Kết quả 1 đến 10 của 93

Hybrid View

gúc gúc, bạn viết văn rất có phong cách sáng tạo, nhưng cũng như mọi người khác, mình thấy bạn nên bộc lộ những cảm xúc của nhân vật ra hơn khi có một sự kiện gì xảy ra, bạn có thể miêu tả vẻ ngoài như đồ mặc hay khuôn mặt trau chuốt hơn, như thế sẽ làm bộc lộ cảm xúc nhân vật nhiều hơn. Dù gì thì bạn cũng rất là siêng năng viết đó , mong chap 3 của bạn

Đang ở
    BT
    Trích dẫn Gửi bởi mtvan2000 Xem bài viết
    gúc gúc, bạn viết văn rất có phong cách sáng tạo, nhưng cũng như mọi người khác, mình thấy bạn nên bộc lộ những cảm xúc của nhân vật ra hơn khi có một sự kiện gì xảy ra, bạn có thể miêu tả vẻ ngoài như đồ mặc hay khuôn mặt trau chuốt hơn, như thế sẽ làm bộc lộ cảm xúc nhân vật nhiều hơn. Dù gì thì bạn cũng rất là siêng năng viết đó , mong chap 3 của bạn
    Cảm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ cố phát huy thêm, nhưng cũng tùy trường hợp mà phải khắc họa hình ảnh nhân vật như trong các hoàn cảnh đẹp, buồn, nhưng trong hoàn cảnh đây là một thảm họa trước mặt sự khắc họa quá nhiều sẽ gây chán và lòng vòng, tuy nhiên mình cũng khắc họa sự quan tâm của Mecedes và lòng thành của Evan, cũng như phong cách của Cô gái lạ...
    Mong các bạn ủng hộ tiếp ở các chap sau, đảm bảo sẽ hoàn thiện hơn

Các Chủ đề tương tự

1. MapleStory Truyện ^^
    Bởi luciferking trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-05-2013, 00:38
  2. [Truyện ngắn] Welcome to MapleStory <3
    Bởi nhockai2710 trong diễn đàn Truyện Chữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-09-2012, 07:10