Kết quả 1 đến 10 của 17

Threaded View

Trả lời câu hỏi :

Lý do nào thúc đẩy bạn đăng kí dự tuyển Mod ?
    • Thích game nấm cực :X, nay thấy re-op lại, muốn đóng góp cho forum 1 cái gì đó, cụ thể là quản lý của forum được tốt hơn.

Bạn có đề xuất góp ý gì sau khi được chọn để phát triển và thu hút thành viên tham gia ?
    • Đầu tiên, nên tạo event PR forum, giải thưởng là các code gift của game ( code này chỉ dành cho người thắng giải PR thôi ), sau đó hướng dẫn người mới, thường xuyên tổ chức offline nếu có dịp để tăng tình cảm giữa mọi người và lập các topic trao đổi thảo luận in-game hoặc out-game, tất tần tật về mọi thứ để forum phong phú hơn
    • Còn về box bang hội : nên lập event hội nào hoạt động tích cực nhất và có số mem đông nhất sẽ được nhận những phần thưởng giá trị như : quà in-game, 1 box riêng dành cho hội ấy )

Khi có xung đột , tranh cãi giữa các thành viên trên diễn đàn , theo bạn yếu tố cần có của mỗi Mod là gì ?
    • Từ tốn giải quyết, nếu mâu thuẩn vẫn tiếp tục dưới sự nhắc nhỡ của mình thì bann nick vĩnh viễn người gây war.
    Box muốn làm : box event sự kiện hoặc box bang hội ( nhưng em mong được duyệt box sự kiện ạ, hiện tại em có nhiều plan cho sự kiện của forum )
    Lần sửa cuối bởi LulzSec, ngày 19-06-2012 lúc 21:05.

Các Chủ đề tương tự

1. Do máy hay do phần cài MSVN
    Bởi ryanroger trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 22:00
  2. Vấn đề của MSVN
    Bởi meohentai trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 18:13
  3. Msvn
    Bởi kidrocker990 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0