Trang 352 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 252302342350351352353354 ... CuốiCuối
Kết quả 3,511 đến 3,520 của 3558
    mà còn đầu tư thì sao ạ

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    nếu đầu tư ngang nhau về độ bos thì Bow là dc nhất nhé ( boss + train) DPS thì khá > đấy cũng là nhược điểm dòng bow. ( đặc biệt DF rất thấp)
    lỗi thì mình không biết, ver này đang là thời dual nhé ( xenon và kaiser thì cũng ngon nếu đầu tư nhưng lỗi cũng nhiều).

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

theo bạn trên thì thời này đang là của dual ( job 1 2 khó nhưng job 4 rất mạnh , boss khỏe), gáng đợi đi, vì tương lai dual sẽ phế nếu hayato và kaiser revamp lại. ( boss kaiser là đỉnh của tương lai)
    p/s: kai vs ha hiện h thua dual
    Mình biết mỗi người có ý kiến riêng và mình cũng không bác bỏ gì ý kiến của bạn nhưng theo mình biết Ver mới nhất của KMS và GMS Dual Blade vẫn nằm trong top 5 jobs bossing ( lấy thông tin từ nhiều page hướng dẫn và youtube ). Mấy jobs kia được buff thì nó khoẻ lên chứ đâu có nghĩa là jobs DB vô dụng, nên nói "Phế" là hơi quá. Thậm chí theo mình biết Job V update vừa rồi DB được buff thêm skill boss quá OP còn 2 jobs kia nhiều người chê chán và không giúp ích gì nhiều.
    ~~~ Arigato Senpai, Mina san!!

Trích dẫn Gửi bởi nobifish9x Xem bài viết
    Mình biết mỗi người có ý kiến riêng và mình cũng không bác bỏ gì ý kiến của bạn nhưng theo mình biết Ver mới nhất của KMS và GMS Dual Blade vẫn nằm trong top 5 jobs bossing ( lấy thông tin từ nhiều page hướng dẫn và youtube ). Mấy jobs kia được buff thì nó khoẻ lên chứ đâu có nghĩa là jobs DB vô dụng, nên nói "Phế" là hơi quá. Thậm chí theo mình biết Job V update vừa rồi DB được buff thêm skill boss quá OP còn 2 jobs kia nhiều người chê chán và không giúp ích gì nhiều.
    Vậy Bow hay DK có khá ko ?? Mà Bow với DK nếu đầu tư thì nào ổn để làm main nhỉ

còn về đầu tư vào dual blade thì sao em mới chơi nên hong pt đầu tư sao

Trích dẫn Gửi bởi yuh1910 Xem bài viết
    Vậy Bow hay DK có khá ko ?? Mà Bow với DK nếu đầu tư thì nào ổn để làm main nhỉ
    bow thì giàu đầu tư nhiều ms mạnh, còn DK thì mình ko biết bạn

---------- Post added at 04:34 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

chê chán???? bây h kaiser thì bos rất ngon nè, cả DS nữa rất mạnh nhé, mình không biết DB có nằm top gì như bn nói ko nhưng theo mình dual phế hơn kai nhé ( ý kiến riêng th), còn dual train thì thua cà shadower nhé ^^

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    bow thì giàu đầu tư nhiều ms mạnh, còn DK thì mình ko biết bạn

---------- Post added at 04:34 AM ---------- Previous post was at 04:31 AM ----------

chê chán???? bây h kaiser thì bos rất ngon nè, cả DS nữa rất mạnh nhé, mình không biết DB có nằm top gì như bn nói ko nhưng theo mình dual phế hơn kai nhé ( ý kiến riêng th), còn dual train thì thua cà shadower nhé ^^
    Ý của mình là skill jobs V của 2 class đấy nhiều người cảm thấy vô dụng nên mới chê chán chứ không phải 2 job đấy chán.
    p/s: tóm lại ý kiến chung là đầu tư Bowmaster, Dual Blade, hay Kaiser đều ngon mà không có job nào gọi là "Phế" cả, còn job nào khoẻ hơn thì theo ý của mỗi người, z thôi
    Lần sửa cuối bởi NobiFish9x, ngày 26-11-2016 lúc 12:37.
    ~~~ Arigato Senpai, Mina san!!

cá nhân mình thì chọn dual blade vì nó damg to sẵn tuy hơi khó train mấy job đầu vì máu hơi yếu nhưng tới job 4 sẽ rất khoẻ và đi train hầu như không mất máu vì né gần hết ( cái này thì cứ thief là né tránh cao ). Dual Blade đầu tư ít cũng đủ sức solo rồng qua lv170.
    p/s: mình cũng main Dual Blade nếu bạn chọn job này có thắc mắc thì cứ hỏi mình, ingame trên pic
    vậy còn đầu tư job dual blade sao vậy e mới chơi cũng hong pt nhìu

em mới chơi thì nên chọn JOB nào để tự 1 mình train lv + kiếm tiền nhanh được vậy mọi người ^^!

Skill ảnh hưởng rộng
    Damage Khá
    Máu không quá giấy
    Cơ động
    Trang phục đẹp càng tốt :3

Luminous bạn ei ........................................

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55