Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Cứ bình tĩnh và cố gắng đội ngũ làm việc :X ;)

thực sự mót chơi lắm rồi, bh đã có ekip đứng ra tạo sân chơi cho mọi người, chúng tớ k giúp gì đc, chỉ góp phần tạo nên cộng đồng chơi thôi, mong NPH đừng vội vàng , cứ bình tĩnh làm việc hiệu quả nhé, chắc cốp
    cái gì đi vào hoạt động mới thấy khó khăn, nhất là với đội ngũ còn non trẻ , mọi người k giúp gì đc thì cũng k nên gây áp lực lớn, chờ mấy năm rồi, chờ thêm chút chơi cho sướng cũng đc. sau những ngày tháng chơi private cùi cùi thì bh sắp đc chơi sv khá ổn định và quy mô.
    Mong và chúc MSVn phát triển lại hơn xưa :X đông vào nhé :X

ps: bỏ ngoài tai mấy lời trẻ con của trẻ trâu đi :X k chấp mấy thể loại người hùng internet.

................

It's My Life

Hay nghe anh nói . Trong tất cả các cô gái em là người làm anh chú ý Giống như 1 bộ phim , vẻ đẹp của em sẽ mai lấp lánh không ai sánh nổi . Nhưng thế nào anh mới được em để mắt tới ,để mất em cho rù anh hối hân đến phát điên cũng là quá muộn . Anh sẽ lau khô đi tất cả giọi nước mắt của em khi em đau buồn , anh sẽ quỳ xuống để được yêu em ,xin cho anh cơ hội . Anh sẽ xé hết tất cả các bức thư anh viết em có muốn điêu đó ko ?

Cố lên anh em HRG F14 F14
    ¤ ........Vẫn biết rằng........¤
    ......quá khứ ở đằng sau......

.........Và phải sống........¤
    ....cho nhữg gì phía trước......

.......Nhưng đôi chân......¤.
    ...đôi khi vẫn bước ngược ...

...........Dẫn ta về...... ¤
    .....tìm kiếm nhữg nỗi đau...¤

Cố lên ae Làm ăn tkế nào cko CB hết lag và cân = các nhân vật là được
    • Em đứng 1 mình em xinh nhất hội.

Lỡ có 1 đội ngũ hack phá hoại thì sao nhĩ =]
    ...Nhớ không em lời hứa ngày xưa F4
    ...Mình bên nhau hứng nước mưa , uống nước dừa F17

" chờ mấy năm rồi, chờ thêm chút chơi cho sướng cũng đc " Chờ cái dis nhà mày, 2 năm trc' nó thông báo là Ms trở lại ak, ai cũng nghĩ là ms hết về dc Vn lun rồi bây h hero game tình cờ đem về chúng mày biết cái đek gì mà chờ vs đợi . Mấy thằng óc trâu lại còn bảo người khác 2` vc

Đội ngũ đấy ăn gạch F5
    Trích dẫn Gửi bởi vongocan2010 Xem bài viết
    Lỡ có 1 đội ngũ hack phá hoại thì sao nhĩ =]

Đội ngũ đó khó sống!

Trích dẫn Gửi bởi STomspirit Xem bài viết
    " chờ mấy năm rồi, chờ thêm chút chơi cho sướng cũng đc " Chờ cái dis nhà mày, 2 năm trc' nó thông báo là Ms trở lại ak, ai cũng nghĩ là ms hết về dc Vn lun rồi bây h hero game tình cờ đem về chúng mày biết cái đek gì mà chờ vs đợi . Mấy thằng óc trâu lại còn bảo người khác 2` vc
    Mày sủa vừa thoy! dek cho dc thi cut qua cai khac ma choi! de bot them 1 dua = bot lag

Phuonganhcute1998 Guest
    *tụi nó ăn k đc thì đạp đổ =)
    *gào lên gông cổ phỉ phui cái mồm la ó đòi chơi =)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối