Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Làm nghề đấy thì ko có ,skill kĩ năng. bạn ko nên dùng nghề lính mới

Beginer chơi cho vui thôi chủ yếu ai " rảnh rỗi sinh nông nỗi" thôi : CÒn train thì chủ yếu đi ké exp của pt thôi chứ đấm đá được j

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Bác đừng quên ta cũng có câu: Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản
    cái gì vậy trời
    nản mà bây giờ maple có hơn 2000 dân à
    con rồng cháu tiên đâu rồi
    ông nay dân thường quáF7F7F7F7
    weight:50kg http://global.hiden-street.net/ không vào cái này hơi phí
    height:1m60
    skill:hô phong hoán vũ
    until:gió mùa thu anh ru em ngủ

Đang ở
    Hà Lội
    Trích dẫn Gửi bởi raphael Xem bài viết
    cái gì vậy trời
    nản mà bây giờ maple có hơn 2000 dân à
    con rồng cháu tiên đâu rồi
    ông nay dân thường quáF7F7F7F7
    Người ta nói vậy cũng đi bắt bẻ
    Trích dẫn Gửi bởi Anonyfknmous
    sao v111 dual ko có hút máu mà v138 lại có???

sau 1 đêm suy nghĩ mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close

vào pài post bình luận về nghề lính mới.đê tiếp tục đc bình luận nào.

Trích dẫn Gửi bởi tutquananva Xem bài viết
    sau 1 đêm suy nghĩ mình đa hiêu ra 1 điều.sự lựa chon nghề lính mới cug? rât thú vị và chính sác.trog kon đường tiến thăng vào tương lai. 5 điều mà nghề lính mới đem lại cho các pan nếu trung thành chơi trog vòg 3 tháng è (1) nếu chơi trug thành nghề lính mới trog vòg 6 thág pan có thê vào đc tốp 10 tính từ lv 70 trơ xuống (2) pạn có thê?tự hào về dame cua? mình vs lớp đàn em,mà pạn thườg đi PQ ludi hay tho? ngọc cùg. (3)nếu các pạn trug thành vs nghề lính mới từ lv 1 đến 7x.các pạn sẽ đc đền đáp vì lòg trug thành đó.víduj như.pạn có thê? ks vs mấy em lưa tuôi lv 10 hay 20 hay 30 chang han.hoac lag pạn có thê? ks vs các nem mới.(VD) như map ốc sên hay nấm cam,mình tin chắc các nem mới sẽ phụcc pạn 1 cây (4)tương lai pan sẽ sáng ngời cùng năm tháng đi PQ vs ludi hay tho ngọc.mà pạn ko pao h quên đc.(hay nhưng lúc đi ks ốc sên vs mây nem mới)mà họ phai tró mắt lên vì khâm phục =) (5) rồi 1 ngày nào đó pạn sẽ tự hào vs lớp đàn em cùg đi pQ (ludi,thongọc)rằg pạn là người anh hùg trog mắt họ.1 tương lai sáng ngời khi pạn quyết định chọn nghề LM và trug thành vs nó close
    Tỏa sáng F16
    •.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

2 vây xinh xinh, cá vàng bơi trong chảo mỡ, ô kê, bật bếp, cá vàng cháy đen thui. F21

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng dẫn] Chuyển nghề (Job Advanced) cho các nghề Explorer,Resistant và Knight of Cygnus
    Bởi fairydemon trong diễn đàn Hướng dẫn chung
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 23-02-2013, 16:47
  2. Mất 5mil ( Nghèo theo phong cách của người nghèo )
    Bởi yeuyeuhl trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-01-2013, 20:25