Kết quả 1 đến 7 của 7

Hình như Guild mình có quy định cấm ks người khác nhỉ ?

beanmon 13x đi ks 1 đứa 5x. Có đáng buồn ko ?

cũng bãi train ngôi nhà ma này, chổ mấy con ma hề 70, mình vừa onl k1 thì gặp một acc 13x kéo acc 7x, thế là bị nó đuổi, còn to tiếng nói khó nghe nữa chứ, đáng buồn thay mà bọn đó thuộc guild rollback , còn kêu cho gặp chủ guild bảo kích mình, bực quá chả nói gì, tiếp tục train cho lành, mặc xác bon nói nhiều,
    "We Are DarkDreams-We are a Family-SHIN IS THE BEST-Try Together - Live Together - Develop Together-Each of us is special in our own unique way"

Trích dẫn Gửi bởi sirking52sh Xem bài viết
    cũng bãi train ngôi nhà ma này, chổ mấy con ma hề 70, mình vừa onl k1 thì gặp một acc 13x kéo acc 7x, thế là bị nó đuổi, còn to tiếng nói khó nghe nữa chứ, đáng buồn thay mà bọn đó thuộc guild rollback , còn kêu cho gặp chủ guild bảo kích mình, bực quá chả nói gì, tiếp tục train cho lành, mặc xác bon nói nhiều,
    tụi G rollBack chỉ có dc vài ng là chơi dc còn nhiu toàn là trẽ trâu ko bạn à ,nếu là mà mình vào sau bãi trian của nó , nó kêu mình đi nhưng mình ko đánh ks nó la dc nếu nó chữi mình cứ kêu G lên ko cho nó trian , còn zụ bảo chủ G kick bạn thì zụ đó sẽ ko có vì bạn đã ks nó đâu ^^! [ G rollBack chơi được chỉ có Cat.. thôi ]

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

G DarkDreams cấm ks

Nếu bạn bị ks thì cứ nói G, hoặc add yahoo Shin, Shin onl thì nói Shin ngay khi đó. Yahoo: the_kiss_of_lucifer.king

Chẳng ai có quyền kick bạn, ngoại trừ Shin (dĩ nhiên nếu bạn làm gì quá đáng mới phải bị kick khi ấy)

Và KHÔNG MỘT AI CÓ QUYỀN BẢO SHIN PHẢI KICK MEM G MÌNH

Đứa vớ vẩn nào nói vậy Bá con ông Đạo ah? Hay Lựu con bà Đạn???
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    G DarkDreams cấm ks

Nếu bạn bị ks thì cứ nói G, hoặc add yahoo Shin, Shin onl thì nói Shin ngay khi đó. Yahoo: the_kiss_of_lucifer.king

Chẳng ai có quyền kick bạn, ngoại trừ Shin (dĩ nhiên nếu bạn làm gì quá đáng mới phải bị kick khi ấy)

chuẫn đấy Shin -------------------------

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi luciferking Xem bài viết
    G DarkDreams cấm ks

Chuẩn
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Bạn Sói đang kẹt tiền, vì thế mún bán ít card kiếm ít meso, k pít guild có ai giao dịch không, Yahoo: [email protected]
    "We Are DarkDreams-We are a Family-SHIN IS THE BEST-Try Together - Live Together - Develop Together-Each of us is special in our own unique way"

Các Chủ đề tương tự

1. guild Đồng minh của DDS - Guild Dragon come back
    Bởi RimBoo trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 18:49
  2. Trả lời: 76
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 20:12