Trang 205 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 105155195203204205206207215255305 ... CuốiCuối
Kết quả 2,041 đến 2,050 của 3558
    Các bác tư vấn cho mình job nào skill đẹp, không khó chơi lắm, mà train solo ổn ổn tý (vì mình đi làm nên chỉ onl đc buổi tối thôi).
    P/s: hiện đang chơi Mer thấy rồi nhưng đồ khó kiếm với đắt quá, bác nào có thì cho mình xin nhé. ing MrsCrAzY. Tks mấy bác nhìu!!!
    ĐÂY LÀ CÁI CHỮ KÝ

Mọi người tư vấn cho em hiện giờ job nào dễ chơi, không khá cầu kỳ, đồ đạc kinh tế ổn định, đễ train trong khoảng thời gian đầu.
    Vì em đi học nhiều, tối về mới có rảnh chơi MapleVN thui, chứ không có nhiều thời gian phân tích hay để job đâu ạ !

Mình cần mọi người tư vẫn cho một nghề war khác demon mà dame boss tốt. Mình cảm ơn

Đang ở
    Bách Khoa, Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi HyoShin Xem bài viết
    Mình cần mọi người tư vẫn cho một nghề war khác demon mà dame boss tốt. Mình cảm ơn
    Dame boss tốt cũng dựa vào nhiều yếu tố lắm bạn à, ví dụ như bạn thích chơi class nào ,nhánh gì, bạn có yêu cầu ntn về skill hay job đó có hợp với mình không.... Chung chung là dame boss tốt thì cứ chơi thử bucc, hero với dual blade xem sao.
    Tôi tự hào vì tôi khác biệt
    I'm different, yeah I'm different ♫ ♫ ♫

Tiện đây cho mình hỏi ai có đồ và vk của Demon Slayer không dùng cho mình nhé
    Ing MrCr4zY. mình thường onl buổi tối vì ngày đi làm rồi. ai có mình xin và cảm ơn nhé ^^~
    ĐÂY LÀ CÁI CHỮ KÝ

Có một chút thông tin cho em hỏi lun, giữa Hunter và Crossbowman thì hơn thua với nhau là gì ạ.

Trích dẫn Gửi bởi alexbear Xem bài viết
    Dame boss tốt cũng dựa vào nhiều yếu tố lắm bạn à, ví dụ như bạn thích chơi class nào ,nhánh gì, bạn có yêu cầu ntn về skill hay job đó có hợp với mình không.... Chung chung là dame boss tốt thì cứ chơi thử bucc, hero với dual blade xem sao.
    Mình muốn chơi warrior đó mà không phải demon thì còn nghề nào ạ.

Đang ở
    HCM city
    Mình muốn chơi warrior đó mà không phải demon thì còn nghề nào ạ.
    bạn có thích giáp cao k. Nếu giáp cao thì Pala,nhưng phải fund thì mới khỏe. Còn k bạn theo Hero,dmg boss khá tốt,bù lại book dmg job 4 raging blow hiếm

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    bạn có thích giáp cao k. Nếu giáp cao thì Pala,nhưng phải fund thì mới khỏe. Còn k bạn theo Hero,dmg boss khá tốt,bù lại book dmg job 4 raging blow hiếm
    mình nghe nói Pala lỗi skill khá nhiều nên k dám thử chơi. Book Ranging blow của hero kiếm ở đâu nhỉ

mình nghe nói Pala lỗi skill khá nhiều nên k dám thử chơi. Book Ranging blow của hero kiếm ở đâu nhỉ
    Im back :v.
    Mở sách "?": Mystery Mastery Book bạn nhe!
    Paladin giờ lỗi rất nhiều, dame giảm nhiều, có cái thủ trâu cũng k làm gì cả, bạn nên cân nhắc nhé.

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ztunno1 Xem bài viết
    Có một chút thông tin cho em hỏi lun, giữa Hunter và Crossbowman thì hơn thua với nhau là gì ạ.
    Xét thời điểm hiện tại, Crossbow có vẻ thắng thế hơn hunter rất nhiều...
    Mình nghĩ câu hỏi của bạn được trả lời rất nhiều ở các trang trước đó...Bạn tìm 1 chút sẽ thấy thôi .
    Có 1 số mod trả lời rất rõ ràng và đầy đủ về v.đề của bạn đấy
    Vậy hoy đi nha! <(").

Các Chủ đề tương tự

1. "MapleVN" hay " Nấm lùn phiêu lưu ký"
    Bởi randylet1989 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 29-05-2013, 16:42
  2. Ai giúp e con này ở đâu "desert rabbit" lấy "lunar dew"
    Bởi koppj1994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-05-2013, 10:55