Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Cần góp ý

Đang ở
    2 Hoàng Mai, Hà Nội

Cần góp ý

Tình hình là mình đang giúp bạn mình lựa chọn mấy cái tóc royal. Mình giúp bạn ấy cắt tóc này mất gần 4 thẻ 100k nhưng vẫn không ra cái tóc đuôi bựa mà xù ra ấy. Vì bên GMS bạn ấy có cái tóc như vậy và cũng chơi Night lord.

2 lần liền nó ra cái tóc như hiện giờ, còn lại mấy tóc kia mình không quan tâm lắm. Giờ tiếp tục chưa chắc đã ra. Riêng mình thấy tóc hiện tại mà chấp nhận để đỡ tốn vài trăm ngàn nữa cũng nên lắm

Nói thật là tụi mình đã tính là cho nick mình và nick này kết hôn nên cũng sợ hai tóc không hợp nhau lắm. Với cả Night Lord mà cắt cái tóc này trông cũng hơi kì. Các bạn cho mình lời khuyên

Đây là cái tóc hiện giờ:

2 char không hợp nhau:

Night Lord~ My love / Shad
    ower~ My life

Đang ở
    G JustForFun
    Trích dẫn Gửi bởi allen.manh Xem bài viết
    Tình hình là mình đang giúp bạn mình lựa chọn mấy cái tóc royal. Mình giúp bạn ấy cắt tóc này mất gần 4 thẻ 100k nhưng vẫn không ra cái tóc đuôi bựa mà xù ra ấy. Vì bên GMS bạn ấy có cái tóc như vậy và cũng chơi Night lord.
    là đuôi j` bạn ................

Char hqua đổi tóc 4 lần liên tiếp ra cùng 1 kiểu. Bức xúc F55555555555555555555
    Hết 14 thẻ cuối cùng về lại tóc Kitty làn thứ 3.
    Ko ra dc tóc cũ nun chứ
    Đàn ông sinh ra là để cho chúng ta dựa dẫm.
    Vì thế...... Nếu dựa ko đc thì chúng ta phải DẪM DẪM DẪM

Đang ở
    Hà Nội
    Cái tóc royal nó có nhiều đợt thì phải, chứ không phải lúc nào cũng có đầy đủ các kiểu như GMS , GMS là nó update nhiều rồi
    P/S : 40k nx thì cũng chưa hẳn là nhiều nếu cắt tóc royal này, tốn lắm cơ mà đẹp
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

trước mất 60k NX k đc kiểu tóc đó

Tag của Chủ đề này