Kết quả 1 đến 2 của 2
    Đang ở
    2 Hoàng Mai, Hà Nội

[HappyEngdings] Guild: Giới thiệu

Tiểu sử:

- Thành viên đa số xuất thân từ VNDY clan (VNDY là một clan tụ họp đông đảo các bạn người Việt chơi game trên khắp thế giới như: WoT, Cross Fire, Counter Strike, DotA).

- VND website info: VNDY.1x.net

- Riêng MapleStory thì clan đã giải tán vì đã bị cuốn hút bởi phong cách chơi và lí tưởng về một guild anh em không phân biệt đẳng cấp ( cấp độ ) và lối chơi game hoà đồng vui vẻ của một Guild với cái tên rất đặc biệt (HappyEndings)

Còn về Guild mình nghĩ nên để các bạn tự tìm hiểu sẽ dễ dàng thấu đạt hơn là ngồi đọc những câu văn có phần hơi thô và nghèo nàn của mình

Mình lập topic này chỉ muốn nêu ra cảm nhận riêng của mình về một ý tưởng gây dựng phong cách guild rất đăc biệt như vậy. Một guild thế này sẽ rất đoàn kết khi mà ở nơi đó không có các "đàn anh" hay "đàn chị". Không phân chia chức vụ trong guild, tất cả đều là bạn bè , anh em và như nhau. Mình nghĩ các guild mong muốn điều gì ở các thành viên hơn là đoàn kết nữa đâu nhỉ. Vậy đây chỉ là ý kiến của mình và đó là bài giới thiệu về một guild mà được gọi là một "big buddy list"

Mình không kêu gọi hay hò hô gì cả. Chỉ là ý kiến góp ý của mình cho các Guild bạn bè. Cảm ơn mọi người đã lắng nghe. Chúc một ngày vui vẻ.
    Lần sửa cuối bởi allen.manh, ngày 27-02-2013 lúc 09:14.

Night Lord~ My love / Shad
    ower~ My life

Bạn viết bài rất hay, rất chuẩn rồi . Thích Guild ở chỗ ko phân biệt cao thấp giữa các thành viên, chúc Guild mau lớn mạnh và sớm hoàn thiện "big buddy list" nhé c10c10c10
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

Các Chủ đề tương tự

1. Giới thiệu Guild SONYVEGASPRO
    Bởi caidieucay trong diễn đàn Bang Hội
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 30-12-2012, 19:00
  2. guild Đồng minh của DDS - Guild Dragon come back
    Bởi RimBoo trong diễn đàn DarkDreams
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 18:49
  3. Trả lời: 76
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 20:12

Tag của Chủ đề này