Kết quả 1 đến 9 của 9

Gởi lời xin lỗi đến toàn thể Guil Family

Như đã biết, chiều nay, 14/2/2013. Mem Guil Notabang, Fairytail1, đã ks Guil Family. Chúng tôi rất xin lỗi vì điều này. Và đã có hình thức kĩ luật với mem này , kick khõi guil, mong Family chấp nhận lời xin lỗi từ chúng tôi nhé

Thanks
    Lần sửa cuối bởi tymity29, ngày 14-02-2013 lúc 17:42.
    Ngày xưa, tôi luôn soi mói những chuẫn mực của người khác, mà không nhìn lại xem mình đã đạt được những chuẫn mực gì. Tôi đang làm gì vậy !

10 năm trước à F3 ...............

hj, em xin lỗi. Chắc có lẽ 10 năm trước có 1 sự kiện chấn động gì đây nhĩ, cả 2 topic em đều ghi nhầm 2003.

Đã sữa.

SR vì sự bất tiện này
    Ngày xưa, tôi luôn soi mói những chuẫn mực của người khác, mà không nhìn lại xem mình đã đạt được những chuẫn mực gì. Tôi đang làm gì vậy !

Trích dẫn Gửi bởi tymity29 Xem bài viết
    Như đã biết, chiều nay, 14/2/2013. Mem Guil Notabang, Fairytail1, đã ks Guil Family. Chúng tôi rất xin lỗi vì điều này. Và đã có hình thức kĩ luật với mem này , kick khõi guil, mong Family chấp nhận lời xin lỗi từ chúng tôi nhé

Thanks
    Ok ok bạn không có gì.Mình nói nhẹ nhàng 1 lúc sau vẫn thế mà đang x2 nên rât uc chế .
    Chủ Guild Family-Ingame-ALove.Yahoo-Duc 92hp.Facebook :
    FaceBook Guild Family : Http://Facebook.com/Maplegame

Thật tình là lúc đó em ko có onli. Nhưng có nghe Catsmile kể lại. Em cũng công nhận là em hết cách với Fairytail1 rồi. H bạn ý lai quay ngược sang ks Guil Nota ......

Trích dẫn Gửi bởi tymity29 Xem bài viết
    Thật tình là lúc đó em ko có onli. Nhưng có nghe Catsmile kể lại. Em cũng công nhận là em hết cách với Fairytail1 rồi. H bạn ý lai quay ngược sang ks Guil Nota ......
    Tuyển mem cũng phải cẩn thận chứ e.Bật chủ G là kick .A mà a nói 1 tiếng G a ai cũng vâng dạ nge hêt
    Chủ Guild Family-Ingame-ALove.Yahoo-Duc 92hp.Facebook :
    FaceBook Guild Family : Http://Facebook.com/Maplegame

Hi. Tại G em mới lập mà.. Nêu hầu hết đều là pt đại. Mem này vào Guil lúc Guil vừa lập khoảng 2 3 ngày gì đó. Khó tránh sai sót. Sr anh nhé. Mà em chỉ là Jr thôi, ko phải chủ guil ^^

Đang ở
    Somewhere
    Trích dẫn Gửi bởi anhduc2012 Xem bài viết
    Tuyển mem cũng phải cẩn thận chứ e.Bật chủ G là kick .A mà a nói 1 tiếng G a ai cũng vâng dạ nge hêt
    thật á F3 .

Trích dẫn Gửi bởi anhduc2012 Xem bài viết
    Love chiu chỉ giỏi xạo.. có ai mà Văng dạ với Love chiu âu ^^~

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 17:17
  2. Trả lời: 107
    Bài viết cuối: 30-11-2012, 16:01