Kết quả 1 đến 10 của 270

Hybrid View

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    c10 vâng sướng..sướng gì mình chả thấy ?
    Mình nói về nó nhiều rồi giờ nói lại lần nữa...
    Phantom mỗi lần chỉ dùng đc 1 skills của 1 bảng job ví dụ job 1,2,3,4 tức max 4 skills.
    Job 1,2 thì có thể lưu 4 skills. Job 3 còn 3 và job 4 chỉ còn 2 skills.
    Phantom ko lấy đc skills bị động, skills sumon và 1 số skills khác và nó chỉ lấy đc của 5 job cơ bản.
    Nên thực tế ra thì cái trò ăn cắp của Phantom gần như vứt ngoài lấy vài buff nó ko có tác dụng gì ?
    Ngoài ra sau khi up ver mới các skills này bị giãn cách time...nên gần như vô dụng
    tiện luôn cho em hỏi Hero vs Paladin ngang đồ full buff thằng nào mạnh hơn hay như nhau hả bác 1A ?

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

con NL mói làm gì nữa...xê ta ra...ta ghét nó !!!
    Hum revamp xong ta tần bị NL,SD,2 thằng 2 tặc ks con Phantom của ta lúc train * chấm nước mắt *
    nhưng không thể phủ nhận là revamp xong nó mạnh hơn hẳn Shad
    I bare this pain within , Freze ...

Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    tiện luôn cho em hỏi Hero vs Paladin ngang đồ full buff thằng nào mạnh hơn hay như nhau hả bác 1A ?

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

nhưng không thể phủ nhận là revamp xong nó mạnh hơn hẳn Shad
    cá nhân mình nghĩ là hero hơn pally

c10 có rất nhiều bài nói về sự so sánh damg của 2 job này nhưng thực sự thì vẫn ko có đáp án chính thức.
    Nếu nói về damg trong 1 đòn atk thì Paladin thực sự đáng sợ, ngoài ra nó còn sở hữu khả năng phòng thủ lớn nhất.Chưa kể còn sở hữu nhiều thuộc tính và theo mình biết thì sau jump, chaos vừa rồi nó đã có thể dùng đến 2 thuộc tính 1 lúc
    Hero tuy damg trong 1 đòn nó có thể ko bằng nhưng tốc độ múa kiếm của nó lớn hơn nhiều paladin, Với lại khi nó dùng mấy cục ore bật skills cũng gây ra 1 sát thương rất lớn. Nó cũng có thể vừa phối hợp kiếm và khiêng như paladin xong dĩ nhiên DEF ko =
    Vì vậy theo quan điểm của 1a nếu xét damg trong 1 khoảng time = nhau lúc đánh boss ko có thuộc tính Hero damg sẽ cao hơn nhiều. Còn Paladin thì dĩ nhiên boss thuộc tính nó sẽ damg to hơn...vấn đề là ko có con boss khủng nào là boss thuộc tính.
    => Hero damg boss về tổng thể theo quan điểm của 1A là to hơn nhiều vs paladin chậm rì.
    Paladin thì dĩ nhiên vẫn là cái lô cốt phòng ngự
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 08-02-2013 lúc 09:06.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Victoria Island
    c10 có rất nhiều bài nói về sự so sánh damg của 2 job này nhưng thực sự thì vẫn ko có đáp án chính thức.
    Nếu nói về damg trong 1 đòn atk thì Paladin thực sự đáng sợ, ngoài ra nó còn sở hữu khả năng phòng thủ lớn nhất.Chưa kể còn sở hữu nhiều thuộc tính và theo mình biết thì sau jump, chaos vừa rồi nó đã có thể dùng đến 2 thuộc tính 1 lúc
    Hero tuy damg trong 1 đòn nó có thể ko bằng nhưng tốc độ múa kiếm của nó lớn hơn nhiều paladin, Với lại khi nó dùng mấy cục ore bật skills cũng gây ra 1 sát thương rất lớn. Nó cũng có thể vừa phối hợp kiếm và khiêng như paladin xong dĩ nhiên DEF ko =
    Vì vậy theo quan điểm của 1a nếu xét damg trong 1 khoảng time = nhau lúc đánh boss ko có thuộc tính Hero damg sẽ cao hơn nhiều. Còn Paladin thì dĩ nhiên boss thuộc tính nó sẽ damg to hơn...vấn đề là ko có con boss khủng nào là boss thuộc tính.
    => Hero damg boss về tổng thể theo quan điểm của 1A là to hơn nhiều vs paladin chậm rì.
    Paladin thì dĩ nhiên vẫn là cái lô cốt phòng ngự
    hero 2 tay 1 kiếm , paladin 1 tay kiếm 1 tay khiên thì nó phải nhanh hơn chứ bác , brandis của Hero cũng ngang phá tung của paladin , hero panic vs skill j j đó , full ngọc em đoán cũng chỉ ngang dame với changre Blow 2 element của paldin
    I bare this pain within , Freze ...

hero 2 tay 1 kiếm , paladin 1 tay kiếm 1 tay khiên thì nó phải nhanh hơn chứ bác , brandis của Hero cũng ngang phá tung của paladin , hero panic vs skill j j đó , full ngọc em đoán cũng chỉ ngang dame với changre Blow 2 element của paldin
    vấn đề là tốc độ của skills damg cáo nhất của paladin là skills búa và nó rất chậm.
    Còn Hero thực tế thì ở all mọi MS nó cũng vừa kiếm vừa khiêng bởi vì
    Thứ 1: tận dụng đc Def khiêng và tốc độ kiếm
    Thứ 2: Hero cũng có skills khiêng
    thứ 3: thêm 1 món có hide
    thứ 4: 1 khiêng có giấy atk và 1 kiếm đơn ngon thì tuyệt hơn hẳn 1 cây kiếm đôi
    ..................
    Trong khi Paladin chờ hồi búa, gõ gõ = element
    thì HERO cứ tẹt tẹt và tẹt tẹt vs tốc độ nhanh hơn hẳn và damg ko bé .
    Trong 1 khoảng time hero chắc damg sẽ cao hơn
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 08-02-2013 lúc 10:01.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cho me hỏi hiện giờ trong game đã có class gì rồi ??
    Bởi alfredzzaa trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-07-2012, 04:13
  2. Class mới trong VMS ! Tại sao không nhỉ ?
    Bởi blackcolor13 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 18:27
  3. Class nào trong maple dành cho dân nghèo ???????
    Bởi phatvaboom trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 13:40