Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Tạo UA (Ultimate Adventurer) là sao nhỉ mọi ng` ??

Như tiêu đề tạo UA (Ultimate Adventurer) là gì ?? Có đc lợi gì ko và cách tạo UA

http://diendan.maplevn.com/showthrea...Cygnus-Make-UA
    Make UA thì bạn xem ở đấy.
    UA có mấy cái lợi. Thứ nhất là có sẵn buff 24att của Cyrnus, thứ 2 là có 1 set đồ 60, thứ 3 là có các skill độc quyền: Mặc đồ trước 10lvl, skill truyền từ Cyrnus lại.
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    MapleVN là sever mạnh nhất VN rồi

Trích dẫn Gửi bởi nightwalker0510 Xem bài viết
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...Cygnus-Make-UA
    Make UA thì bạn xem ở đấy.
    UA có mấy cái lợi. Thứ nhất là có sẵn buff 24att của Cyrnus, thứ 2 là có 1 set đồ 60, thứ 3 là có các skill độc quyền: Mặc đồ trước 10lvl, skill truyền từ Cyrnus lại.
    Vậy thì phải làm hết nv đó hả ???

Đang ở
    Q2.HCM
    bạn phải chơi max lv bên cygnus 120 thì lúc đó sẽ co 1 Quest UA cho bạn làm.

Trích dẫn Gửi bởi raviel13 Xem bài viết
    Như tiêu đề tạo UA (Ultimate Adventurer) là gì ?? Có đc lợi gì ko và cách tạo UA
    LÀ tạo 1 acc lv 50 từ quest UA của acc cygnus tren 120 trc đó.ACc có 2 set bonus 60 vs 80.Có 1 skill ngon nhất của acc 120 trc đó.Có skill mặc đồ trên 10 lv.Và có 2 skill hỗ trợ att là nữ hoàng ban phúc và thiên thần ban phúc
    Chủ Guild Family-Ingame-ALove.Yahoo-Duc 92hp.Facebook :
    FaceBook Guild Family : Http://Facebook.com/Maplegame

Đang ở
    2 Hoàng Mai, Hà Nội
    Phải chơi 1 con Cygnus lên 120 rồi kill 3 con boss cuối. Nói thì dễ còn kiên trì không là cả vấn đề khi chơi . Sau khi make UA thì char Cygnus của bạn sẽ dừng lại ở level 120 không lên level được nữa. Còn nhân vật UA là một con khác hoàn toàn, bạn sẽ được tạo nhân vật này sau khi hoàn thành 3 con boss của Q level 120. Sau khi tạo UA sẽ được level 50 và bạn sẽ được chọn nghề bất kì bạn muốn.

Mình trả lời bạn theo những gì mà mình từng quan tâm và không được ai trả lời khi còn newbie về UA nên nếu thiếu xót gì bạn thông cảm, pm nick mình trong game Night walker - "AllenManh"

Night Lord~ My love / Shad
    ower~ My life

Vậy để tạo U.A thì nên chơi job nào trong Cygnus ??

Trích dẫn Gửi bởi anhduc2012 Xem bài viết
    LÀ tạo 1 acc lv 50 từ quest UA của acc cygnus tren 120 trc đó.ACc có 2 set bonus 60 vs 80.Có 1 skill ngon nhất của acc 120 trc đó.Có skill mặc đồ trên 10 lv.Và có 2 skill hỗ trợ att là nữ hoàng ban phúc và thiên thần ban phúc
    xin lỗi nhưng bạn nói skill ngon nhất là không đúng rồi . đúng ra là sẽ lấy skill đánh đặc trưng của mỗi job . như war thì lấy thả kiếm ......

Trích dẫn Gửi bởi raviel13 Xem bài viết
    Vậy để tạo U.A thì nên chơi job nào trong Cygnus ??
    Drowwarior cho nhanh F2
    Chủ Guild Family-Ingame-ALove.Yahoo-Duc 92hp.Facebook :
    FaceBook Guild Family : Http://Facebook.com/Maplegame

Trích dẫn Gửi bởi allen.manh Xem bài viết
    Phải chơi 1 con Cygnus lên 120 rồi kill 3 con boss cuối. Nói thì dễ còn kiên trì không là cả vấn đề khi chơi . Sau khi make UA thì char Cygnus của bạn sẽ dừng lại ở level 120 không lên level được nữa. Còn nhân vật UA là một con khác hoàn toàn, bạn sẽ được tạo nhân vật này sau khi hoàn thành 3 con boss của Q level 120. Sau khi tạo UA sẽ được level 50 và bạn sẽ được chọn nghề bất kì bạn muốn.

Mình trả lời bạn theo những gì mà mình từng quan tâm và không được ai trả lời khi còn newbie về UA nên nếu thiếu xót gì bạn thông cảm, pm nick mình trong game Night walker - "AllenManh"
    nghề bất ki` trong Ex ban nhé

---------- Post added at 05:33 AM ---------- Previous post was at 05:32 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi anhduc2012 Xem bài viết
    Drowwarior cho nhanh F2
    ai bảo bạn DW là nhanh. lửa độc + thick khác thả khói xem bạn fam hay nó fam

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-08-2013, 23:29
  2. tăng skill Ultimate Explorer kiểu gì giờ :|
    Bởi golbubble trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-12-2012, 18:49
  3. Cho mình hỏi SV này có Ultimate Adventurer ko?
    Bởi jaykanel trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-07-2012, 08:10
  4. Hội HeartNova - Ultimate Hero's Come back
    Bởi renamon trong diễn đàn HeartNova
    Trả lời: 1024
    Bài viết cuối: 02-07-2012, 09:36