Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 42

Hướng dẫn dowload và cài đặt TEAMVIEWER 7 để được hỗ trợ tốt nhất!

Yêu cầu tất cả đọc kỹ trước khi hỏi, cố tình không đọc và hỏi những câu hỏi vớ vẩn chúng tôi sẽ không trả lời

Bước 1:
    Tải về phần mềm
    TeamViewer 7 tại đây

Bước 2 : Mở thư mục chứa file vừa tải về (tên là TeamViewer_Setup_vi) và click đúp chuột vào file đó để cài đặt. Các bạn sẽ thấy một cửa sổ hiện ra cho phép các bạn chọn cài đặt (Install) hoặc chạy ngay (Run) mà không cần cài đặt. Các bạn chọn Install và click nút Next để tiến hành cài đặt.

Bước 3: Các bạn sẽ được hỏi sử dụng với mục đích nào. Chúng ta chỉ sử dụng với mục đích cá nhân và phi thương mại nên các bạn check vào Personal/Non-commercial use và nhấn Next để tiếp tục quá trình cài đặt

Bước 4 : Tại đây các bạn phải đồng ý với quy định của nhà sản xuất các bạn chỉ cần check (chọn) vào 2 ô như trong hình bên dưới và click Next là được.

Bước 5: Các bạn sẽ có 2 lựa chọn. Lựa chọn thứ nhất mỗi lần các bạn khởi động và sử dụng phần mềm 1 password (mật khẩu) ngẫu nhiên sẽ được tạo ra. Lựa chọn thứ 2 các bạn có thể đặt pass mặc định. Ở đây chúng ta nên chọn lựa chọn thứ nhất No (default) và click Finish.

Hoàn tất: Sau khi click Finish Teamviewer sẽ được cài đặt vào máy của các bạn (phần mềm đã cài đặt ở màn hình máy tính của các bạn)

Cài đăt được và mở lên như này rồi các bạn cần lưu ý:
    - Thứ nhất: Khi phiên bản có yêu cầu update lên version mới các bạn không được ấn vào update (vì chúng tôi chỉ sử dụng version7)
    - Thứ hai: hãy chọn vào mục Remote Control nếu như các bạn lỡ tay click chuột sang mục Meeting.
    - Thứ ba: Mục các bạn cần lưu ý nhất ở đây là phần Your ID Password (Các bạn cần phải gửi 2 phần này cho các nick support hotro_maple02hotro_maple03, hotro_maple04để chúng tôi có thể giải quyết được các vấn đề sự cố mà các bạn gặp phải trong quá trình cài đặt MapleVN một cách nhanh nhất và tốt nhất). Khi gửi IDPassword tới nick hỗ trợ của chúng tôi, chúng tôi sẽ điều khiển máy của các bạn và tìm ra lỗi trong quá trình cài đặt đồng thời sẽ khắc phục để các bạn có thể chơi được
    MapleVN.

P/s: Yêu cầu các bạn đọc kỹ hướng dẫn này trước khi đặt quá nhiều cầu hỏi không cần thiết!
    Yêu cầu không ai hỏi Partner ID điền cái gì? mà chỉ cần gửi mã số ở mục Your ID + Password cho chúng tôi
    Lần sửa cuối bởi caramen, ngày 11-08-2014 lúc 14:13.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    Hà Nội
    Lưu ý các bạn chỉ cài team viewer 7 ở đây thì hỗ trợ mới có thể kết nối tới máy bạn ! Team viewer 8 không crack được !
    Lần sửa cuối bởi ngkienmkqn, ngày 23-10-2013 lúc 16:50.
    GM.OpenBeta
    Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: Hotro_maple01
    Hỗ trợ Ingame + forum Y!M: Hotro_maple02,Hotro_maple03Hotro_Maple04
    Nếu pm Yahoo các hỗ trợ ko thấy trả lời các bạn hãy pm qua Skype của mình ( Ngkienmkqn )
    Hướng dẫn khi lỗi -DLL ở ĐÂY !
    Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY !
    Hướng dẫn gỡ kẹt nick, khi đăng nhập máy báo tài khoản này đã đăng nhập ở ĐÂY !
    Lưu ý BQT chỉ có 4 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Hướng dẫn tải phiên bản 138 trên trang Mega nhấn ĐÂY

Hướng dẫn tải phiên bản 138 bằng IDM nhấn ĐÂY

Lưu ý với tất cả các bạn khi cần hỗ trợ thì bắt buộc phải cài teamview 7 vì teamview 8 không thể crack được nên không hỗ trợ được.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

cho mình hỏi vì sao mình nhấn nút download xong nó chạy đến 100% là dừng. k down về đc bạn ơi

5. download không được cứ đến 100% là báo ổ đĩa đầy mà 2 ổ đĩa của tôi vẫn còn tới mấy chục GB

Tớ pm cho các Yahoo hotro_maple 02 03 và 04 ko ai chiệu giúp hoặc vào Teamview thì cũng như không làm ăn chán thiệt!

Đang ở
    Land of SALT
    bạn pm vào lúc nào, h hành chính là 8h sáng đến 4h-4h30 chiều, trừ thời gian nghỉ trưa

yahoo mấy anh em pm hết mà k ai sờ gì

Đang ở
    Land of SALT
    hôm nay chủ nhật, hotro ko làm việc

ID: 722 041 987
    Pass: 2527
    MÌnh cài về rồi mà cứ bị lỗi up lên 5.3, giúp mình vs MOD TT^TT

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TeamViewer] Kiểm tra lỗi game
    Bởi ascension trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 17:14
  2. Hướng Dẫn dowload EsTAliaMS
    Bởi danhdanh64 trong diễn đàn Extalia [Closed]
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-02-2013, 20:39
  3. Xin link dowload KMS ver 1.2.187
    Bởi galaga00 trong diễn đàn KMS
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-02-2013, 09:44
  4. Web dowload 13 phần lỗi hay quá tải @@!
    Bởi be.bu10 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 18-11-2012, 12:51