Kết quả 1 đến 10 của 85

Threaded View

Đang ở
    Thiên đường của những cơn gió

Talking [Offline] Athena và những người bạn

Tiết mục mong đợi nhất diễn ra trong tuần qua, và dự kiến sẽ hot cho đến hết năm nay. Chào các Maplers yêu dấu. Cuộc off chính thức của Athena đã diễn ra vào thứ 7 ngày 15/12 cùng sự góp mặt của các bạn trong các G thân thiết như Kinder, Hoành Tráng, Nấm Độc, đã diễn ra rất sôi nổi. Dù hơi buồn vì thiếu vắng sự có mặt của OngTrum chủ G Athena do có công chuyện đột xuất, nhưng các anh em vẫn chơi nhiệt tình chơi hết mình, lâu lắm rồi mới có dịp gặp lại nhau, hàn huyên tâm sự, và được chơi cùng nhau trong một sever.
    Guild Athena gửi lời: Cảm ơn tất cả các bạn đã đến :*
    Special thank to: OngTrum, Kutecodon89, Herogame, xXTramHBXx
    Vivi xin được phép gửi riêng lời này đến 1 nguời đặc biệt: Hy vọng có thể gặp anh trong 1 lần off gần nhất. Cảm ơn tất cả những gì a đã làm và đã hy sinh.

Bức ảnh đầu tiên là bức ảnh chụp đầy đủ mọi người nhất (sau tăng 2)

--> Tăng 1: Trà đá tập trung trước cổng đại học Thương Mại, đoạn này là anh Kute đi đón người yêu đã quay lại

--> Kutecodon giờ đã hết cô đơn chưa? Anh trai của em đẹp zai quá

->Từ phải qua trái anh Rafanadal, Nicewater, Videl, Shade9x tất cả đều là mem Athena

--> Người lớn tuổi nhất hôm đấy, anh xXTramHBXx (áo tím -1973) rất nhiệt tình, không ngại đường xa vất vả đã lặn lội từ HB xuống để gặp mặt anh em, tính cách thoải mái của 1 vị sếp lớn quả là được lòng mọi người . Con nhỏ áo đỏ xấu xí là mình, dù trong game hay ngoài đời thì luôn chọn 1 là red , 2 là Blue . Xờ Ting Dâu luôn có vẻ trầm tư, bơ với thế sự
    (ảnh vẫn đang post dần)

--> 5h chiều rồi, triển khai tăng 2 cho anh em thôi (em đói lắm rồi ấy) T__T

KhungLong áo nâu rất xinh đẹp nha, ngồi cạnh áo trắng là sư phụ chém gió fm (thần tượng nấm lùn VMS) Heyhey - DamPhu

Snail với nụ cười quyến rũ đẹp zai như đúng cái tên
    Lần sửa cuối bởi kieuanhvivi, ngày 18-12-2012 lúc 21:28.
    "COLD".

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-12-2012, 15:56
  2. G Athena vào xem gấp
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 17-10-2012, 09:38
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27