Kết quả 1 đến 10 của 10

Có ai vào được hành lang bí mật bên magatia chưa

mình làm chuỗi nhiệm vụ để vào đó nhưng hiện giờ đang tắc ở cái nhiệm vụ lấy báo cáo của yulete, google search thì bảo đánh con ROid ( công tắc biến dị ) nhưng mình đánh hoài ko ra. cả trong PQ lẫn khu C2 , nên mình nghĩ có thể là lỗi Q rồi chăng ? ai giúp với

Đang ở
    2 Hoàng Mai, Hà Nội
    ra cửa cống thứ 2 tính từ phải sang ở thành phố Mys bên Sa mạc

Night Lord~ My love / Shad
    ower~ My life

ko phải đường sang magatia mà là cái secret passage cơ !

ở magetia bạn vào map có thằng đầu trọc ngồi xe lắm đó...đi sang bên phải có 1 cái máy mà cửa nó mở (k hiện potal trên bản đồ đâu) chui vào đó là vào map ân...từ đó bạn xem potal ở từng cửa là biết cần vào potal nào F2
    Q đó nchung chẳng có gì qtrọng đâu...vào đánh con boss ở đó thôi để từ đói bạn có thể đi thông giữa hội giả kim và hội hóa học

.
    Tiện cho mình hỏi ai làm đc cái Q trồng hoa để tặng cho elisa chưa (con nhỏ tóc xoăn mặc váy hồng đó)
    Lần sửa cuối bởi santachan, ngày 20-02-2013 lúc 14:43.

toàn mấy bác chém gió ==' cứ thử Google đi thì biết " Secret passage magatia"

Đang ở
    Twilight of Perion
    vào map có con roid vs droid == lên cái chỗ cao nhất hoặc cái bên cạnh đó vào trong đó nc vs con ma làm nv == xong nó cho cái code mở cửa hết == Q hình như 90+ thì phải
    “Without Orca, there is no Suu. And without Suu, there is no Orca.”
    -Promise of Heaven-

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi kooldonghae Xem bài viết
    mình làm chuỗi nhiệm vụ để vào đó nhưng hiện giờ đang tắc ở cái nhiệm vụ lấy báo cáo của yulete, google search thì bảo đánh con ROid ( công tắc biến dị ) nhưng mình đánh hoài ko ra. cả trong PQ lẫn khu C2 , nên mình nghĩ có thể là lỗi Q rồi chăng ? ai giúp với
    Mình nhớ Yulete bên GMS phải đi Magatia PQ 1 số lần mới gặp đc NPC đó
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Đang ở
    Twilight of Perion
    Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Mình nhớ Yulete bên GMS phải đi Magatia PQ 1 số lần mới gặp đc NPC đó
    cái đấy pq 10+ là vào đc hay sao ý
    “Without Orca, there is no Suu. And without Suu, there is no Orca.”
    -Promise of Heaven-

PQ 10+, ý bác là đi hơn 10 lần thì tự nhiện nó hiện ra để mình nói chuyện à @@, bạn Mod thì bảo là đánh con Roids mà con Franken nó gọi ra == mình đánh rồi cũng ko ra cái gì cả, còn theo mình biết thì hình như ko có con ma nào ở map roid vs droid thì phải

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi kooldonghae Xem bài viết
    PQ 10+, ý bác là đi hơn 10 lần thì tự nhiện nó hiện ra để mình nói chuyện à @@, bạn Mod thì bảo là đánh con Roids mà con Franken nó gọi ra == mình đánh rồi cũng ko ra cái gì cả, còn theo mình biết thì hình như ko có con ma nào ở map roid vs droid thì phải
    Ở Map Roid có 1 map ẩn ở trên đỉnh cái cột (hình như có 2 cái cột , bạn cứ thử từng cái)
    Con ma ở trong đó đấy , lv 101
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đến Magatia
    Bởi azwarrior trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-01-2013, 06:53
  2. Cách đến Magatia (TP hóa chất) để nhận nv lấy skill tạo item
    Bởi tquang620 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-12-2012, 12:23