Trang 173 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 73123163171172173174175183223273 ... CuốiCuối
Kết quả 1,721 đến 1,730 của 3558
    Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    jod là gì vậy bạn
    3% int solo boss đc à ?
    Battle Mage, FP đã bị khóa chiêu Evan...... Chơi cannon cho lành
    thêm bác này dụ quài
    .........

Trích dẫn Gửi bởi trungevil Xem bài viết
    thêm bác này dụ quài
    .........
    Dụ đâu bạn

Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
    Jod thuộc hệ Mage có thể solo bos bá đạo nhất với set 3% int là jod nào ???
    Phù thủy lửa độc nhé...:v.
    p.s: Cannon cứ phải từ từ...Dame cũng không tệ lắm...Mỗi khoản HP hơi si-đa tí :v.
    Vậy hoy đi nha! <(").

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Phù thủy lửa độc nhé...:v.
    p.s: Cannon cứ phải từ từ...Dame cũng không tệ lắm...Mỗi khoản HP hơi si-đa tí :v.
    lữa độc bị Ban khói độc r` solo = niềm tin à nổ độc jod 4 dame thốn nhất h` cũng ko có độc mà xài dame boss = răng ???

lữa độc bị Ban khói độc r` solo = niềm tin à nổ độc jod 4 dame thốn nhất h` cũng ko có độc mà xài dame boss = răng ???
    Mình đang nói thế...
    Bạn lại bắt bẻ rồi...Đang nói là nói cái trường hợp mọi skill đều ổn chứ ai đi lôi lỗi vào làm gì? Lỗi vào vs cái set 3% int của bạn chỉ xứng đáng ngồi nhìn thôi...Nếu bạn nói thế, nhé!
    Vậy hoy đi nha! <(").

Mình đang nói thế...
    Bạn lại bắt bẻ rồi...Đang nói là nói cái trường hợp mọi skill đều ổn chứ ai đi lôi lỗi vào làm gì? Lỗi vào vs cái set 3% int của bạn chỉ xứng đáng ngồi nhìn thôi...Nếu bạn nói thế, nhé!
    mình vô đăng bài tìm jod chơi dc còn bạn ns câu đó thì bạn vô đây trả lời làm gì định vô nâng bi tự sướng chắc ? nếu bạn ns thế thì h` mình hỏi luôn
    ở cái server mình Hiện Tại( ko tính sau này big fix hay gì hết)thì nếu đồ zóng nhau con nào có khả năng đánh bos tốt nhất ?? trong nhóm mage ấy

mình vô đăng bài tìm jod chơi dc còn bạn ns câu đó thì bạn vô đây trả lời làm gì định vô nâng bi tự sướng chắc ? nếu bạn ns thế thì h` mình hỏi luôn
    ở cái server mình Hiện Tại( ko tính sau này big fix hay gì hết)thì nếu đồ zóng nhau con nào có khả năng đánh bos tốt nhất ?? trong nhóm mage ấy
    Mình đang TRẢ LỜI RẤT RÕ RÀNG là PHÙ THỦY LỬA ĐỘC NHÉ!
    Mình thèm vào mà tự sướng...Mình có cái gì mà phải tự nâng vậy? Mình k muốn war đâu?
    Không tin cứ đọc lại mà xem...Chả bao giờ có chuyện lỗi tùm lum lại mang ra mà hỏi xem solo boss có ngon hay không cả...
    Vậy hoy đi nha! <(").

Mình đang TRẢ LỜI RẤT RÕ RÀNG là PHÙ THỦY LỬA ĐỘC NHÉ!
    Mình thèm vào mà tự sướng...Mình có cái gì mà phải tự nâng vậy? Mình k muốn war đâu?
    Không tin cứ đọc lại mà xem...Chả bao giờ có chuyện lỗi tùm lum lại mang ra mà hỏi xem solo boss có ngon hay không cả...
    Tình hình hiện giờ là lỗi tùm lum, Chả bao giờ có chuyện lỗi tùm lum lại mang ra mà hỏi xem solo boss có ngon hay không cả ??? Bây giờ lỗi ko mà chưa fix thì ko thể đi boss đc à ? FP bây giờ khoá chiêu độc thì vứt ra đi, ko có skill đó thì còn skill nào boss nữa ???

Trích dẫn Gửi bởi Gandrake Xem bài viết
    Tình hình hiện giờ là lỗi tùm lum, Chả bao giờ có chuyện lỗi tùm lum lại mang ra mà hỏi xem solo boss có ngon hay không cả ??? Bây giờ lỗi ko mà chưa fix thì ko thể đi boss đc à ? FP bây giờ khoá chiêu độc thì vứt ra đi, ko có skill đó thì còn skill nào boss nữa ???
    tức là h` chả có con hệ mage nào có thể tự lo lấy thân dc trong việt đi kenta hay rồng à ???

tức là h` chả có con hệ mage nào có thể tự lo lấy thân dc trong việt đi kenta hay rồng à ???
    Buff phép thuật hộ thể + vài trăm bình mana + vài trăm bình máu là đủ sống rồi

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55