Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 93
    Đang ở
    BT
    Trích dẫn Gửi bởi kieuanhvivi Xem bài viết
    Cốt truyện hấp dẫn, nhưng cách kể hơi nhạt, tả nhiều chưa có độ sâu, nên đi sâu vào nội tâm nhân vật hơn.
    Chị chờ những phần tiếp theo nữa, cố gắng viết nhiều nhiều nữa nha F2 F16
    Bản thân e cũng thấy chưa lột tả hết nội tâm nhân vật và quang cảnh tả hơi ít, chap 2 sẽ hoàn thiện hơn về phần nội tâm cũng như quang cảnh trên cầu đến Thánh Điện. Thanks chị alots

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    Mình đã xem câu truyện ^^ cho mình hỏi bạn cỏ fải là dân hay đọc fic fải ko ??
    Truyện bạn viết xét về khoản nội dung thì bạn viết rất dc, có cốt truyện nhưng bạn ko biết cách thể hiện hết làm sao để cho người đọc hiểu rõ những điều bạn muốn nói, ko khác họa dc hình ảnh nv làm cho ng đọc khó hỉu với lại câu truyện bạn viết ngắn đó cũng là 1 lỗi khiến bạn ko thể lột tả dc cảm xúc, nội dung của câu truyện và trong đây bạn ko thể hiện dc cái nội dung nó, nó còn wá mờ nhạ.
    But bù lại thì cách kể chuyện của bạn nghe hay, lôi cuốn, cách dùng tử vả chuyển cánh tốt, cũng như có 1 bạn nói ở trên đó bạn cần thêm hình ảnh cho truyện thêm phần hấp đân nhưng mình khuyên bạn đừng nên lạm dụng hình ảnh nhìu wá vì nó sẽ làm cho truyện của bạn nhòa đi, bạn hãy thêm hình anh để khác họa vào những nội dung chính. Thân, đó là những gì mình nghĩ thôi.
    Tóm lại là bài viết bạn về mặt hình thức và kách kể chuyện đã oke but về nội dung thì cần thêm khắc nữa. Mình đã thx cho bạn rồi đó hì ^^
    p/s: làm wen nha cứ gọi mình là win

Đang ở
    BT
    Trích dẫn Gửi bởi lggaga Xem bài viết
    Mình đã xem câu truyện ^^ cho mình hỏi bạn cỏ fải là dân hay đọc fic fải ko ??
    Truyện bạn viết xét về khoản nội dung thì bạn viết rất dc, có cốt truyện nhưng bạn ko biết cách thể hiện hết làm sao để cho người đọc hiểu rõ những điều bạn muốn nói, ko khác họa dc hình ảnh nv làm cho ng đọc khó hỉu với lại câu truyện bạn viết ngắn đó cũng là 1 lỗi khiến bạn ko thể lột tả dc cảm xúc, nội dung của câu truyện và trong đây bạn ko thể hiện dc cái nội dung nó, nó còn wá mờ nhạ.
    But bù lại thì cách kể chuyện của bạn nghe hay, lôi cuốn, cách dùng tử vả chuyển cánh tốt, cũng như có 1 bạn nói ở trên đó bạn cần thêm hình ảnh cho truyện thêm phần hấp đân nhưng mình khuyên bạn đừng nên lạm dụng hình ảnh nhìu wá vì nó sẽ làm cho truyện của bạn nhòa đi, bạn hãy thêm hình anh để khác họa vào những nội dung chính. Thân, đó là những gì mình nghĩ thôi.
    Tóm lại là bài viết bạn về mặt hình thức và kách kể chuyện đã oke but về nội dung thì cần thêm khắc nữa. Mình đã thx cho bạn rồi đó hì ^^
    p/s: làm wen nha cứ gọi mình là win
    Cảm ơn vì đã cho ý kiến, mình sẽ cố gắng phát huy, mình chia ra post theo nhiều đợt chứ chưa kết thúc đâu. Các chap sau sẽ đc chăm chút kỹ lưỡng hơn về phần khắc họa cảm xúc nhân vật.
    Từ trước giờ chỉ đọc 2 cuốn tiểu thuyết, cứ gọi là Daniel, rất vui đc làm quen.
    Lần sửa cuối bởi danielng, ngày 21-06-2012 lúc 09:48.

Đang ở
    BT
    Đã có chap 2 thưa các bạn, hãy đọc và để lại cmt để mình rút kinh nghiệm, hứa sẽ không để các bạn phải thất vọng đâu, Thanks alots
    Lần sửa cuối bởi danielng, ngày 20-06-2012 lúc 21:50.

Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi danielng Xem bài viết
    Cảm ơn vì đã cho ý kiến, mình sẽ cố gắng phát huy, mình chia ra post theo nhiều đợt chứ chưa kết thúc đâu. Các chap sau sẽ đc chăm chút kỹ lưỡng hơn về phần khắc họa cảm xúc nhân vật.
    Đúng, mình là 1 fanfic, cứ gọi là Daniel, rất vui đc làm quen.
    chap hai coi bộ hấp dẫn nha. mình fải xem mới dc
    òhm làm wen gọi mình là win nhé Daniel ^^

Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    đừng thắc mắt sao mình đọc nhanh wá nhá, mình đọc lại 2 làn lặng đó
    òhm sau nhìu nx thì câu truyện của bạn đã ỗn rồi đó hình thức, nội dung đều ok, thêm hình ảnh cho phong phú và nội dung lột tả dc nhìu hơn. Mình ko dám nói là tuyệt but mà bải của bạn đả đúng chất là 1 fic game rồi đó ^^

Đang ở
    BT
    đừng thắc mắt sao mình đọc nhanh wá nhá, mình đọc lại 2 làn lặng đó
    òhm sau nhìu nx thì câu truyện của bạn đã ỗn rồi đó hình thức, nội dung đều ok, thêm hình ảnh cho phong phú và nội dung lột tả dc nhìu hơn. Mình ko dám nói là tuyệt but mà bải của bạn đả đúng chất là 1 fic game rồi đó ^^
    :d cảm ơn bạn rất nhiều !!! Tớ sẽ cố duy trì và phát huy thêm, bạn đọc nhanh kinh nhỉ .

Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi danielng Xem bài viết
    :d cảm ơn bạn rất nhiều !!! Tớ sẽ cố duy trì và phát huy thêm, bạn đọc nhanh kinh nhỉ .
    @danie: khả năng dc rút ra sau 4 năm ôm fic,manga,tiểu thuyết

Đang ở
    In your heart...my love
    truyện cũng hay...thk's admin
    Đau đầu vì tiền,điên đầu vì tình ~~> Đâm đầu vào tường !!!
    Đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng cô đơn...đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng ko thành...đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng dở dang yêu ai cũng lở làng dù rằng chẳng lỗi chi :'(
    --------------
    sunshiny

sunshine_pro9x

DRAGON GUILD

Đang ở
    Thiên đường của những cơn gió
    @danie: khả năng dc rút ra sau 4 năm ôm fic,manga,tiểu thuyết
    Bé gaga này giống mình quá.
    "COLD".

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự