Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Lightbulb Nhươc điểm của LEGEND

DEMON SLAYER : Nhược điểm chính là Demon Fury không có thể được tăng lên thông qua AP (điểm tiềm năng sau khi lever up ) , Scrolls, Buff, hoặc v..v... . Cách duy nhất để cải thiện Fury Demon là để có được một Aegis Demon mới hơn, được cấp sau mỗi chuyễn job (lv 30 điểm fury 60, lv 70 điểm fury 90, lv120 điểm fury 120 ,. Dễ bị kìm hãm khi đánh boss vì cần lượng fury để sài skill
    MERCEDES theo kinh nghiệm chơi) Độ chính chưa cao , không thể solo boss , HP và MP chỉ đạt mức trung bình
    Rất khó kiếm đồ đặc biệt là sever chỉ mới mở.
    CANOONER : Là parite chậm nhất vì mang cho mình 1 khẩu canon, tốc độ bắn tùy theo skill hầu hết tốc độ bắn chậm, vì là legend mới nên việc kiếm được đồ rất khó khăn ở MsVn, tuy bắn DMG mạnh nhưng không hết màng hình
    dễ bị KS
    Nhớ thank dùm nha mấy bạn còn ko thì thui xin cảm ơn!!!

Đang ở
    Orbis
    job 3 có skill phục hồi DF sau mỗi 10s mà 90 DF mà khi job 3 mình đánh chưa bao giờ hết đấy
    Mer thì mình thấy cũng được, có skill phục hồi máu mana 5% mỗi x sec
    Cannon thì đúng là đánh chậm thật =,=
    Dạo này thấy nhiều bạn cứ quăng gạch những bạn post hướng dẫn hack Vậy cái box Hack Bug lập ra để làm gì nhỉ ? Thật khó hiểu

Trích dẫn Gửi bởi viperh Xem bài viết
    DEMON SLAYER : Nhược điểm chính là Demon Fury không có thể được tăng lên thông qua AP (điểm tiềm năng sau khi lever up ) , Scrolls, Buff, hoặc v..v... . Cách duy nhất để cải thiện Fury Demon là để có được một Aegis Demon mới hơn, được cấp sau mỗi chuyễn job (lv 30 điểm fury 60, lv 70 điểm fury 90, lv120 điểm fury 120 ,. Dễ bị kìm hãm khi đánh boss vì cần lượng fury để sài skill
    MERCEDES theo kinh nghiệm chơi) Độ chính chưa cao , không thể solo boss , HP và MP chỉ đạt mức trung bình
    CANOONER : Là parite chậm nhất vì mang cho mình 1 khẩu canon, tốc độ bắn tùy theo skill hầu hết tốc độ bắn chậm, vì là legend mới nên việc kiếm được đồ rất khó khăn ở MsVn, tuy bắn DMG mạnh nhưng không hết màng hình
    dễ bị KS

MsVN sẽ dễ kiếm thôi
    vì chờ đến lúc up mà tốc độ = GMS thì cũng phải 2 năm
    xin lỗi bạn chứ...sau big bang War còn ko miss bảo 1 job fure dex lại miss
    Mer, bow chả cần nâng str nói thật

nhưng mà tui nói đúng phải ko???... kinh nghiệm 3 tháng mà

nhưng mà tui nói đúng phải ko???... kinh nghiệm 3 tháng mà
    Mình đã test thử Mer và nó có miss đâu...
    Còn Demon mình boss Zk chưa bao giờ phải thiếu điểm sài skills, hp còn chưa chắc tốn
    Canon có lẽ đúng

Chơi thử đi coi tui nói đúng ko

Chơi thử đi coi tui nói đúng ko
    thử rồi
    Demon boss nó phang liên hoàn thiếu = niềm tin, hp còn ko tốn 1 bình
    Mer thì 10x nhưng cũng ko thấy miss, Mer tui chưa test kỹ

dễ bị KS
    Demon không thiếu fury để xài skill đâu nha bạn.
    Mer thì chính xác phải nói là dư xài, đã mình chơi GMS có acc 14x đập quái cùng cấp không miss, còn solo boss thì mình mới chỉ solo ZK thôi , vì mặc đồ cùi nên hơi lâu xíu nhưng cũng không quá 40'
    Canooner lên job 4 có skill bắn hết màn hình luôn nha.
    I Am PhongTan

ban nên xem kĩ lai bài viết của tui Canooner tui nói hầu hết chứ có nói hết đâu

Tớ tự hỏi bạn post cái này để làm gì? mới ra v97,mà post mấy cái này,sai ver

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Win 8 64 bit có chơi được maplevn legend không?
    Bởi incr3dible trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-11-2012, 10:33
  2. Legend Ver 111
    Bởi daochidung trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 07:32