Kết quả 1 đến 8 của 8
    Đang ở
    TPHCM

Gửi các Jr và BGK cũa 2 guild DDS và DG

Đối với quan niệm của một số bạn thì có lẽ đây là một bài chỉ trích. VÌ vậy nếu bạn nào không thích thì hãy click BACK ngay và quên những gì mình sẽ viết trong này.
    Đối với mình, đây là một bài chia sẻ và không hề có ác ý muốn chê bai hay trách các bạn
    Đợt event rất thành công nhờ sự ủng hộ nhiệt liệt của các bạn trong và ngoài guild. Bên cạnh đó, chủ guild, Jr và BGK của cuộc thi đã rất nỗ lực để sáng tạo và tổ chức event này.
    Tuy nhiên, ngoài các mặt tích cực thì vẫn còn nhiều hạn chế trong việc quản lý và phổ biến event. Sự kiện lần này đã làm mình rất háo hức. Mình đi học về trễ, ăn cơm liền online ngay để có thể tham gia cuộc thi này. Mình không mong được giải nhưng mình muốn góp vui cùng mems 2 guild. Trong thể lệ các vòng thi được đăng trên 4rum không hề nói rằng phải tìm dừa và nhận vé. Lúc 8h bạn TieuQuy nói mọi người phải đi tìm dừa (nhưng mình không thấy có nói rằng phải nhận vé ~~). Dòng pm của bạn ý rất nhỏ. Không nhìn kĩ thì mình cũng không thấy rồi. Có lẽ sau này bạn muốn thông báo gì hãy viết IN HOA và kèm theo nhiều kí tự @ phía sau để mọi người thấy rõ. Sau một loạt sự việc sau đó mình đã nộp được vé vào vòng 2. Mình đứng chờ và xem mọi người thi thố với nhau. Tuy nhiên lại không có tên của mình trong vòng đó. Quả thật mình rất bức xúc. Lúc đó mình rất muốn nói rằng mình còn chưa thi. Nhưng nhìn thấy cục diện event hỗn loạn thì mình lại không lên tiếng nữa. Sau đó BGK và MC sang k10 @@ (lại bỏ mình F3). Mình pm một lần nữa cho TieuQuy và nói "k thi tui out nhá" bởi vì lúc ấy mình còn chưa tắm rửa j cả (đi học về ăn xong trèo lên máy liền mà ~~" ham hố nó thế F3). Và bạn ý đã kêu mình sang . Bạn ý cho mình giải KK @@ (2m) Quả thật lúc nhận số tiền này mình k lấy gì làm vui vẻ cả (vì nó giốg đi cửa sau quá mà ~~) nhưng lúc bạn TieuQuy nói lời xin lỗi với mình thì lòng mình nhẹ hẳn. Bởi vì bạn đó đã rất có trách nhiệm. Và mình đã trút bầu tâm sự vào đây...
    Và vấn đề tui bức xúc nhất là đây F5: nếu tui đc thi thì tui là thí sinh duy nhất k chơi đồ cash rùi F5F5F5 (khoái làm ngừi khác biệt nó thế F3) Mà thật sự là mình thấy event lần này có vẻ hơi lệch lạc F3 Nên đặt tên cho cuộc thi này là "Cuộc thi hàng hiêu F3" vì chẳng có thí sinh nào là hàng thiệk giá thậk cã F3 (cash k àk F4 tủi thân nhà ngèo gê F3)
    Thui mỏi thay ùi ~~" Trấm hếk tại đây nhá @@ Đại loại tâm sự của mình là thế ~~" (Trong phòng tắm tui ngỹ đc nhìu thứ hay ho để viếtNếu các bạn lỡ đọc đến đây mà thấy mình láo quá hay zô ziên quá hay gì gì đó thì hãy xem đây là một lời tự kỉ F2 Chọi đá chọi gạch ít thui nhé mọi người F9 Tui sợ đau lém F3 Cãm ơn mọi người đã tổ chức event này với nhiều nét độc đáo và vui vẻ ^^~ Iu DDS nhìu ^^~ Thân! Pewaykut3

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

chỗ con thỏ ngu ngu kia là chữ kênh 10 nhá ~"~ tự nhjn nó ra con thỏ ~~"

tội =]] .

Shin hiểu ý peway, ev đông người nên ko tránh khỏi sự sai sót lúc đó, Shin + Queen thì có việc gia đình nên cũng ko thể onl bữa đó cùng G để quản lý đc. Đó cũng là lỗi Shin F7

Nhưng sẽ có thêm vài đợt event nữa cho mọi người. Và nếu có ev kiểu này, thì sẽ phân định ra trc, ng đẹp nào cash, ng đẹp nào ko.

Hy vọng lần event tới peway sẽ tiếp tục tham gia. Shin kết cái tinh thần cùng vui với G như thế F11 F10
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Đang ở
    TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    Shin hiểu ý peway, ev đông người nên ko tránh khỏi sự sai sót lúc đó, Shin + Queen thì có việc gia đình nên cũng ko thể onl bữa đó cùng G để quản lý đc. Đó cũng là lỗi Shin F7

Nhưng sẽ có thêm vài đợt event nữa cho mọi người. Và nếu có ev kiểu này, thì sẽ phân định ra trc, ng đẹp nào cash, ng đẹp nào ko.

Hy vọng lần event tới peway sẽ tiếp tục tham gia. Shin kết cái tinh thần cùng vui với G như thế F11 F10
    Mốt có event sẽ nhiệt liệt ủg hộ F10F10

hihi!! Minh la xAranx!! mình thật sự xin lổi peway j` tình hình lúc đó hổn loạn wa nên danh sách Ran ghi dc co phần sơ xót. còn phần hái dừa đó là do Ran vs Wy nghi ra de gop them phan` vui nhộn trong Ev. dỉ nhiên Ev dau tien co phan so xot nen mong peway thông cảm nhé.!!!

Đang ở
    TPHCM
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentri_tri Xem bài viết
    hihi!! Minh la xAranx!! mình thật sự xin lổi peway j` tình hình lúc đó hổn loạn wa nên danh sách Ran ghi dc co phần sơ xót. còn phần hái dừa đó là do Ran vs Wy nghi ra de gop them phan` vui nhộn trong Ev. dỉ nhiên Ev dau tien co phan so xot nen mong peway thông cảm nhé.!!!
    k có j đâu ^^~ mấy bạn rút kn sau này típ tục làm ev cho guild là vui rùi ^^~ mog là ev sau sẽ tốt hơn nhìu nhé ^^~

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    a aran ghi sai chính tả tùm lum hết kìa F3F3F3F3F3F3

---------- Post added at 03:34 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

à miss hơi bùn cái event nhảy ở sleeppy hồi bữa, miss là ng lên thứ 2, mà lên sát đích rồi thì BGK ngồi cái ghế *to ơi là to* ở chỗ cục đá *nhỏ ơi là nhỏ*, nhảy hụt 1 cái thấy *trời âm u mây bao vây* ngay F4 F4 F4 F4
    Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Event đó nhiều cái bứt nút lắm F5.... vd như hk dc đi trước nhưng khi thông báo event thì hog nói về việc "hog được đi trước" dẫn đến 1 số ng đi trước rồi lỡ event F3

Các Chủ đề tương tự

1. guild Đồng minh của DDS - Guild Dragon come back
    Bởi RimBoo trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 18:49
  2. Trả lời: 76
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 20:12