Trang 25 của 273 Đầu tiênĐầu tiên ... 1523242526273575125 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 2722
  1. hum nao dan ta qua do di ta không co biết đường hic hic
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxkuteb4 Xem bài viết
    Nè sơn k30 .

Đang ở
    Pokemon World
    Nghề: priest
    Lv:118
    Đồ cỡ 18% int
    Không phải là chỉ con nít thích pokemon mà là khi chúng ta thích pokemon chúng ta sẽ không bao giờ già

113
    Job : Priest
    đồ cùi pắp =]]z ( chưa kịp đòi set 3% của e )

Đang ở
    Pokemon World
    Dạo này nhiều người chơi priest nhỉ o.O
    Không phải là chỉ con nít thích pokemon mà là khi chúng ta thích pokemon chúng ta sẽ không bao giờ già

Trích dẫn Gửi bởi tranthaison148 Xem bài viết
    hum nao dan ta qua do di ta không co biết đường hic hic
    http://www.youtube.com/watch?v=FEfkvSat8YE ( đây là đường tới ghost ship nè bạn )

---------- Post added at 01:29 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi UekiKosuke Xem bài viết
    Nghề: priest
    Lv:118
    Đồ cỡ 18% int
    118 thì lên LHC xin slot party còn nếu như bạn chán LHC thì đi solo Dual Ghost Pirates lền 120 rùi đi đánh Pianus ( exp khá cao ) hoặc là đi đánh Gigantic Spirit Viking lên 130 thì lên zombie solo rùi vào trong đánh Bains lên 140.

---------- Post added at 01:31 AM ---------- Previous post was at 01:29 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi anhhungthieulamktks Xem bài viết
    113
    Job : Priest
    đồ cùi pắp =]]z ( chưa kịp đòi set 3% của e )
    Đồ cùi thì chỉ có cách lên LHC xin slot thui , nếu như bạn set bạn cao hơn tí thì có thể làm giống UekiKosuke là đi đánh Dual Ghost Pirates ( tụi này mạnh lắm đấy ) . Theo mình thì LHC tốt cho bạn hơn đấy
    Nếu như mình có tiền , mình sẽ mua luôn sever Hàn Quốc

(job) demon slayer
    cấp độ 5x
    cần chỗ train 50-70 70-100 ...
    co ẽxp + messo kha khá

Job: Mechanic
    lv 102
    Đồ cùi

Cần chỗ train nhiều exp.

Trích dẫn Gửi bởi maximum Xem bài viết
    (job) demon slayer
    cấp độ 5x
    cần chỗ train 50-70 70-100 ...
    co ẽxp + messo kha khá
    Từ lv 50-70 thì bạn đánh Dead Scarecrow len 60 thì vào dugeon Zeta Gray , ( cũng nhanh lắm ) , nó rớt đồ cũng nhiều lụm ném vào shop cũng được vài trăm K , train Zeta lên 75 thì làm Q chyrse ( cũng có item ngon đấy ) , làm Q xog qua jester đánh lên 100 rùi thì chạy qua Leafre làm Q neo city hoặc là đánh kru và captain ( tụi nó mạnh lắm đó coi chừng nha ) , đến lv 110 thì đi solo dual ghost pirate lên 120 qua LHC xin party ^-^

---------- Post added at 02:59 AM ---------- Previous post was at 02:57 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi yuchiro2 Xem bài viết
    Job: Mechanic
    lv 102
    Đồ cùi

Cần chỗ train nhiều exp.
    Quest Neo City hoặc kru và captain ( theo mình thì làm Q ngon hơn đấy ) lên 110 thì ( nếu như Q neo city vẫn còn thì làm hết nha ) đi qua ludi đánh dual ghost pirate lên 120 qua LHC xin party
    Nếu như mình có tiền , mình sẽ mua luôn sever Hàn Quốc

Từ lv 50-70 thì bạn đánh Dead Scarecrow len 60 thì vào dugeon Zeta Gray , ( cũng nhanh lắm ) , nó rớt đồ cũng nhiều lụm ném vào shop cũng được vài trăm K , train Zeta lên 75 thì làm Q chyrse ( cũng có item ngon đấy ) , làm Q xog qua jester đánh lên 100 rùi thì chạy qua Leafre làm Q neo city hoặc là đánh kru và captain ( tụi nó mạnh lắm đó coi chừng nha ) , đến lv 110 thì đi solo dual ghost pirate lên 120 qua LHC xin party ^-^

(mình mới chơi ko rành đường đi qua mấy map kia)

Job: Demon Slayer
    Lv: 121
    Đồ bt, cần bãi train lên lv nhanh và rớt đồ(ngoài bãi LHC). Chỉ đường hộ luôn nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55