Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 61

Pri và bản quyên+ hacker

Hai vấn đề này đang là câu hỏi của gamer đặt cho herogame
    VMS sắp tới là pri hay bản quyền???
    -Với tư cách là một gamer mình có ý kiến như sau:

Pri và bản quyền nó đều cùng là 1 sever game,khác mỗi cái mác,các bạn chỉ thích cái mác thôi ak? Ngày xưa vng bản quyền đó,2 năm hút máu người,rồi đùng 1 cái tuyến bố close game,các bạn muốn thích bản quyền nữa không?
    Pri.rydahms là pri nhưng tại sao nó vẫn sống được và còn 1 số pri khác nữa.FMS và vnms cũng là pri.nhưng cũng có nhiều người chơi.nếu vms do herogame là pri thì sao.nhưng co độ rate khác có đáng để chơi không? Việt nam ms hồi sinh tức là độ rate của nó sẽ chẳng khác gì như xưa. Nhiêu người đã chán ghét vì rebirth, nhưng MapleVN giờ sẽ k có rb, độ rate như vms và được việt hoá = team trans 9x
    =>Nếu maplevn trở lại.không có rebirth,rate là 1.1.1,được việt hóa.liệu các bạn có nên chơi không.hãy tìm lại niềm đam mê đã bị mất 2 năm trước .ngày nào cũng cày kéo.

Pri và bản quyền nó quan trọng các bạn thế nào? Bản quyền mà chất lượng phục gamer kém như bọn vng hay 9thien thì nghỉ game luôn đi cho lành. Để game phát triển cái quan trong nhất là hỗ trợ game của herogame cho gamer ms và những gamer yêu mêm,gắn bó mới là quan trọng
    Theo ý kiến mình cho dù vms sắp tới là bản quyền hay không nó cũng là game đáng để chơi.bản quyền chỉ được cái mác mọi người nhìn vào.với mình quan trọng là sự chăm sóc khách hàng của hero game và những người bạn cùng chơi vs minh trong game..mình vừa bỏ 1 acc 35m của game 9thien vì cái sự phục vụ chăm sóc khách hàng và sự gian lận trong event.

Vấn đề thứ 2: alpha test có hack.
    alpha test là phiên bản kiểm tra xem nó có lỗi không.nó đã là bản OB chưa mà các bạn đã ném gạch vào những người hack.họ hack trong phiên bản kiểm tra nhưng họ vẫn công bố rộng rãi.làm cả file hướng dân.mất rất nhiều thời gian.thử nghĩ xem.những thằng nao hack co tự đi khai và chỉ cách mình lam không.trong phiên bản test này GM cho hack đó để họ kiểm tra lỗi và có cách khắc phục để trong giai đoạn CB,OB sẽ k đi theo vết xe đổ như vng ngày trước.có rất nhiều phiên bản hack.admin còn khuyến khích họ chia sẻ.các bạn thì vẫn chỉ nghĩ hacker là kẻ phá hoại.Xin lỗi nhầm rồi đó. Bạn gamer xFriday đang giúp Gm chứ k phải là phá hoại game mà đã có những bài viết banned friday.Trong phiên bản nay Admin phải trao giải thưởng cho những người hướng dẫn hack mới đúng.Admin biết được sẽ viết phần mềm để chặn lại chứ.ai cũng hack mà cũng im ỉm thì liêu ms của herogame có trụ được trong lòng gamer hay không?
    Hacker cũng có 2 mặt.không phải ai hack đều xấu cả đâu.nếu để phá game thì nó sẽ k viết bài hướng dẫn hack và thứ 2 là nó sẽ k hack trong phiên bản test này. Nó sẽ giữ đến kho CB,OB rồi mới hack, để phá game

