Trang 3 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 270
    lol....đừng nói như Jett bá đạo....Damage của Suborbital Bombardier cũng = với EightlegsEason của Cors thôi...số mob cũng thế.....mà Phantom thì steal đc 8-leg....với chả là bạn Jett từ đầu tới cuối có cỡ 4 buff là cùng với 1 chiu tăng atk duy nhất nếu ko tính ăn hên trong lucky dice và kể cả MW....còn Phantom ko dừng lại bá đạo khi chôm đc 8-leg của cors...chưa tính Priere D’Aria tăng atk/ignore def cùng Vol D'Ame steal buff của quái cùng đống chiu tăng atk.....ở các job trước...kết hợp với buff tăng atk steal của các job khác như AdBless, Combo, Rage, ....thì hiểu ròi hén...tốc độ rapid fire muôn đời sáng ko nổi với Mille Aiguilles của phantom nhá....

Trích dẫn Gửi bởi NostalgiaYi Xem bài viết
    lol....đừng nói như Jett bá đạo....Damage của Suborbital Bombardier cũng = với EightlegsEason của Cors thôi...số mob cũng thế.....mà Phantom thì steal đc 8-leg....với chả là bạn Jett từ đầu tới cuối có cỡ 4 buff là cùng với 1 chiu tăng atk duy nhất nếu ko tính ăn hên trong lucky dice và kể cả MW....còn Phantom ko dừng lại bá đạo khi chôm đc 8-leg của cors...chưa tính Priere D’Aria tăng atk/ignore def cùng Vol D'Ame steal buff của quái cùng đống chiu tăng atk.....ở các job trước...kết hợp với buff tăng atk steal của các job khác như AdBless, Combo, Rage, ....thì hiểu ròi hén...tốc độ rapid fire muôn đời sáng ko nổi với Mille Aiguilles của phantom nhá....
    c10 ừ vấn đề là bạn nào ao ước dựa hơi vào trò ăn cắp thì vứt
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    c10 ừ vấn đề là bạn nào ao ước dựa hơi vào trò ăn cắp thì vứt
    đó là đặc trưng của phantom ròi còn đâu...vả lại trong cái MSVN này...đến BaM buff còn ko đc 3 aura 1 lúc....chắc gì ra phantom thì nó còn nguyên vẹn...ta cá thế nào Vol D'Ame cũng ko work...

đó là đặc trưng của phantom ròi còn đâu...vả lại trong cái MSVN này...đến BaM buff còn ko đc 3 aura 1 lúc....chắc gì ra phantom thì nó còn nguyên vẹn...ta cá thế nào Vol D'Ame cũng ko work...
    ta cũng nghĩ dám thế lắm
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    c10 có rất nhiều bài nói về sự so sánh damg của 2 job này nhưng thực sự thì vẫn ko có đáp án chính thức.
    Nếu nói về damg trong 1 đòn atk thì Paladin thực sự đáng sợ, ngoài ra nó còn sở hữu khả năng phòng thủ lớn nhất.Chưa kể còn sở hữu nhiều thuộc tính và theo mình biết thì sau jump, chaos vừa rồi nó đã có thể dùng đến 2 thuộc tính 1 lúc
    Hero tuy damg trong 1 đòn nó có thể ko bằng nhưng tốc độ múa kiếm của nó lớn hơn nhiều paladin, Với lại khi nó dùng mấy cục ore bật skills cũng gây ra 1 sát thương rất lớn. Nó cũng có thể vừa phối hợp kiếm và khiêng như paladin xong dĩ nhiên DEF ko =
    Vì vậy theo quan điểm của 1a nếu xét damg trong 1 khoảng time = nhau lúc đánh boss ko có thuộc tính Hero damg sẽ cao hơn nhiều. Còn Paladin thì dĩ nhiên boss thuộc tính nó sẽ damg to hơn...vấn đề là ko có con boss khủng nào là boss thuộc tính.
    => Hero damg boss về tổng thể theo quan điểm của 1A là to hơn nhiều vs paladin chậm rì.
    Paladin thì dĩ nhiên vẫn là cái lô cốt phòng ngự
    hero 2 tay 1 kiếm , paladin 1 tay kiếm 1 tay khiên thì nó phải nhanh hơn chứ bác , brandis của Hero cũng ngang phá tung của paladin , hero panic vs skill j j đó , full ngọc em đoán cũng chỉ ngang dame với changre Blow 2 element của paldin
    I bare this pain within , Freze ...

đằng trước nói thiếu Cors revamp nữa....=]]z...btw, Quad star chỉ oánh đc có 1 con thì ks ai....' 3'

Đang ở
    Victoria Island
    đằng trước nói thiếu Cors revamp nữa....=]]z...btw, Quad star chỉ oánh đc có 1 con thì ks ai....' 3'
    nó còn nhiều skill imba lắm bác ạ , job2 thì ít thằng văng câu F*ck lắm job3 thì holy ét hát tê liên tục vì khá là phế

Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    nó còn nhiều skill imba lắm bác ạ , job2 thì ít thằng văng câu F*ck lắm job3 thì holy ét hát tê liên tục vì khá là phế
    đa số deal 1 hit .....mobbing = niềm tin khi ở LHC à nếu ko mặc đồ xịn....

Đang ở
    Victoria Island
    đa số deal 1 hit .....mobbing = niềm tin khi ở LHC à nếu ko mặc đồ xịn....
    deal hit mobbing là cái j vậy bác ? F6

Đang ở
    the windy city
    cứ shadown cho chất
    Remember my name

Trang 3 của 27 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cho me hỏi hiện giờ trong game đã có class gì rồi ??
    Bởi alfredzzaa trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-07-2012, 04:13
  2. Class mới trong VMS ! Tại sao không nhỉ ?
    Bởi blackcolor13 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 18:27
  3. Class nào trong maple dành cho dân nghèo ???????
    Bởi phatvaboom trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 13:40