Trang 5 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 270
    Đang ở
    Land of SALT
    Trích dẫn Gửi bởi NostalgiaYi Xem bài viết
    lol....đừng nói như Jett bá đạo....Damage của Suborbital Bombardier cũng = với EightlegsEason của Cors thôi...số mob cũng thế.....mà Phantom thì steal đc 8-leg....với chả là bạn Jett từ đầu tới cuối có cỡ 4 buff là cùng với 1 chiu tăng atk duy nhất nếu ko tính ăn hên trong lucky dice và kể cả MW....còn Phantom ko dừng lại bá đạo khi chôm đc 8-leg của cors...chưa tính Priere D’Aria tăng atk/ignore def cùng Vol D'Ame steal buff của quái cùng đống chiu tăng atk.....ở các job trước...kết hợp với buff tăng atk steal của các job khác như AdBless, Combo, Rage, ....thì hiểu ròi hén...tốc độ rapid fire muôn đời sáng ko nổi với Mille Aiguilles của phantom nhá....
    vậy bạn nói xem rapid fire của corsair + 100% final att 70% dame của captain's dignity có hơn được mille aiguilles k _ _!

Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    hero 2 tay 1 kiếm , paladin 1 tay kiếm 1 tay khiên thì nó phải nhanh hơn chứ bác , brandis của Hero cũng ngang phá tung của paladin , hero panic vs skill j j đó , full ngọc em đoán cũng chỉ ngang dame với changre Blow 2 element của paldin
    vấn đề là tốc độ của skills damg cáo nhất của paladin là skills búa và nó rất chậm.
    Còn Hero thực tế thì ở all mọi MS nó cũng vừa kiếm vừa khiêng bởi vì
    Thứ 1: tận dụng đc Def khiêng và tốc độ kiếm
    Thứ 2: Hero cũng có skills khiêng
    thứ 3: thêm 1 món có hide
    thứ 4: 1 khiêng có giấy atk và 1 kiếm đơn ngon thì tuyệt hơn hẳn 1 cây kiếm đôi
    ..................
    Trong khi Paladin chờ hồi búa, gõ gõ = element
    thì HERO cứ tẹt tẹt và tẹt tẹt vs tốc độ nhanh hơn hẳn và damg ko bé .
    Trong 1 khoảng time hero chắc damg sẽ cao hơn
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 08-02-2013 lúc 10:01.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi becenkhum Xem bài viết
    LHC có phải ở NLC đâu
    NL là Nai Lo cơ mà , NLC j ở đây F7 ?
    I bare this pain within , Freze ...

Vote Shadow. chưa bao giờ đổi con khi chơi . từ VMS đến MSVN rồi sẽ GMS or KMS

marksman có được nâng cấp không đó ==

Trích dẫn Gửi bởi killermen9x Xem bài viết
    vậy bạn nói xem rapid fire của corsair + 100% final att 70% dame của captain's dignity có hơn được mille aiguilles k _ _!
    mình chỉ xét tốc độ đánh chứ nếu nói %damage thì sao mà so sánh đc ....vì %damage của rapidfire gấp ~3 lần của Mille Aiguilles

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    mình chỉ xét tốc độ đánh chứ nếu nói %damage thì sao mà so sánh đc ....vì %damage của rapidfire gấp ~3 lần của Mille Aiguilles
    Nói thật chứ Rapid Fire nhanh hơn Mille Aiguilles nhiều...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    NL á bác ? em vừa xem 1 thằng NL rvmp , lvl 133 đồ 6/10 dame 30k x 4 + 2xxxx x4 đó bác , lên 16x em không biết đâu
    đó là nhờ Quad Star và shadow partner....vả lại lên cấp cao thì đc gì chỉ vài chục điểm luk thì làm gì đc nếu nó ko nâng skill tăng atk với ignore dè cùng việc sắm đồ xịn....nếu dâmge 30k như thế thì sử dụng chiu deal 1 hit thì cứ cho là 100k+ đi...thêm shadowpartner 80k+ thì xét 1 phát là 200k+...đánh kỉu đó khi nào chết đc mấy con trên LHC....cũng tầm 30~50 hit...... vì suy cho cùng con phantom của tui đánh 100k+ 1hit x4 mà cũng gần 30hit mới chết 1 con...
    tui chơi thấy Mille nhanh hơn....xả liên tục chả những thế còn di chuyển đc...đánh damage nhìn như 1 nhùi.....

đó là nhờ Quad Star và shadow partner....vả lại lên cấp cao thì đc gì chỉ vài chục điểm luk thì làm gì đc nếu nó ko nâng skill tăng atk với ignore dè cùng việc sắm đồ xịn....nếu dâmge 30k như thế thì sử dụng chiu deal 1 hit thì cứ cho là 100k+ đi...thêm shadowpartner 80k+ thì xét 1 phát là 200k+...đánh kỉu đó khi nào chết đc mấy con trên LHC....cũng tầm 30~50 hit...... vì suy cho cùng con phantom của tui đánh 100k+ 1hit x4 mà cũng gần 30hit mới chết 1 con...
    tui chơi thấy Mille nhanh hơn....xả liên tục chả những thế còn di chuyển đc...đánh damage nhìn như 1 nhùi.....
    thế chờ đi GMS sắp có trc KMS 2 Cygnus nâng cấp
    là Nâng cấp wind của cygnus thành Wind Breaker sử dụng gió và cây cối
    Thunder cygnus giờ có tên mới là Returns Cygnus với sét và water

hihihii...
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Shad bá đạo đc ở v112 , chứ lên ver cao thì khả năng b0ss vẫn k thể bằng các job khác
    vì bị delay skill
    nói chung là dù mạnh yếu mình vẫn chung thủy với shad

Trang 5 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai cho me hỏi hiện giờ trong game đã có class gì rồi ??
    Bởi alfredzzaa trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-07-2012, 04:13
  2. Class mới trong VMS ! Tại sao không nhỉ ?
    Bởi blackcolor13 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 18:27
  3. Class nào trong maple dành cho dân nghèo ???????
    Bởi phatvaboom trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 13:40