P/s: ad unband acc mình với.id: laplilo tên nv trong game bị ban CrySmile.CryGun bị kẹt acc nữa
    Còi ơi, I Love you chiuchiu

ru_dz ơi, I Love you chiuchiu

rumre98 ơi, I Love you chiuchiu

F14F16F10F11

Đang ở
    Orbis
    Hacker cũng có 2 mặt.không phải ai hack đều xấu cả đâu.nếu để phá game thì thứ nhất fri nó sẽ k hướng dẫn gamer và thứ 2 fri sẽ k hack trong phiên bản test này
    F22 Mình thích bạn rồi đấy
    Dạo này thấy nhiều bạn cứ quăng gạch những bạn post hướng dẫn hack Vậy cái box Hack Bug lập ra để làm gì nhỉ ? Thật khó hiểu

vấn đề này ai cũng hiểu mà

Like ! Bài viết rất thuyết phục, mình cùng quan điểm với bạn, dù private hay bản quyền thì việc phục vụ người chơi là quan trọng nhất, Pri tính ra vẫn hơn bản quyền ở chỗ : " Không sợ hết hạn hợp đồng giống VNG "
    P/s : Cũng khó phân biệt hacker tốt hay xấu nhưng nếu đội mũ "hacker" thì đã mất cảm tình rồi. Như friday, đến h` vẫn chưa biết là tốt hay xấu, nếu muốn giúp sv hoàn chỉnh hơn sao ko pm riêng GM để cung cấp thông tin ? Có vấn đề đấy!!!
    Lần sửa cuối bởi nhocsanhsu, ngày 20-06-2012 lúc 19:08.
    Kute

bản quyền và pri gì thì mặc kệ.chủ yếu là đủ hết những cái gì đáng có và hay như của ms global.quan trọng nhất game đừng die sớm là tốt nhất

Trích dẫn Gửi bởi nhocsanhsu Xem bài viết
    Like ! Bài viết rất thuyết phục, mình cùng quan điểm với bạn, dù private hay bản quyền thì việc phục vụ người chơi là quan trọng nhất, Pri tính ra vẫn hơn bản quyền ở chỗ : " Không sợ hết hạn hợp đồng giống VNG "
    P/s : Cũng khó phân biệt hacker tốt hay xấu nhưng nếu đội mũ "hacker" thì đã mất cảm tình rồi. Như friday, đến h` vẫn chưa biết là tốt hay xấu, nếu muốn giúp sv hoàn chỉnh hơn sao ko pm riêng GM để cung cấp thông tin ? Có vấn đề đấy!!!
    Bản quyền ví dụ được 2 năm
    Pri được nhiu người ủng hộ cũng được 2 năm
    Khi hêt hợp đồng thì bản quyền hay pri sẽ ở lại vs gamer.nếu đi tiếp thì cái nào sẽ đi tiếp.
    bản quyền hay pri thì cũng đều do gamer xây dựng nên
    Còi ơi, I Love you chiuchiu

ru_dz ơi, I Love you chiuchiu

rumre98 ơi, I Love you chiuchiu

F14F16F10F11

dài quá nhát đọc T_T!
    ~~<Gel.Bubbl3>~~

Trích dẫn Gửi bởi marenama Xem bài viết
    Hacker cũng có 2 mặt.không phải ai hack đều xấu cả đâu.nếu để phá game thì thứ nhất fri nó sẽ k hướng dẫn gamer và thứ 2 fri sẽ k hack trong phiên bản test này
    F22 Mình thích bạn rồi đấy
    tên fri thâm lắm cơ F22 nhưng mình cũng như bạn F10
    êm iêu Maple F10 lúm cơ F22
    Tủi : 15 F16
    Y!h : maplestory_newbie
    hân hạnh đc lờm quen mọi ng F10

friday Guest
    chia sẻ kiến thức mà cũng không được ak cái hack này chỉ cần hackshield là đủ dẹp rồi, các bạn nghĩ người ta thấy hack như này sẽ làm thêm hack chắc =.=

Bạn nói thể cũng không phải.Bởi vì hack không thành công sao có thể gửi cho GM để cung cấp thông tin được. Nên bản ấy phải thử xem nó có thành công k rồi bạn ấy mới gửi thông tin cho GM chứ nói như bạn mình cũng nói được
    ~~<Gel.Bubbl3>~~

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bị hacker phá nick!!
    Bởi pqduy1999 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 04-02-2013, 22:24
  2. 5 Điều làm Hacker / Cheater buồn cười ~
    Bởi angelpriest trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 24-08-2012, 13:13
  3. Gửi tới MapleVn yêu quí và những hacker