Kết quả 1 đến 5 của 5

thắc mắc về dark scroll

1.các bạn cho mình hỏi mấy cuộn dark scroll 30% 70% 90% làm sao mà có đc vậy.nếu dùng đồ cash shop thì cho biết lun đồ gì nha.
    2.khi ép chaos scroll thì có mất slot hok.để tăng tỉ lệ scroll thì dùng đồ gì?
    3.những loại giấy cho việc chế tạo đồ đánh con gì rớt ra?tất cả các loại giấy càng tốt.hihi mình đang mù tịt về vấn đề này mà chả thấy cái topic nào hướng dẫn về vấn đề này.hix
    thanks các bạn nhiều nha

Đang ở
    Hà Nội
    1 : Dark scroll có nhiều cách để có được như : đánh quái drop, quay gacha ( xổ số ), làm quest nhận được ..., cái dùng đồ cash shop thì mình không hiểu ý bạn là gì
    2 : khi ép chaos scrol thì cùng mất slot như scroll bình thường, và chaos là 1 loại scroll đặc biệt, giống poten vs enhan equip, không tăng được tỉ lệ thành công. các loại scroll 10% và 60% thì có thể dùng cái vega trong cash shop để tăng tỉ lệ, 10>40% hay sao ấy, và 60% > 90%.và trong phần chế đồ, có 1 mục khi max lv được tăng 10% nữa.
    3 : những loại giấy chế tạo đồ bây giờ không cần dùng nữa rồi thì phải
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

Trích dẫn Gửi bởi jackdaripper Xem bài viết
    1 : Dark scroll có nhiều cách để có được như : đánh quái drop, quay gacha ( xổ số ), làm quest nhận được ..., cái dùng đồ cash shop thì mình không hiểu ý bạn là gì
    2 : khi ép chaos scrol thì cùng mất slot như scroll bình thường, và chaos là 1 loại scroll đặc biệt, giống poten vs enhan equip, không tăng được tỉ lệ thành công. các loại scroll 10% và 60% thì có thể dùng cái vega trong cash shop để tăng tỉ lệ, 10>40% hay sao ấy, và 60% > 90%.và trong phần chế đồ, có 1 mục khi max lv được tăng 10% nữa.
    3 : những loại giấy chế tạo đồ bây giờ không cần dùng nữa rồi thì phải
    cai vega trong cash shop là cái gì vậy.ở mục nào sao mình tìm hoài mà ko có.

Đang ở
    chuồng heo di động
    Bạn chủ topic lập đúng box Giải đáp thắc mắc nhé, box ấy sẽ là box hỏi đáp giành cho các bạn muốn thắc mắc vấn đề của mình. Mong bạn chú ý hơn nha và nhắc nhở bạn để tránh tái phạm lần sau
    Thân!
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    G JustForFun
    Trích dẫn Gửi bởi cupr0h4ck0807 Xem bài viết
    cai vega trong cash shop là cái gì vậy.ở mục nào sao mình tìm hoài mà ko có.
    Hình như là vega 's spell hay sao á bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Về regular Potential Scroll Advanced Potential Scroll
    Bởi dv_slimshady trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 12:59
  2. Fox Of Dark vào đây đính chính nhé
    Bởi renamon trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 129
    Bài viết cuối: 13-09-2012, 09:14
  3. Ai biết kiếm Dark để tạo Dark crystal để chuyển job 3 ở đâu ko!
    Bởi tunggiang1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 11:01