Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    thiệt tình sao mềnh lúc nào cũng là đứa may mắn thế nhểy
    ít ra thì trong cái box nài
    My power is limitless ~~~~~

Trích dẫn Gửi bởi VMsAnaid Xem bài viết
    Mình xài VPN, và expact Shield để sơ cua, lỡ bị trục trặc gì còn vô được game. AOL mình cài 4 lần, lần nào cũng dính lỗi "Error AC-3000: The computer could not get an internet connection" Chán chả muốn xài.
    Khi click conect nó hiện lên cái bảng báo lỗi thì chỉ cần click close rồi bấm lại conect 1 lần nữa là được hoặc là delete cái broadban rồi tạo lại là được

Bạn ơi cho mình hỏi, bạn xài AOL loot item nhanh không, chứ mình xài loot chậm lắm, chơi muốn nản !!!!

---------- Post added at 08:48 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kenkky Xem bài viết
    tui xài AOL
    chưa thấy zụ nào lag với lủng
    xài hss tui đếch xài đc >.>
    Bạn ơi cho mình hỏi. Bạn xài AOL loot item có lag không, sao mình xài lag kinh khủng, bấm một hồi mới lụm đuợc. Mong bạn chỉ với

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Bạn ơi, mình làm như bạn mà sao lúc đăng nhập game, nó báo bảng lỗi rồi không vô được nữa lun, phải ra đổi pass lại.Mong bạn chỉ dùm
    Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    Xài VPN đi bạn. Vừa chơi vừa Youtube vs nghe nhạc đc.
    http://www.freevpnservers.com/free-vpn-account/
    Vào trang này lấy thông tin.
    Sau đo bạn vào Creat a new connection ở Network Connections => Next -> Connect to the network at my work place
    -> Virtual Private.....-> Company Name (bỏ qua) Nexxt -> Host Name (Lấy ở trang web trên) xxx.xxx.xx.xx đấy. Rồi Finish.
    Bật nó lên và điền IP và Pass như trên trang web đó.
    Thỉnh thoảng khi Get VPN Info thì Fail bạn chịu khó đợi tí vào đi vào lai là sẽ đc.
    Bạn Test thử xem nó co nhanh hơn AOL không. Mình thấy nhanh hơn AOl !!
    Goodluck nhé! (Có gì không hiểu cứ hỏi mình ở đây)

Trích dẫn Gửi bởi VHDLex Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình hỏi, bạn xài AOL loot item nhanh không, chứ mình xài loot chậm lắm, chơi muốn nản !!!!

---------- Post added at 08:48 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Bạn ơi cho mình hỏi. Bạn xài AOL loot item có lag không, sao mình xài lag kinh khủng, bấm một hồi mới lụm đuợc. Mong bạn chỉ với

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Bạn ơi, mình làm như bạn mà sao lúc đăng nhập game, nó báo bảng lỗi rồi không vô được nữa lun, phải ra đổi pass lại.Mong bạn chỉ dùm
    lag thì ko có thấy . loot thì cũng thường thôi !
    tầm 2s là xong cả 1 bãi dày đặc
    làm thì tui làm như bt thoy ! đăng kí r zào game chiến hết F3
    My power is limitless ~~~~~

tốt nhất mua con pet rồi mua cái item pouch cho nó

Em dùng VPN để fake ip nhưng vào nó bị lỗi
    error code: 11004 (the requested name is valid, but no data of the requested type was found. )

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi kehappun98 Xem bài viết
    Em dùng VPN để fake ip nhưng vào nó bị lỗi
    error code: 11004 (the requested name is valid, but no data of the requested type was found. )
    Đã vác đc client về máy mà chả lẽ bạn không có thể bỏ ra thêm 1 chút time để tham khảo thêm cách fake à ?
    Hay chi ít tìm ra làm sao để fix cái lỗi trên ?
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi myluffy Xem bài viết
    Xài VPN đi bạn. Vừa chơi vừa Youtube vs nghe nhạc đc.
    http://www.freevpnservers.com/free-vpn-account/
    Vào trang này lấy thông tin.
    Sau đo bạn vào Creat a new connection ở Network Connections => Next -> Connect to the network at my work place
    -> Virtual Private.....-> Company Name (bỏ qua) Nexxt -> Host Name (Lấy ở trang web trên) xxx.xxx.xx.xx đấy. Rồi Finish.
    Bật nó lên và điền IP và Pass như trên trang web đó.
    Thỉnh thoảng khi Get VPN Info thì Fail bạn chịu khó đợi tí vào đi vào lai là sẽ đc.
    Bạn Test thử xem nó co nhanh hơn AOL không. Mình thấy nhanh hơn AOl !!
    Goodluck nhé! (Có gì không hiểu cứ hỏi mình ở đây)
    Network Connections ở đâu vậy bạn? bạn chỉ rõ hơn đc k. Máy mình là win7 và cài phông tiếng việt

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12