quá ngắn. Độ dài tối thiểu là 30 ký tự
    xPhiHOx - Scania - Master G VietxxFamily

AOL mình down về rồi nhưng khổ cái là..............không biết xài làm sao F7

http://forum.gamevn.com/showthread.p...P-de-play-GMS-
    Của bạn đây, mình từng dùng AOL qua hướng dẫn này

bạn xoá HSS đi và lên google down expact Shield về, cách sử dụng y hệt HSS. Chúc bạn thành công.

Trích dẫn Gửi bởi neverland236 Xem bài viết
    Xài AOL tốt hơn bạn, còn xài mấy cái khác ngoài hss thì tui ko rõ, hồi kì có down 1 cái fake IP ngoài 2 cái đó về mà cũng lâu rồi nên không nhớ cái tên của cái software đó, mà click vào nó tự động chạy, thấy nó ghi là IP đã được fake mà vào chơi vẫn không được, lúc tắt thì vào mấy trang không cần fake IP mà cũng không được, cái đó nó tự sửa đổi mấy cái thông tin của cái mạng trong cái máy luôn, mò hoài mới fix lại được.
    Mà tùy vào ai thích xài cái nào thì xài cái đó thôi, tùy máy, tùy tốc độ mạng, ...
    Còn cách xài AOL nè :
    +Bạn lên google search cái AOL rồi download về, xong rồi bấm để nó tự động cài, ngồi chờ, xong thì mở lên nó hiện ra cái bảng sign on gồm user name, password, connection và 2 cái nút connect option và sign on.
    +Sau đó cứ lên trang chủ của AOL rồi đăng kí cái account để xài, sau đó điền vào mấy cái ô user name với password thôi.
    +Tiếp theo vào connect option, chọn cái hình ở dưới có cái dòng chữ màu xanh Advance Broadband Settings, rồi bấm continue, rồi sau đó chọn qua tab broadband, rồi chọn cái dòng Add a broadband profile, sau đó nó hiện ra cái bảng profile name rồi đánh vào trong đó chữ Maplestory rồi bấm cái nút add, ở cái phần Connecting to the Internet không chọn hay làm gì hết, xuống phần Connection type, click cho cái thanh thả xuống rồi chọn vào Home network rồi bấm Save ở cuối cái bảng đó, sau đó chỉ cần sign on thôi là fake ip được.
    À mà ver này của AOL của tui là 9.7, không biết có cái ver mới hơn không, nếu có thì tui chưa chắc cách set up nó sẽ giống với ver 9.7, tùy vào cách design với lại thêm hay giảm một số chức năng của nhà phát hành thôi.