Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 270
    Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    em tưởng Jett chi GMS có thôi chứ , sr cấc bạn
    btw , vote Jett vs NL revamp
    ờ thì Jett tính trong các MS chính thức thì nó chỉ có thể có ở GMS.
    Nhưng vấn đề là VHMS của mình có là MS chính thức đâu, gem này là làm giả lại, lấy file lậu của GMS về dùng nên phải có thôi...dù sao mình cũng là PMS mà...
    Ừ thì PMS vip =]]
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

mấy bạn nói vậy chứ chơi Phantom ăn cắp skill sưiớng vl ra ăn cắp skill buf exp của priest là tuyệt zời ông mặt trời nhất hé hé hé hé

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    mấy bạn nói vậy chứ chơi Phantom ăn cắp skill sưiớng vl ra ăn cắp skill buf exp của priest là tuyệt zời ông mặt trời nhất hé hé hé hé
    ăn cắp skill ngon , gặp Jett thì té khói , nó chẳng cần ăn cắp skill nhưng ks đc nó lại là 1 bài toán khó đấy bạn ạ
    I bare this pain within , Freze ...

Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    c10 vâng sướng..sướng gì mình chả thấy ?
    Mình nói về nó nhiều rồi giờ nói lại lần nữa...
    Phantom mỗi lần chỉ dùng đc 1 skills của 1 bảng job ví dụ job 1,2,3,4 tức max 4 skills.
    Job 1,2 thì có thể lưu 4 skills. Job 3 còn 3 và job 4 chỉ còn 2 skills.
    Phantom ko lấy đc skills bị động, skills sumon và 1 số skills khác và nó chỉ lấy đc của 5 job cơ bản.
    Nên thực tế ra thì cái trò ăn cắp của Phantom gần như vứt ngoài lấy vài buff nó ko có tác dụng gì ?
    Ngoài ra sau khi up ver mới các skills này bị giãn cách time...nên gần như vô dụng

Đang ở
    Victoria Island
    sao không thấy ai chọn NL revamp nhể , job 4 Quad Blow kém j instaring đâu , 8 tiêu / 1 hit còn j ? job 2 thêm 2 skill đánh lan nữa cả Consair nữa (mặc dù mn sẽ chọn jett hết , chả ai chọn con nì F7) Rapid Fire là tốc thánh của maple
    Ishtar's Ring có tốc độ bắn cao hơn nhiều so với Hurricane và gần như chỉ thua rapid fire của Corsair

---------- Post added at 01:57 AM ---------- Previous post was at 01:56 AM ----------

sao không thấy ai chọn NL revamp nhể , job 4 Quad Blow kém j instaring đâu , 8 tiêu / 1 hit còn j ? job 2 thêm 2 skill đánh lan nữa cả Consair nữa (mặc dù mn sẽ chọn jett hết , chả ai chọn con nì F7) Rapid Fire là tốc thánh của maple
    Ishtar's Ring có tốc độ bắn cao hơn nhiều so với Hurricane và gần như chỉ thua rapid fire của Corsair

con NL mói làm gì nữa...xê ta ra...ta ghét nó !!!
    Hum revamp xong ta tần bị NL,SD,2 thằng 2 tặc ks con Phantom của ta lúc train * chấm nước mắt *

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    c10 vâng sướng..sướng gì mình chả thấy ?
    Mình nói về nó nhiều rồi giờ nói lại lần nữa...
    Phantom mỗi lần chỉ dùng đc 1 skills của 1 bảng job ví dụ job 1,2,3,4 tức max 4 skills.
    Job 1,2 thì có thể lưu 4 skills. Job 3 còn 3 và job 4 chỉ còn 2 skills.
    Phantom ko lấy đc skills bị động, skills sumon và 1 số skills khác và nó chỉ lấy đc của 5 job cơ bản.
    Nên thực tế ra thì cái trò ăn cắp của Phantom gần như vứt ngoài lấy vài buff nó ko có tác dụng gì ?
    Ngoài ra sau khi up ver mới các skills này bị giãn cách time...nên gần như vô dụng
    tiện luôn cho em hỏi Hero vs Paladin ngang đồ full buff thằng nào mạnh hơn hay như nhau hả bác 1A ?

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    con NL mói làm gì nữa...xê ta ra...ta ghét nó !!!
    Hum revamp xong ta tần bị NL,SD,2 thằng 2 tặc ks con Phantom của ta lúc train * chấm nước mắt *
    nhưng không thể phủ nhận là revamp xong nó mạnh hơn hẳn Shad

tiện luôn cho em hỏi Hero vs Paladin ngang đồ full buff thằng nào mạnh hơn hay như nhau hả bác 1A ?

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

nhưng không thể phủ nhận là revamp xong nó mạnh hơn hẳn Shad
    cá nhân mình nghĩ là hero hơn pally

Shadower
    ChiếnBinhThằnLằn + Bucc nhồi thêm tí của NữHoàngElf + mấy con bay bay ngoài Omega Sector ra con Jett nên mình không dám đú

c10 có rất nhiều bài nói về sự so sánh damg của 2 job này nhưng thực sự thì vẫn ko có đáp án chính thức.
    Nếu nói về damg trong 1 đòn atk thì Paladin thực sự đáng sợ, ngoài ra nó còn sở hữu khả năng phòng thủ lớn nhất.Chưa kể còn sở hữu nhiều thuộc tính và theo mình biết thì sau jump, chaos vừa rồi nó đã có thể dùng đến 2 thuộc tính 1 lúc
    Hero tuy damg trong 1 đòn nó có thể ko bằng nhưng tốc độ múa kiếm của nó lớn hơn nhiều paladin, Với lại khi nó dùng mấy cục ore bật skills cũng gây ra 1 sát thương rất lớn. Nó cũng có thể vừa phối hợp kiếm và khiêng như paladin xong dĩ nhiên DEF ko =
    Vì vậy theo quan điểm của 1a nếu xét damg trong 1 khoảng time = nhau lúc đánh boss ko có thuộc tính Hero damg sẽ cao hơn nhiều. Còn Paladin thì dĩ nhiên boss thuộc tính nó sẽ damg to hơn...vấn đề là ko có con boss khủng nào là boss thuộc tính.
    => Hero damg boss về tổng thể theo quan điểm của 1A là to hơn nhiều vs paladin chậm rì.
    Paladin thì dĩ nhiên vẫn là cái lô cốt phòng ngự
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 08-02-2013 lúc 09:06.

Trang 2 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cho me hỏi hiện giờ trong game đã có class gì rồi ??
    Bởi alfredzzaa trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-07-2012, 04:13
  2. Class mới trong VMS ! Tại sao không nhỉ ?
    Bởi blackcolor13 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 18:27
  3. Class nào trong maple dành cho dân nghèo ???????
    Bởi phatvaboom trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 13:40